NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao post bài trước lúc mày cho tao số Đt mà con Ỉn hâm. Hôm qua nhắn SMS làm tao mất ngủ, nằm một tí lại rung, mai đến 1h30 con mới ngủ, tầm 3 h la.i cái tin của thằng Đức báo đến nơi, sáng thì 7h30 bố leng keng đã đánh thức rồi, buồn ngủ quá.
Con Nguyen Phuong thô bỉ quá, chưa chụp được cái nào đã tính tóan. hic, mà quỹ lớp làm gì chứ, cũng chỉ để mấy dịp này thôi mà.
Híc, nhớ lại hồi cấp II tao với ML, thằng DA, thằng Tú đóng mấy cái kia, thấy thô bỉ quá đi, bây h xem lại chắc ngất. Con Ánh thì cứ thích khoe dáng, cái gi mà nhẩy Techno. Thích nhảy Techno ko, hàng năm ở bên này co Love Parade, cả ngày luôn, sang đây đi em, nhẩy thoải mái.
Hôm nay tao vừa đi xem phim về, tiếc là ko xem được phim mà con Ỉn giới thiệu, phí!. :D
Thôi. Thứ 4 nhé cả nhà!

cn giang kia
may tuong moi cai tin nhan cua tao danh thuc may luc 3h sang a
may;3h12 fut(hay 18 fut gi day) cai tin nhan cua may va con anh cung cho tao mat ngu ;;;co khac gi dau

thế lần này mấy em pháp sang có em nào xinh ko ?????
nguyên phương chụp ảnh từng em 1 rồi gửi cho tao :)
hehe

Bọ nó năm nay lớn rồi, người đẹp cực, xinh dã man luôn, bọn con trai lớp mình được hôn mấy em í gượng đỏ cả mặt.
May nhớ con Elodie ko? Thằng Tường được hôn con đấy xinh nhất nhóm. Thế mà tao chẳng được hôn thằng nào :(( Con ML cũng được hôn thằng Thomas

Khiếp! các bạn TÂY này toàn hôn với hít... ngượng bỏ xừ đi đựơc... heheheeee.
Thế con LiLan hồi trước tao ở nhà nó có sang không? nó mà sang thì ối chuyện hay với bạn VA lớp mình.

Thằng Tường
ai cho mày hôn người tao yêu,,,
năm sau về tao cạo lông mày
Đùa đấy;hôn thì có cai gì đâu
từ hồi tao bị đi đầy sang bên này thì 1 ngày hôn 10 lần là
ÍT &&&&& Hôi oaw¨!!!!!!

nguyên phương ơi chụp ảnh em Elodie cho tao
Tao cám ơn mày trứớc heheehee

Ôi giời ơi§§§§§
sao tao muốn về VN để được đi học cùng bọn mày quá §§§§
HICHIC
TRỐN được năm thi đại học thì sang bên nay lại phải thi BAC tiếng fap¨ ;;;;;;;;;;;đúng là tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa
Đứa nào muốn xem đề kiểm tra văn tiếng pháp ko
tao gửi mail cho

Tao, Đức ơi gửi cho tao ! Uh,em Elodie bây giờ xinh hơn hồi trước nhiều. A, có cả em Aimee Butin nữa, xinh cực! Tao nhầm, thằng Tường nó hôn em Aimee cơ, ko phải người yêu mày đâu! Thế Đức ơi, mày quen thằng nào đẹp giai ko, giới thiệu cho tao với!

Mấy đứa này hư quá! Trẻ con không lo học hành mà cứ anh này với em nọ... hừm hừm... kiểu này là làm mất hết tinh thần học tập truyền thống vốn có của F2 rồi... chẹp chẹp.... thế thì đúng là uổng phí bao công dạy dỗ của các anh chị Loe, Lập lờ, Tít, 45, Kiều, móng giò....
Tập trung học như...... tao đây này...hehehehehhehe

ê, tao chỉ biết mỗi Tít thôi, móng giò là Q.A hóa à? Thế còn lập lờ, 45, kiều là ai?

Chickabiddy đã viết:
ê, tao chỉ biết mỗi Tít thôi, móng giò là Q.A hóa à? Thế còn lập lờ, 45, kiều là ai?
Hhehe, khổ thân Nguyên Phương, mấy biệt danh hay ho thế mà ko biết'. Chả biết có nên nói trên này ko, ngượng lắm. Thôi bảo con Ánh nó nói cho. hehehe. Nhưng mà móng giò thì đúng rồi đó.
Hôm nay thằng Tú lên cũng khen mấy em Pháp xinh lắm. Kiểu này bọn con trai lớp mình tít mắt lên chả học hành gì rồi. Thế đứa nào về nhà mày thế Nguyên Phương?. Nghe nói lớp mình tuần sau đi Bát Tràng hả?

Mà mang tiếng Nhật kí, chả thấy đứa nào kể chuyện đồng bào ở lớp thế nào, hôm nay có chuyện gì hay ho ko......

Uh, thứ 4 lớp mình đi Bát Tràng! Nhà tao là con Emeline. Ở lớp nhiều chuyện lắm nhưng mà chẳng có chuyện nào đáng chú ý, thế chúng mày thích nghe chuyện gì ?

Hò, topic của Pháp 1 giờ chuyển thành "Chuyện lớp Pháp" rồi, thế mà lớp Pháp 2 vẫn mở 1 cái mới... Lớp F1 chui vào đây thì vô duyên lắm. Thôi xin lỗi, bye bye :)

Đúng là bố Đỗ Việt câu bài! Ngày mai mấy đứa đón bọn Pháp sẽ được mời lên ăn ở Oasis City, justement c'est Chợ Quê!

Hôm nay mình thấy các em người PHáp ở chợ Đồng Xuân,định dừng lại nói chuyện nhưng lại thôi,công nhận thằng nào cũng như đười ươi,em nào cũng như hoa hậu.

To Việt: Việt giận dỗi Pháp 2 đấy à??? Quan trọng không phải là tên là của lớp nào mà là bài ở trong đấy đọc có vui hay không. Việt nói thế chẳng hóa bảo F2 trước đấy vô duyên, thấy ghi tên F1 mà vẫn xông vào...???
Thế kế hoạch đón hội Pháp cũng không thay đổi gì mấy so với hồi trước đấy bàn bạc. Hy vọng mọi người tham gia giao lưu vui vẻ!!!

Nại triết ní gòi!
Ai thièm giận hử, chỉ có là tớ ngạc nhiên thôi, vì lúc trước vì lớp F2 hỏi là có được vào topic F1 không nên tớ change luôn thành lớp F chung. Giờ lại thấy lòi ra 1 topic của F2 --> :?
[QUOTE="Nguyễn Nguyên Phương]Đúng là bố Đỗ Việt câu bài! [/QUOTE]
--> Chướng tai gai mắt quá, con này! [-(

(Ôi mệt quá đi! :()

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi hi... thì tớ vẫn được mệnh danh là chuyến gia triết lí của lớp từ xưa đến nay (cả 9i lẫn F2)... đến bây giờ lâu bỏ nghề nên muốn ôn lại kiến thức ý mà. Mong Việt đừng chê cười, hehehe (nghe giọng kiểu này sở khanh nhỉ?)...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên