NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao mày cứ phải ăn thua no đủ với tao thế nhỉ? Mày nghĩ thế nào cũng được thôi, je m'en moque!

các bạn thiệt là hooooo đáng iu kệ đi hô fuong ah

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Sao mày cứ phải ăn thua no đủ với tao thế nhỉ? Mày nghĩ thế nào cũng được thôi, je m'en moque![/QUOTE
A``` kinh đây, giở fr ra với tao thì sợ rồi....... Học sinh đội tuyển có khác chẹp chẹp...8-}
A` mà mày kiếm được Avatar anh nào mà đẹp trai thế 8-|

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Sao mày cứ phải ăn thua no đủ với tao thế nhỉ? Mày nghĩ thế nào cũng được thôi, je m'en moque!
A``` kinh đây, giở fr ra với tao thì sợ rồi....... Học sinh đội tuyển có khác chẹp chẹp...8-}
A` mà mày kiếm được Avatar anh nào mà đẹp trai thế 8-|
Kệ d' gì, Fuong yêu Nguyen F mà Hiền....

bọn này giốt thật
tao ma ve bay gio thi hoc sinh gioi toan dien ah
chan bon may hoc qua
chép chép

thăng bưu kia im mồm đã kém mới fai cắp đít sang fap rồi còn to coi cân thạn ko tao cho 1 trưởng bây h
fuong yêu ng fuong ah thế yêu hiền ko?

Dạo này V không lên góp chuyện được với các bạn nhể....hehehhe..
Tao có đọc mấy bài thằng Việt xóa rồi...Cũng hay ho ra phết đấy.... Nhưng này có gì nói nấy.. cần thì nói thẳng ra nhé.. ko phải nói bóng nói gió, nói đểu nhau thế đâu...còn nói ai thì người ấy cũng tự hiểu...
Post bài này không phải vì ăn thua nhưng cũng nên giải quyết nốt vấn đề chứ...Cấm thằng Việt can thiệp vào vì đây là chuyện của P2 ko cần mày nhúng mũi..
NF. mày nói tao a dua theo là thế nào... Đừng có vơ đũa cả nắm rồi thích nói gì thì nói .. Tao cũng không muốn nói chuyện này đâu vì dù sao thì cũng ảnh hưởng đến tiếng tăm của lớp nhưng mà hễ động đến danh dự của tao thì tao cũng có quyền lên tiếng..chứ :)) Thật thì tao có bảo mày nhờ thằng Việt lock bài con Hiền bài ML với Ta Mai...nhưng tao cũng có nhắc con Hiền là không nên post bài linh tinh như thế...
Với lại cái chuyện mày xin lỗi con H`.. cũng đ' ra cái gì đâu...Je m'en moque....!!!! B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
trùi uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii các bạn thiệt là....................
ko thể chấp nhậ đc

Chết thằng Hiền tội câu bài nhé, Fuong mách Việt đấy...
:-$ Việt ơi, V ơi.... :-$ con hiền nó câu bàiiii

Nguyễn Mai Phương đã viết:
Chết thằng Hiền tội câu bài nhé, Fuong mách Việt đấy...
:-$ Việt ơi, V ơi.... :-$ con hiền nó câu bàiiii
hại bạn hại bè :D ->> chẹp chẹp, hỏng quá!!! chị Viền ới ời ơ...., chị Phương làm nội gián!!!!

Muahhhhhhhhhhhhhhzzzzzzzz các em yêu ( nói trước là cả con trai và con gái Pháp 2 ko trừ một ai) :D Lâu rồi ko lên nhớ bọn mày ghê. Ko phải vì con Ánh hôm qua nhắn tin làm tao tự dưng nhớ bọn mày quá mức thì hôm nay vẫn chưa ló mặt lên đây đâu.

Nhưng mà phải nói là choáng, mới 1 tuần ko lên mà rõ lắm chuyện :D Lớp mình đúng là ko chỉ nổi loạn ở ngoài mà đến lên Forum cũng nổi lọan.
Thật ra tao nghĩ sẽ ko có gì nếu tất cả những bài con Hiền viết kể cả về ML hay về các thầy cô đều được viết trong nhật kí lớp Pháp 2 bởi vì nếu thế thì cũng chỉ trong phạm vi lớp Pháp 2 và lớp mình biết Cái chính là con Hiền, mày đúng là hơi bốc đồng, riêng chuyện lớp mình và các cá nhân lớp mình bị mày viết thành 5,6,7 bài, bài nào cũng chỉ chích người này, người kia, mà bài nào cũng to đùng chữ Pháp 2, ai vào khóa 01-04 mà chẳng ko để í rồi vào ngó nghiêng, bình phẩm. Dần dần thì cái mà lớp mình cho là trêu đùa, ko có í xấu lại khiến người khác có ấn tượng xấu về lớp mình, mang tiếng Pháp 2 quá. Lớp khác ko thích đọc những cái đó ko sao nhưng bản thân lớp mình vào đây viết mà toàn chuyện nhạt nhẽo thì cũng chẳng có hứng.
Tao thấy con Nguyên Phương kể chuyện về lớp mình, như chuyện đi xem phim, chuyện thi học sinh giỏi v.vv. hoặc thình thỏang kể chuyện mấy đứa ở lớp ==> còn có chuyện thú vị để tao, con Ỉn, thằng Lâm lên đây cập nhật tin tức, hóng hớt chuyện lớp mình. Mong rằng từ bây h lên ko bị nghe Việt hay những người khác kêu lớp mình.
Nhưng mà bọn mày cũng đừng vì thế mà bỏ Forum, lâu lắm mới có dịp bọn mày lên đây viết bài, kể chuyện vui vẻ, bọn mày mà vì chuyện này mà bỏ hết, ko vào nữa thì chán lắm. Nhớ bọn mày lắm :D Vì con Ỉn, vì tao vì thằng Đức cố gắng chăm chỉ lên đây các em nhé, kể chuyện cho bọn tao nghe cho bọn tao đỡ nhớ nhà.
Thế lớp mình có con Nguyên Phương, thằng Khánh với PHan Trung được vào đội tuyển à, kể cũng oai nhỉ, ít ra là ko bẽ mặt Pháp 2. Thế bọn mày bao h thì học kì???
Hôm nay lên chat gặp con Ánh, thằng Tường, vui phết. Ko có bọn nó kể chuyện thì tao cũng chẳng biết gì , hcihcich. Bây h tao học cũng dã man lắm. Tuần sau kiểm tra liên tục, thứ 2 thì Bio, Musik, thu 3 viet Diktat, kiem tra Sport, thu 4 viết tieng Pháp, Bio, thu 5 thi Physik, thu 6 Dia. Ca tuan chạy so^, da man, hichichcichi, nên bây h đi học xong mệt cũng chẳng có hứng lên mạng.==> cai được bệnh chat chit :D Chắc bọn mày học còn mệt hơn tao nhưng chẳng biết kêu với ai đành lên đây than thở.Hôm nào bọn mày được đông vui thì rủ rê tao với. Đây vẫn thích đú cùng đồng đội :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehheh em Giang lâu không lên có khác, viết dài thật đấy,,,mày làm tao ngượng cả mặt... Thật ra thì bọn tao ( chắc chỉ có tao thôi), có hoc hành gì mấy đâu..hi`hi`hi`...Toàn chơi là chính nhưng bây giờ cũng nên xem xét lại thôi.,chắc phải cố học mà thi đại học không thì đi quét rác cũng không được mất :))
Học hành ở Việt Nam này mệt quá.... Chị Hạnh dạy Lý tao chẳng hiểu gì cả....Nhìn đi nhìn lại nge đi nge lai cái giọng chị này chán ngấy rồi...Ko còn một chút hứng thú nào cả...Be bét lắm...hic hic...

thế lào rồi các con
lớp mình mấy hôm nay có chuyện gì vui không
tao ở bên nay chán quá, mấy hôm nay được nghỉ vì Montpellier bi lụt, nhưng ngày nào cũng ướt như chuột lột, khổ lắm
hôm nay tao không về được nhà vì tất cả đường về nhà bị bloked
không biết lại phải xin ngủ nhờ nhà ai đây
chán quá

Mai Ngoc Duc đã viết:
thế lào rồi các con
lớp mình mấy hôm nay có chuyện gì vui không
tao ở bên nay chán quá, mấy hôm nay được nghỉ vì Montpellier bi lụt, nhưng ngày nào cũng ướt như chuột lột, khổ lắm
hôm nay tao không về được nhà vì tất cả đường về nhà bị bloked
không biết lại phải xin ngủ nhờ nhà ai đây
chán quá
trùi ui, Mont thân iu của em bị lụt à?! :(( sao mình chả bít gì cả nhỉ ???? 8-}

sao mấy hôm nay chả thấy ma nào ngồi chat thế này?
hôm nay sao mấy tên này hẹn tao lên mà chả đứa nào thèm lên, tao mà về tao cho ăn đòn hết ca lũ

Sao 1 hồi mọi chuyện lắn xuống thì tao lại vào đây viết tin linh tinh cho mấy đứa xa quê hương vậy!
Nói chung thì bắt đầu từ tuần sau là cả trường thi học kì rồi nên bận học hành lắm!
Thứ 3: thi GDCD
Thứ 4: Sử
Thứ 7: Địa, KTNN, Sinh
Trời ơi, chắc tao mourir mất!

thế lớp Pháp bọn mình có ngồi gần nhau ko nhỉ.Nghe đâu xếp theo ABC

Lớp 12p2 hôm nay rất oai được nêu tên trước trường vì các tội danh: giả mạo chữ kí bố mẹ + giả giọng bố mẹ gọi điện cho thầy Tuấn của bạn HMT , ngoài ra còn thêm các tội danh: quay cóp trong giờ kiểm tra, bóc thư, xem trộm thư của người khác,.... Rất chi là vui!
Năm nay thi học kì lớp mình ko phải chia phòng, cả lớp được ngồi cùng 1 phòng sướng ko chịu được!

Cái trang lớp mình thiếu tao đúng là một sai lầm nghiêm trọng..hehehehe... Ừ mấy lần lên cũng quên không hỏi thằng Đức sống ra làm sao...Mà dạo này thấy mày ít lên mạng...Hay là kiếm được chị nào rồi nên quên bạn bè....Thế thì hỏng.. uổng công mấy năm tao dạy dỗ mày..
Sắp thi rồi chán vãi.... :-s /..Dạo này vắng bóng Hiền lên ,lớp chán hẳn nhỉ hehehhe........

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên