NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nói thế thôi chứ cho mọi người biết mặt rồi thì còn gì là bí mật nữa chứ.

khăck khặc cái chữ kí của con hiền in đô được đấy, tao còn kém mày 1 bậc.

thì rõ rồi cái gì tao chẳng nhất
tôi hài lòng rồi các cô cứ cãi nhau đi có gì bức xúc tôi lại chiến tiếp hô hô chửi đã quá

Xin chào! Đệ râu tái xuất forum
Chúc mừng năm mới Ất Dậu! chúc tất cả ăn ~:> ko bị cúm gà hehe
Sao nhiều đứa lấy ảnh đại diện là hình con HIền xấu giai thế!
Phi đinh đại ca ơi sửa lại chữ kí đê NHẤT BÚA ,NHÌ ĐE, TAM ĐINH, TỨ LỐP, CUỐI CÙNG LÀ BƠM HAHAHAHA

Hiền bỏ ngay cái chữ kí bậy bạ đi, lại muốn bị log à ?

Hờ tổ ấy nhà chúng mày chửi nhau suông không thấy chán a` ???
Có ngon vào đây tao chấp tất cả đen cả trắng cả béo nhiều béo ít không ngán.
Tao chỉ ngán có mỗi sư Đệ tao thôi.

hehe chiến sự ngừng rồi àh ? chúng mày lắm nhọt quá, có thế mà cũng phải baltimo ^^
chúc mừng năm mới cả nhà, năm mới bỏ qua chuyện năm cũ đê, chuyện vớ vẩn khà khà

ô hô đệ để ngôi rữa và râu rê ah hê hê
bố cái tahwngf duy anh ham kia

Vào bon chen tí...
Khặc khặc,đại ca Dzung bảo có đứa chữ kí hay lắm nên chạy vào đây xem,đc đấy,vào VC đê,nhiều thèng đàn ông đẹp trai khoai to lắm:))

lượn đi cho h20 no trong ông anh hê em chả cần khoai to bây h chất là chính chứ hee khoai to hay ko ko quan trong mà có nhiều tinh bột hay ko cơ hơ hơ

Kính phục chứ ký của em pham diem anh (hay là em Hiền) :)) , anh thay mặt các anh em ở bên Vườn Cười xin gửi lời mời trân trọng em Hiền sang gia nhập với tập đoàn bên đó, nơi có rất nhiều những chàng trai cô gái vui vẻ, có thể nói năng khá thoải mái mà không ai dám soi :))

Khà,lại nhờ chỗ các bạn Pháp 2 tí,cảm ơn nhìu...:biggrin:
@ pham diem anh(khó phiên âm nhỉ):cực to và nhiều tinh bột,điển hình là đại ca Dzung,nhà trồng khoai lâu năm nên khoai chất lượng cao lém,đại ca đã truyền lại bí kiếp trồng khoai cho bạn nài roài,bảo đảm kô chất thì...cho kô kô lấy tiền:biggrin::))

hô thôi hiii sang bên kai vậy ko ở đây nói bậy các bạn í chửi chết
ở đây văn hóa cao lắm

mới 15 bài nốt fat cho nó đủ 16 trăng tròn heeeee chả hiểu bao h tao bị lock nick nhỉ nguy hiểm đến h fai cẩn thận tận dụng thời cơ câu bài miễn fi heeee chủ nhật nhé f v hoo thôi tôi out câu thế thôi ko mang tiếng

Muốn khoai nhiều tinh bột thì phải ngâm nó trong ụ dấm..:)) càng lâu càng ngon...càng nhiều tinh bột :)) :)) :))

khoai dầm dấm ah hê món này lạ nhỉ hee thế thì thử nhỉ hee bạn thử rồi ah có cần điều kiện chân không ko

Cái này cũng hơi khó..:D kể ra mà có chân không thì tốt...nhưng chắc gì đã đủ điều kiện...:)) đôi khi phải chấp nhận thôi..Kiểu như..Ụ dấm thì to mà củ khoai thì nhỏ :)) chân không hơi khó :)) ...:p

ah bon thế thì còn fai nghiên cứu đã thực hành luôn hỏng hết cơm cháo nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên