NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thôi f1 hay f2 gì mà chả được
lắm chuyện, đều là f mà

Ờ thôi, nói chuyện tiếp đi, không cãi nhau ! :)

hêhêhê
thế hôm nay bọn mày đưa bọn pháp đi chơi những đâu
Có chuyện gì ĐỘT BIẾN không

Sao dạo này thấy F2 hay được nghỉ ghê!Sướng thật đấy,chẳng bù với tụi này bận túi bụi.
Dạ hội tới bọn ấy tổ chức ở đâu thế?Có lớn ko?

Lớp mình đi Bát Tràng cũng tàm tạm, ko cực vui nhưng cũng ok! Được đến đấy vé bát sau đây nung. Con Mai Linh đã đi chơi cùng lớp rồi mà còn dẫn cả giai đi theo! Còn bạn Tâm thì mua được cái tượng 10.000 đang hớn hở thì làm rơi tiếc ngẩn ngơ suốt buổi!

NgP kể chuyện nghe như tường thuật trận đấu bóng đá thế mày?
Thế là các bạn Tây về rồi thì bây giờ cố gắng chăm chỉ học hành nhé!

Tao tường thuật cho bọn mày là tốt rồi mà lại còn chê. Tây về rồi, lũ lớp mình bọn nó kêu "trống vắng trong lòng" bọn mày ạ, hehehe. Chuyện, Tây ở đây toàn được nghỉ học, có cớ mà bùng, chứ bây giờ Tây về thì cạch!

:x Chúng mày ơi tao nhớ các bạn Tây quá....hahhahah các bạn í đáng yêu kinh khủng luôn...Tao yêu các bạn Tây...Giá như các bạn không về thì có phải bọn tao không phải đi học nhiều ko???chán học lắm cơ, :((

hichic đăng kí mãi mới vào được, không bít la lớp mình lại co' nhật kí đông vui thế này, hi`hi`, hân hạnh chào mừng Maifuong xinh tuoi tham gia nhật ki' 12f2
Các bạn pháp về được ba ngày rồi, cũng đỡ chán rồi, bi h fair nghe lời em Ỉn thân iu học hành tử tế, nhể, nhưng mà nói thì nói thể thôi.... B-)

Em Mai Phương khai trương bài đầu tiên hả? Sao bây giờ chúng mày đứa nào cũng "nhể, nhể" thế? Từ hôm bọn Pháp về cái từ ass cũng ít được dùng hơn nhỉ?
Hồi trước tao cũng quý quý bà Sử nhưng hôm nay tao bức xúc với bà này quá, tự dưng thì bị con 0 to đùng. Khổ thân con Vân đồng phục tử tế vì nghe tao dụ dỗ mà cũng bị 0 theo :(( Làm sao mà gỡ được bây giờ. Sao hôm nay tao đen thế ko biết!

Đây là sự kiện xảy ra hôm qua, giờ bà Toán Pháp:
- Tại vì hôm qua kiểm tra, bọn nó định trốn hoc nên đóng cửa phòng, bà í đến dạy thấy đóng cửa biết rõ bọn nó ở trong phòng nhưng mà ko chịu mở cửa cứ đứng ở ngoài ( kiêu tí mà)
- Đến lúc bà í vào, bảo cả lớp là :"Lớp này ko thích học thì tôi cho chơi cả tiết luôn" => thằng Tường :" Nhưng mà em thích học cơ "==> thằng D.Anh: " Thằng dân tộc Tày thì biết gì mà học, mày thích học nhưng cái chữ nó ko thích mày!"==> câu nói bất hủ!
- Em Thanh Mai đã được goi = 1 biệt danh mới :" bé Xuân Mai" ( cái con bé bé hay hát trên tivi í bọn mày ạ!)
- Cô sai thằng Đề đi trực nhật: bé Đề nhà ta đi đâu kiếm ngay ra cái khăn đỏ làm giẻ lau bảng, sau đó lúc đi vào lớp cầm 1 đầu khăn vung vẩy như trong mấy phim Cách cách í!
- Bạn Bình cũng có biệt danh mới! Vì tự dưng hôm qua bọn nó nhớ ra thằng Bình là chú tao nên gọi luôn là :"Thím Bình" ==> Bình nhà ta nghe thấy liền xông vào oánh D.Anh (thằng DA đầu têu mà)==> D.Anh kêu ngay :" bọn nó nói chị thì sao mà chị lại đánh em".
Kết thúc chuyện ngay hôm qua!
Đấy chúng mày có thích nghe những chuyện như thế này thì tao kể cho, chứ mấy chuyện khác về lớp mình tao chịu thôi!

hehe, điểm 10 cho con Nguyên Phương vì được cái chăm chỉ,=D> thôi viết thế này là được rồi chứ còn viết gì nữa. Hy vọng là mày ngày nào cũng chăm chỉ thế là được!

Chuyện, tao phải dỏng tai lên nghe ngóng mãi mới có chuyện để kể cho bọn mày chứ! Hôm nay cũng ko có gì hay ho lắm! À, thằng Quân hôm dạ hội nhìn thấy em nào lớp 10Pháp í, khen xinh lấy xinh để, cứ đứng ngăm em í mãi, chắc yêu rồi nên dạo này kiểm tra đội tuyển điểm thấp!

Trời ơi, đọc chuyện đúng là chỉ có F2 mới có... sướng dã man luôn. Em NGP thật là đáng khen, con G cho mày 10 thì tao cho 9.5 (thế có khi còn sướng hơn ý nhỉ?).
Đấy, bây giờ thành phần ở nhà là có 3 lực lượng nòng cốt: NgP, Van va M Phuong... các em cùng thi nhau nhé! Ai kể chuyện nhiều sẽ được khen mà.hehehhehe...

Tao dỗi rồi, công lao của tao ngồi nghe ngóng cho bọn mày chỉ được có 9,5 thôi à! Con Ỉn nhớ đấy! Thì ngoài tao, con Vân với con MP thì còn ai post bài ở đây cho bọn mày đọc đâu cơ chứ!
Thằng Hoàng Minh thì chẳng bao giờ mò váo xó xỉnh này! Thôi để tao kêu gọi bọn lớp mình online post bài cho dân F2 đông đông 1 tí nhé!

Thôi thôi mày ơi, kêu gọi cái giề, con Maillinh nó mà vào thì mày với con Vân có mà chết đầu tiên, cái tội nói xấu Maillinh B-) . Cái hôm dạ hội con Vân nó định chửi đứa nào í, ý nói là mấy cái thằng này đúng là bạn con ... co' khác, ( con nào đâ^'y, tao cũng ko nhớ rõ lắm) Thì lại nói nhầm thành " Mấy cái thằng này trông cứ bẩn bẩn, đúng là bạn ML co' khác" , mà rất là thiên nhiên ngay trước mặt ML. Mặc dù sau đâ'y Vân đã xin lỗi ML rối rít nhưng ML vẫn không cười với Vân và có vẻ còn thù con Vân cho đến tận bi h >:) Chết cái tội quen mồm mà..

Heheheheh... con chó P... dám kể cái chuyện kinh thiên động địa đấy ra thế à... khặc khặc làm V vừa xấu hổ vừa.... ho*ho*... dạo này lại không thấý thằng Đức post bài nhể...Còn em G nữa.... Chúng mày ơi S :| EaGame về Vn đê,,,, Tao nhớ chúng mày lắm....bây giờ chán quá cơ.. chẳng có gì vui.. suốt ngày học với chả hành........

P nao thi phai ro rang ra, MP hay NP chu! Hom thu 4 tuan truoc, lop minh 12 dua bi duoi ra khoi lop vi toi ko mac dong phuc, ong Tuan di kiem tra tung lop bat duoc the la bat ve nha thay. Tao voi con MP cung bi, thay em V o lai co don tao ru di cung ==> hau qua bi lam ban kiem diem theo heheheh. Bay gio moi nho ra chuyen nay de ke.

hehe, các em yêu của anh, anh đây, 2 con chó Vân, Phương, tót tót lên trên này bi bô mà bảo mail miếc vào hộp thư "chúng mình " thì ko viết( súyt nữa định xổ bậy nhưng nhớ ra đây là chỗ công cộng) hehehhe. Nhớ mấy em quá. Bố vẫn lên đấy chứ, nhưng nhiều khi chẳng biết viết gì. Đã thế dạo này lại bực mình, cậu tao bây h cài đặt cái Com thế nào mà ko vào được chat, vào Yahoo thì khó, như điên ý, ghétttttttttttttttttttttttt! May mà có chỗ này cho chị em tâm sự nhưng mà hỏng hết đại sự của tao, thế mới cay.
hehehehe, chả biết kể chuyện gì cho bọn mày đây. Tao đang cay là học dốt Sport vãi ...luôn. Hôm nay học Basketball bà í bắt đứng rõ xa rồi bắt ném vào rổ, đứa nào ném vào mới cho lên thay quần áo, tao ném mãi, nghiến răng nghiến lợi mà nó...d...vào, bục cả mình, cuối cùng tao là đứa cuối cùng lên thay quần áo, bọn mấy thằng con trai còn chọc tức mình đứng đấy mà vỗ tay. Huhu, đúng là xem Horoskop bảo hôm nay là ngày xui mà.
Ahhhhh, nhưng được cái hôm này thằng Tường lở gọi điện cho tao, ui giời, đang nằm ườn xác ra xem tivi, nghe thấy giọng nó tao nhảy cẫng lên, mà nghe cái là biết giọng nó, ko lẫn đâu được. Nhưng mà hãm tài nói được mấy câu thì chả hiểu đường truyền thế nào tắt bố nó mất. Dù sao vẫn sướng âm ỉ đến bây h!
Nghe chuyện bọn mày viết bản kiểm điểm lại thấy nhớ nhớ mấy vụ bùng tiết hồi trước. Nhớ VN quaaaaaaaaaaaaa, mẹ tao bảo hè năm sau lại cho về, về gặp bọn mày ko bọn mày té mẹ nó mất. Nhưng đấy là nói thế, ko biết thế nào.Năm sau mà về thì vui lắm, con chó Ỉn này, thằng Lâm này roi v.v.v 8-} Nhưng thôi, nói trước bước không qua. Bọn mày ở nhà cầu nguyện cho tao đêeee!
Mấy con như thế mà vẫn chưa vận động được đứa nào lên đây à, còn ML thì đằng nào nó chẳng biết rồi, đọc để sửa chữa, dỗi thì thôi

Thế số điện thoại con chó G là gì để bao giờ tao gọi cho! Nhà tao cũng sắp mắc điện thoại internet :D hehehe

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên