NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thanh Mai đã viết:
DA nói đúng quá .Khá khen cho DA.
Còn thằng cấn ,tao đã không trêu đén mày ma mày cứ trêu tao thế hả.Thôi được rồi đấy .
a kinh đây, mai đã biết fan? kháng, cố lên mai béo, dạo này có máy là ol hơi nhiều đấy nhé hehe
hihi Nf noi tao mới để í, mày thành viên tic cực thế mà được có 0 điểm chlg là sao, đang định tinh tướng một tí nhưng nhìn ra hóa ra đứa đ' nào cũng được 10 điểm /:)

MF oi, may voi con Diem tha nao roi? Sao tao ol it khi gap may the nhi? Ma con nay online toan di tan zai cha noi duoc voi ban cau nao ca! Bo 2 con dai zai!

thang viet anh online à, có fai nik candidat ko, sao tao lên suốt ngày mà ko gặp nó nhỉ hehe. tao dạo này it lên hơn tại vì hình như máy tao ngồi lắm quá nó sắp hỏng mẹ nó rồi, khởi động cứ kêu ầm lên, đá cho vài fat' mới im hehe

Nguyễn Thanh Mai đã viết:
MA như thế là cũng đi chơi hết rồi nhỉ!MA sang đấy có người wen ko?Thế TV làm titre thế nào rồi.

Đi chơi lăng nhăng , linh tinh cho quen thành phố thôi , mới sang có 2 tháng đi hết thế nào được , ở HN mà còn chẳng đi hết nữa là , ít nhất phải hơn 1 năm nữa cơ :)) .
Có , tao quen bạn Thu Vân :biggrin: .Nhát như cáy , chán chết . :))
Nói thế thôi , ở đây tao cũng quen 1 đứa P1 , nhưng mất quên tên rồi , gặp đúng 1 lần ở AIX .Nhưng tao nghe nó nói còn đứa nữa ở trên Marseille tên Vi thì phải , chưa gặp qua .Bọn bạn cũ trường Chu thì nói có em Ngọc Mai cũng đi Marseille nhưng tìm mãi chẳng thấy :biggrin: .Nhưng tao có khối bạn mới , toàn anh chị không ! 8-}

Tao chả kiếm được thằng Tây nào đẹp zai để làm quen cả, thằng M.Anh nhanh tay nhanh chân thật đấy! Thế mày quen được mấy em Tây rồi? heheh bisous phát nào chưa?

thế mày chưa chăn được thằng nào để bizuth à cố lên đi chứ bạn Thanh Mai nói là chăn được một thằng rồi làm tao giật cả mình kinh vãi

Thằng Nhã láo toát !Tung tin đồn nhảm thế.Tao bảo mày là tao chăn được đức nào rồi à!Đừng có nói linh tinh như thế chứ .

ơ!lâu lắm mới gặp bạn Dương nhỉ .Thế nào có khỏe ko?Lớp mình ko hỏi thăm bạn dương đề à?

ơ tao có nói điêu đâu chính Mai béo nói là chăn được một anh rồi mà

Hêhêhê, mấy anh chị vừa sang được vài tháng đã bắt đầu đú ruồi,,,,,

cụ thằng Thụy bị ốm hay so mà ăn nói lăng nhăng thế???? để bạn Đỗ Việt thân yêu của Mai Phương nhắc kìa, mày baoh được nghỉ noel???? 18 - 12 đúng không???, có đi andorra chơi không???

hello bonjour hi salut
hhehehehehehêhehehehehehehehehêhê
ta đã đến đây
Viêt nam đá chán quá. Thủng lươi Indo 2 bàn trong 1 phut

hãy chúc mưng sinh nhật anh thuỵ.Anh ý đang cô đơn

VN đá chán thế .Đá với Indo ma cũng thua .Dương !Xin bạn cải chính lại cho nhé.Mai nói lúc nào cơ.Hôm nay thi phải chuc mừng sinh nhật bạn NP chứ .Đúng là Dương đề.

Bạn Thanh Mai lớp mình vãi điệu .Này Mai ơi , tao góp ý chân thật nhé , mày cứ giữ cái kiểu như thế thì chẳng những thằng Cấn mà đến tao cũng phải kinh .
Mai vừa nối mạng rồi đấy , rồi , Mai dạo này cũng không béo lắm đâu , Mai chịu hết nổi rồi đấy .....

Hố hố hố , thằng nào nghe xong chắc cũng chạy luôn quá =)) .
Mai ơi , mày mà cứ giả vờ điệu bửn như thế thì còn lâu mới có thằng nó bizu

Sao biết , tao không đi chơi chỗ mày đâu Lâm, chỗ tao tao còn chưa đi hết , có gì đợi năm sau , hè này tao cũng bận rồi b-)

Thằng Thụy dở hơi mày ko có việc gì để nói hay sao mà đi" chọc gậy bánh xe" thế hả /:)
Cám ơn bạn Thụy đã góp ý nhưng tao ko cần nghe [-( .Tao khẳng định dù ko có thằng nào bisous đi chăng nữa thì chưa đến lượt chúng mày.Mà chỉ có con trai lớp mình chê con gái điệu thôi(chắc tại điệu hết phần của bọn mày chứ gì).Mà viết có như thế thôi mà cũng kêu ca.Đúng là bọn mày còn hơn đàn bà

hihi thôi chết sao lại cãi nhau thế kia, năm mới roài b-) mọi người nắm tay nhau làm hòa đi thôi hehe, Thụy góp í thì Mai cũng có fan` nên xem xét lại, ngay cả bọn tao cũng nói mày thế chứ đâu riêng gì bọn con trai Còn thằng Thụy sao mày ăn nói lỗ mãng với bạn gái thế /:) chết thật, các bạn nên tập dượt ăn nói dịu dàng với con gái lớp mình trước đi để còn mà đi cưa gái =D>

Mãi h mới có một vụ đáng để xem, :))... topic chúng mình phải sôi động như thế chứ.. Mà Mai chăn được anh nào rồi cơ à... máu nhể...Sang Fap rồi có khác..không như bọn tao ở nhà,,, chúng mày ơi Noel đi chơi đâu đê.... chán quá dạo này chẳng đi chơi đâu cả,, Căn bản là cũng chẳng có ai rủ đi... hĩ hĩ đời thật là sầu thảm...:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên