NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao chẳng hiểu mày nói linh tinh gì cả Hiền ạ? Yêu cầu lần sau có gõ thì nhớ gõ dấu đàng hoàng nhé.
Thế lớp mình sắp 20 tháng 11 có làm gì không???

Hồi đầu năm, lúc bố Liêm xem lý lịch về lớp mình, nghe nói mày sang Anh rồi, bố Liêm tiếc hùi hụi , Ánh ỉn ạ

HOho , Điểm thầy trông được thì lương tâm cũng sẽ trồng được
"Thôi! Thầy cứ nhận đi cho bọn em đỡ áy náy"
"Cha ông ta chẳng có câu: có thờ có thiêng, có dollar có lành.... , của nhà trồng được, thầy cứ nhận đi cho em yên tâm "

Thôi mà , chúng mày chỉ được cái nói đúng lòng M.P cứ nói, M.P mà biết được chúng mày nói thế này thì M.P ngượng chết, một con nguời đầy lương tâm và lòng tự trọng, học sinh trung bình là M.p không có nhận học thêm đâu các con nhé, mang tiếng bỏ xừ các con ạ, nhưng các con bit tấm lòng M.p rồi đấy, 12 rồi, M.p lo cho chúng mày lắm, hay mấy đứa trung bình đấy cứ để M.P mở ca riêng để phụ đạo vậy....mà tính đâu xa, cứ 200/buổi, Sơn Tây + Việt lỏi cứ là chia ra 100/ đứa, tha hồ được M.p yêu nhé, riêng con Sơn Tây không bị lo tống cổ khỏi trường nữa, M.p là M.P nói thật.... :-$

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Tường thì chỉ được cái vớ vẩn là giỏi? tao đi thì thầy chẳng mừng vội chứ tao là cái con nổi tiếng ki bo rồi. Đến cái nich để chat cũng là kibo102 ==> đừng ai hòng mơ gì ở tao.
Nhưng nói gì thì nói chúng mình đang bị phê bình vì nói xấu thầy cô kìa. Tao thấy người ta nói cũng có phần đúng chứ không phải kô. Tuy những gì hội mình nói cũng chì là nửa đùa nửa thật nhưng tốt nhất là cũng nên nói năng thận trọng hơn.

Hôm nay nghe thầy Liêm lên dạy bảo thằng Sơn Tây nghe buồn cười dã man. Lại còn quả ông í bảo thằng V.Anh :" Các cậu mà yêu được mấy con cùng một lúc thì là tài năng chứ ko phải tội lỗi gì hết, tôi ko phản đối!" heheheh, cười đau cả bụng!
À, mà chúng mày cứ cẩn thận cái mồm đấy, miss 12f2 Thanh Mai đã đăng kí trên forum rồi đấy, cả bạn Tâm nữa. Thế này thì tha hồ mà đông vui!

to con Giang "bum": Sao mày ko hỏi thăm chúng tao mà lúc nào cũng chỉ V,P,A,D,C thôi thế nhỉ? Thế này là ko được rồi!

may ban no deo dau no hoi vo duyen nhan vo hê

To : con Hiền==> bảo đánh dấu mà không chịu đánh dấu, đ' hiểu gì 8-|
To: con Fuong==> em G đáng iu mà , lâu lắm chẳng thấy mặt muiiix đâu, cả thẳng Lâm nữa..., hì hì chúng mày gọi chúng nó lên đây nhiều vào, nhưng gọi ai thì gọi , đừng có ho he với em ML nhé, dạo này nói ở lớp hơi nhiều, ML mà thính tai + thoong minh một tí thì teo :-s

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
to con Giang "bum": Sao mày ko hỏi thăm chúng tao mà lúc nào cũng chỉ V,P,A,D,C thôi thế nhỉ? Thế này là ko được rồi!
hhee, tao hỏi thăm tất cả đấy chứ,chỉ ưu tiên mấy em kia hơn tí thôi. Thôi được rồi, bây h hỏi chung chung, bọn mày( tất cả từ A-Z) dạo này thế nào....được chưa.Chị vặn vẹo em kinh quá, mà con này liệu hồn, còn "bum" nữa thì biết tay bà! >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehe, bọn mày ơi, tao mới load mấy cái ảnh lên đó, vào mà xem, đứa nào còn ảnh nào của lớp mình, cũ mới gì cũng được, load lên đi. :D

ánh nhảy thì hiền tử tự luôn
vân fuong có đi cùng ko

ohhhhhhhhhhh, tao có bảo tao nhảy nhót gì đâu. Còn này chỉ được cái nhố nhăng đi lạc đề rồi.
AH, mai sinh nhật em HIền iu quý... HAPPY BIRTHDAY, BON ANNIVERSAIRE!!!

yêu ánh ỉn thế nhỉ nhớ cả sinh nhật của tao
thế này fai đẻ lúc nào văn vẻ hiền làm 1 bài tả ánh nhé anh iu wi

Chời... em Ỉn mà để con Hiền tả thì thà nhảy tự tử cho xong ...Ờ há... V quên chưa chúc mừng Hiền.... Chúc Hiền sang tuổi mới sinh zai.. à nhầm sinh gái chứ... ăn uống đều đặn.. ấy khoẻ ko bị tắc hehehehe...Đúng theo phương châm khoẻ là chính .. Hiền nhể...

oánh cho mày nhẩy lên hóa 1 với fuong bay h
hoo cám ơn và còn quà nữa nhỉ đau co chay tehes đâu

Thôi thôi , sao lại kéo F lên Hóa 1 làm gì, bạn í bit m no' mặt tao với con V rồi, khốn nạn V nhể, Joyeuux anniversaire à Đỗ Thu Hiền, je te souhaite de bonne sante' pour bien faire l'aaaaa..., j'sais que ca c'est une chose que tu l'aime.., que tu dếtesteee.. :-/

je t'aime je te deteste hô
musi musi
chả cân chúc chỉ cần quà

bố con ki bo ko co wa xem may co d choc sinh giỏi ko tao mách thầy liêm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên