NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bây h tao với con mai fuong dùng chung nick nhé hê hê
í mày ám chỉ hiền indo tao ảh heeee vô tư tao bây h thành dai 100% đi đâu cũng gái mú theod dàng haòng đấy

mày làm nhục cái nick của tao rồi đấy thấy chưa, mày để cái thằng kia nó chửi tao thế à,lìn
mà thằng ma chửi bậy ít thôi, con H nó đe'o chửi mày thì cũng có đứa khác nó chửi
mà đĩ Nhã ăn noi kiểu gì đấyb-) Ơ mẹ cái bọn này

làm gì chữ kí thế kia, ơ con này, chẳng dùng chung nick với mày đâu,tai tiếng bỏ mẹ ho^ho^

Thằng Đệ đú bây h còn đi học ko ,ông Đệ bỏ nhà ra đi dã về chưa anh lo quá ,mà ông Đệ hóm hỉnh ra phết già rồi mà còn bỏ nhà đi đú
ĐINH TẶC SI TÌNH

sao mà tôi ghét thằng thụy thế tôi xách can xăng ra bách khoa gây án đây đừng ai cản tôi nhé

thằng Duy ANh dám bi-a với tao ko, lúc nào tao cũng chấp mày 2 lỗ đấy

mẹ cái bọn này nói năng fai suy nghĩ chứ lúc nào chúng mày cũng nói thế tằhng đệ cũng là ng cơ mà nói thế đ ai mà chịu đc
mấy tuổi rồi 18 cả rồi đấy nhé

hi.hi.
cái con bé này mới được 18 tuổi có vài ngày mà cứ thik đú đởn cho bằng chị bằng em thế nhờ, nhớn lắm đấy i'hi'hi'hi'

Hớ hớ hay ho nhỉ một thằng v đ v thể hình với 1 con cấp 2 bé tí mà lại chung chạ được cái lik không mấy hay ho thế a` ?

Hờ hờ tao chấp con tuyết đấy đinh to đinh nhỏ gì cũng đếch sợ.
Mày tươngr cậy mới mở thêm cơ sở II mà thách thức lốp thiên hạ à.
Chiều nay tao lại đi nhật với con Nghị, vẫn 1 kết thúc có hậu cho con em ngành giao thông...

em Nghị dạo nào sao rồi hả DA ? bọn mày laị Nhật à ?

Có môn bắt sv đi phỏng vấn khoai quá
có môn nào phỏng vấn đâu học từ đầu năm chỉ có từng đó môn thôi mà
à bọn mày kiểm tra Tiếng Pháp với Tiếng Anh ra sao rồi tao thì bà ý không notes cho về làm lại rồi nộp mày à
Mà học văn bị exposer mày à thứ sáu này là tao phải lên nói trước lớp về Mythoogies vietnamiennes làm thế nào hả bọn mày ?
Tớ vừa mới kiểm tra partiel toán xong
kiểm tra partiel là kiểm tra cái gì tớ chỉ có Devoir Surveilles Toán thôi bài khó quá hà

một lần nữa nhắc các bạn F2 là không được làm mất môn quy Bố Liêm đã dạy đâu nhớ:
Thằng chó nào nói bậy bố tương cho vỡ đâu đấy

Chẳng biết! Chỉ biết nó tên là thế thôi, kt để nếu bài kt cuối học kì mà kém quá thì còn có bài này gỡ lại ý mà, thực ra kéo xuống thì có ...
Kt cũng không khó lắm, cứ ôn tốt là làm được, nhưng mà hơi thiếu thời gian

20/11 vừa rồi lớp mình có đến nhà thầy Liêm không, chắc không nhỉ .

Thu van ham Mai day .The' ay' van khong mua di dong a.To thi roi'.Nhung may la' chi thi truoc Noel sau Noel thi nghi khong phai thi gi' ca .Suong qua .Hai dua' o cach' xa qua chang biet luc nao den' choi voi' nhau duoc Van nhi
To Nha ,may luoi qua Nha oi .Co the la thu 6 tuan sau tao len Paris day .The nha may o dau de tao den choi .
To may' dua' o nha,bon may' suong' that o nha' co' bao nhieu la' qua' vat de an .O ben nay' bon no' khong co them' qua' bon may oi.

Thoi chao cac ban hom nao nha to co net roi se gap mat cac' ban thuong' xuyen hon .

Thu van ham Mai day .The' ay' van khong mua di dong a.To thi roi'.Nhung may la' chi thi truoc Noel sau Noel thi nghi khong phai thi gi' ca .Suong qua .Hai dua' o cach' xa qua chang biet luc nao den' choi voi' nhau duoc Van nhi
To Nha ,may luoi qua Nha oi .Co the la thu 6 tuan sau tao len Paris day .The nha may o dau de tao den choi .
To may' dua' o nha,bon may' suong' that o nha' co' bao nhieu la' qua' vat de an .O ben nay' bon no' khong co them' qua' bon may oi.
thứ sáu tao bận cả ngày rồi không tiếp mày được đâu ;
Trường tao ở Rue Saint Jacques gần Notre Dame đó thích thì đến đi
muốn đến đi RER B tới ga Luxembour thì dừng lại ...rời trạm theo hướng Jardin Luxembour
Đi một đoạn rẽ phải sẽ thấy Panteon đi thẳng một đoạn nữa tới ngã tư thì rẽ trái đi thẳng là tới trường tớ thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên