NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao dạo này chẳng thấy con Ỉn với thằng Lâm đâu thế? Chắc Ỉn lại bận đong đưa với mấy thằng Anh rồi
Tao cũng vào hòm mail đấy chứ nhưng cũng chẳng bit vit gì nhưng mà nhắn em Giang Ỉn Vân vào hòm mail xem anh siinh nhật Dung chi nhé!!
Hehe em Giang nói con ML đằng nào chẳng bit là í gì đấy 0:)
Chán thật cho đến tận bi h vẫn chưa lấy lại được tinh thần học tập như trước luc bọn Tây đến , mà sợ là chảng bao h lấy lại nổi nũa hichic tao chán học lắm rồi!!! :((

Ai bảo chúng mày là tao đong đưa các anh??? làm gì có anh nào mà đong với chẳng đưa cơ chứ... hic hic...
Đã cô đơn rồi lại bị nghi oan.. thế này thì tự tử còn hơn.
Mấy em này được đầu năm tinh thần học tập cao độ (chuyện mà trước đây chưa bao giờ xảy ra) thì bị hội Pháp phá đám, ghét thật!
Mà các em còn nhớ đã bao nhiêu lần mình bảo: '' Thôi nốt học kỳ này rồi cố luôn 1 thể không? ''.... đến bây giờ thì còn ít lắm đấy nhé, ko còn nốt được đâu.!!

TAO VẪN LÊN FORUM
TAO THEO DÕI XEM CÁC CON CỦA BỐ HỌC HÀNH NTN RỒI
CỐ GẮNG MÀ NOI GƯƠNG BỐ NHÉ CÁC CON:)

Tao đây, bực quá à, đang định upload mấy cái ảnh sinh nhật con Dung, Chi có mặt mấy đứa lớp mình lên mà ko được, tại cái mạng nhà tao chuối, cậu tao cứ đặt chế độ lung tung ko nhập được tên vào, khó chịu! :madflame:Chán nhể, con Ánh, Vân, Phương , con nào rảnh thì load lên xem nào, ảnh lớp mình lâu rồi chẳng có cái nào mới.

Lớp mình có chụp ảnh quái đâu mà gửi. Thứ 7 này bọn nó tổ chức đi Sầm Sơn thì chỉ có 13 đứa đi (đủ nửa lớp là được đi rồi) toàn con giai, chẳng có con gái gì cả!

13 là đúng nửa lớp đi rồi nhỉ? Thế nhưng mà đi ít thế thì đóng tiền bao nhiêu cho xuể.
Lần này không đi thì đành để thi xong rồi đi vậy, tầm đấy mà tao về VN rồi thì cho tao ké cửa nhé! hihihi

chúng mày chán chết, bào vể rồi lại không về, nhất là thằng VA to mồm rồi lại ở lại, nhưng được cái cô Lí đáng iu, ko ghi tên vào sổ GDB, ko thì lại khốn khổ với "thầy" P

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe là biết 2 em nhà ta nhanh chân chuồn kịp rồi đúng không?
Phương rất là ngoan ngoãn và biết tôn trọng thầy cô khi để chử thấy trong ngoặc kép để tò lòng tôn thờ đây mà... khá khen!!!

Khặc khặc, trên đời này chỉ có mỗi A'nh là hiểu F, "ấy" gì, hôm nay quay bài bị thầy bắt đựoc, chia đôi diểm, hạ một bậc hạnh kiểm học kì, đời F kể như xong, thầy Liêm đáng yêu ghê B-) 0:) 0:) #-o asssss!! 4`4`4`

Chỉnh sửa lần cuối:
:x......Khổ thân em F.. Hôm nay tao cũng chẳng làm được bài chúng mày ơi... Kiểu này chắc là 4 điểm thôi....hic hic,,, :(( Đang định học hành nghiêng chỉnh thì ... Chẳng còn hứng thú nữa rồi.... :-s Không biết đến bao giờ hứng thú đến lại với tao đây,,,,Giá mà học cũng hứng như chơi thì có phải tốt không...
Fu`....assss...

chời ơi, Vân nói đáng iu như thầy Liêm í, học mà hứng như chơi có khi chúng mình đã được học bổng này nọ như mấy bạn đựoc tuyên dương đầu tuần rồi í chứ :D

heheh, con Vân có đưa sổ cho bà Lí kí quái đâu mà ghi tên bọn mày! Biết thế tao cũng bùng.
Trời ơi, bây giờ học Văn thế này ko biết có thi nổi tốt nghiệp ko í chứ đừng nói đến thi DH. Cả 1 bài thơ, bài văn dài thế mà phân tích đúng 1 mặt giấy, ko hơn, chẳng bù với ông VA. Học Văn toàn ngồi kể chuyện bắn may bay với cả :"con người yêu em ló bị ốm, em lấu cho ló lửa lồi cháo...." heheh đoạn tiếp theo thì biết rồi đấy!
Thôi, may thế còn có chuyện mà cười! Bài kiểm tra Văn vừa rồi tao cũng méo xệch rồi!

ui giời không hiểu kế hoạch change prof của bọn lớp mình thế nào?? F la F muốn lắm đấy nhưng sợ rằng chẳng đứa nào dám đứng ra mở màn, toàn lũ to mồm:(

Về vấn đề change prof lớp mình đã có "cánh chim đầu đàn" là bạn Hiền rồi còn gì?

mút si mút sì!!!!
heee bọn mày nói chuyện hay nhể cho tao tham gia với hô hô hô hay thế....
lớp năm nay chán vãi đái, giáo viên như caca
mà muốn đổi giáo viên cn nhưng không được
kiểu gì cũng fai học thêm thầy ko la <5,0 môn v mà được 5 cũng là may

tao viet mot cai ma ko gui dc vai dai fi ca cong

SAO BỌN MÀY CỨ PHẢI KHỔ NHỨ C' THẾ
BỎ TRƯỜNG BỎ LỚP BỎ NHÀ ĐI BỤI CÓ PHẢI XƯỚNG KO
TAO MÀ Ở VN THÌ TAO ĐÃ XỬ LÝ NGAY LÃO RỒI
BỌN MÀY THIẾU THÔNG MINH THẬT

chửi it thôi em mutssi`
cẩn thận bị đuổi ra thì mất bao nhiêu công dăng kí đấy nhesss

Thằng Đức nhé, cái thân mày thoát rồi thì còn các bạn mày vẫn đang phải chịu cực hình, ko thương chúng nó thì thôi lại còn xui dại.
Dù gì thì cũng chia buồn cho 2 em, lần sau có quay thì quay khéo vào nhé! Mà đi học thêm của thầy ko cần có mặt đầy đủ đâu miễn hàng tháng đóng góp đầy đủ là được mà...

trui` ui ban anh nahy tech no thi binh xap xe cung fai quy hang
fap hai hao fong lam chu dau den noi ki bo dau

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên