NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihihi, Phap 2 yêu quý, lâu ko lên nhớ bọn mày ghê. Có đúa nào nhớ tao ko ha? :D
Năm mới rồi chúc cả lũ bọn mày vui vẻ, học giỏi, thi đỗ ĐH, tìnnh yêu tình báo ngon lành, nhiều xiền mừng tuổi.v.v .... ==> kể ra nũa thì dài lắm.
Thế bọn mày dạo này thế nào rồi, học hanh sao rồì?. Đã có kết quả học kì 1 chủa.Tao lên chẳng bao h gặp bọn mày. Thế giao thừa ở VN thế nào, vui ko, bọn mày có tụ tập đi chơi gì ko?.

bạn Ngọc Khánh lớp mình đựợc vào tuyển Quốc Gia rồi, thằng này giỏi thật, chẳng đi học thêm mà thi lúc nào cũng trong top ten. Bạn này chắc chắn có giải nhì trở lên, heheh. Mặc dù tao trượt nhưng mà cũng rất tự hào vì ít ra P2 cũng có 1 đứa sánh ngang tầm P1. Bây giờ thầy cô nào hỏi lớp mình có ai vào đội tuyển ko thì vẫn còn có đứa mà khoe chứ ko mấy ông bà í lại kêu :"lớp này ko có ai à? Lớp F1 được mấy đứa đấy!" heheh
Này, chúng mình mất bao nhiêu công học hành, có hỏi han thì cũng còn in ít chứ con ML nó chẳng học gì, toàn chép thế mà điểm phẩy nó toàn cao hơn tao, ức quá đi mất, nhất là Toán Pháp, chị ML nhà mình 8,3 cao nhì lớp sau thằng Nhã , tức quá. Bọn mày có bức xúc giống tao ko?

Lớp F1 cung dâu có duoc bao nhieu, nghe Ngoc Khanh noi hinh nhu chi co' moi ban BL hay sao do'?? lop minh co Ngoc Khanh la rat la gioi, Nguyen F rat la gioi, hihi vao duoc vong truoc ma con chua thay khao do''
hihi ma may noi diem fay con ML con cao hon may` the thi` lop minh lai co them duoc hoc sinh gioi roii!!! :D]
em Giang lau lam roi chang gap gi` ca? nho em iu lam do', hom 31 len^ gap duoc con In mot lat, sau do' no' con ban di du' don voi hoi ban no'', hithit nghe ke vui lam ma o nha minh chan lam chung may a... Nhung cung sap Tet ta roi, nam nay Têt som, chi con khoang vai tuan nua~ thoi , tha ho ma rung rinh hihih.. nghi~ den da thay suong roii!!!

Con N Fuong kia may hâm à
Mày lại bảo là lớp mình bằng đươc lớp f1 rồi ! Dúng là hâm mày lại đi so sanh thế quá là mình =phân chúng nó à. ("sánh ngang tầm p1" nghe có vẻ tệ hại wa)
Mà voi cả thàng N khánh thì nói làm gì,24/24 h o nhà trừ nhưng lúc đi học thì nói làm gì.
Còn con Giang béo nữa :lẩm cẩm chả đâu vào đâu !

Em ủng hộ ý kiến của anh Duy Vật, bọn pháp 1 nhà quê làm sao mà sánh được với P2 sành điệu. Còn thằng Khánh ĐÁNH GIÀY chấp làm gì, như anh Duy Vật đây, không đi học, ở nhà xem phim nên cái gì cũng biết mới gọi là Sành.
Con Mai Phương lần sau đừng co viết tắt đấy nhé. Mày phải biết là các bạn lớp mình rất nhạy cảm mà cái tên của bạn Bá Linh lớp P1 thì gợi tả nhiều quá ==> đôi khi sẽ có những hiểu lầm không đáng có. Rút kinh nghiệm nhé!!

Mấy thằng này, chúng mày ăn nói fai bit nhìn trước nhìn sau chứ, chê các bạn các bạn đuổi chúng mày, giống đuổi con H..

bạn ML duỗi tóc rồi còn đâu, em gái Nguyệt là thời xa xưa rồi. Lớp F1 được tận 5 đứa cơ vào đội tuyển cơ mà, bạn NK lớp mình còn cao điểm hơn cả con BL cơ mà!
Hôm nay đi đại hội HAo với con Vân, lúc văn nghệ có phần múa sạp, bạn Ngọc Phượng tí tởn ra cầm gậy gõ theo nhịp cho mọi người nhảy, chẳng biết nó cầm kiểu gì mà cái đầu gậy bay cả vào mặt, heheh.
Phương ơi, có cả anh Vương VA đi đấy, chỉ thiếu mỗi anh Hiếu lớp Nga là đủ bộ, hehhe.

AAAAAAAAAAAAA...................
Hithit.. có anh VVa của tao, :(( sao ko mang anh về cho tao.. :((

Lũ thần kinh dở hơi.....nhưng vẫn là....người KINH...giống tao.....
Tao kể chuyên Tú Khiêm với cả chị Nguyệt nhé.
Hôm trả bài toán pháp í ,bài Khiêm giông hệt bài tao nhưng nó được 8 còn tao chỉ được 6 .Bọn tao tưởng chị chấm nhầm nhưng lúc tao voi thằng khờ nói chuyện trong giờ bị chị nhắc thì chị bảo thằng khờ là: "Cả anh Tú nữa ,bài anh cũng sai đấy không đúng đâu...." chứng tỏ chị cũng bít thằng khờ sai thế mà vẫn cho đỉm thế mới lạ...
Tao với thăng khờ ngồi thắc mắc không bít tại sao mà cứ thấy chị nhìn tao với thang khờ mãi ...thế là bọn tao ngồi đoán già đoán non không bit có phải chị có tình í gì voi thang khờ hay không rồi thang khờ lai còn bảo tao tao là chat với nó có 1 con tên là hangngadiattila thế có chết không..Nó lại còn tỏ ra có vẻ lo sợ bảo là hôm đấy trên lớp nói chuyện thoái mái nhưng có khi tối về nó bị chị hành chết..Nó sợ chị....cưỡi ngựa..mà nó làm ngựa thì khổ lắm....Mà nó lại còn cứ nhăn nhở bảo là chị Nguyệt không cưỡi ngựa binh thương mà toàn cưỡi ngựa....vượt rào mới chết nó chứ.Mà hôm sau thằng Khờ đi học muộn thật.

nguyên duy anh đã viết:
Lũ thần kinh dở hơi.....nhưng vẫn là....người KINH...giống tao.....
Tao kể chuyên Tú Khiêm với cả chị Nguyệt nhé.
Hôm trả bài toán pháp í ,bài Khiêm giông hệt bài tao nhưng nó được 8 còn tao chỉ được 6 .Bọn tao tưởng chị chấm nhầm nhưng lúc tao voi thằng khờ nói chuyện trong giờ bị chị nhắc thì chị bảo thằng khờ là: "Cả anh Tú nữa ,bài anh cũng sai đấy không đúng đâu...." chứng tỏ chị cũng bít thằng khờ sai thế mà vẫn cho đỉm thế mới lạ...
Tao với thăng khờ ngồi thắc mắc không bít tại sao mà cứ thấy chị nhìn tao với thang khờ mãi ...thế là bọn tao ngồi đoán già đoán non không bit có phải chị có tình í gì voi thang khờ hay không rồi thang khờ lai còn bảo tao tao là chat với nó có 1 con tên là hangngadiattila thế có chết không..Nó lại còn tỏ ra có vẻ lo sợ bảo là hôm đấy trên lớp nói chuyện thoái mái nhưng có khi tối về nó bị chị hành chết..Nó sợ chị....cưỡi ngựa..mà nó làm ngựa thì khổ lắm....Mà nó lại còn cứ nhăn nhở bảo là chị Nguyệt không cưỡi ngựa binh thương mà toàn cưỡi ngựa....vượt rào mới chết nó chứ.Mà hôm sau thằng Khờ đi học muộn thật.
chẳng hiểu con Nguyên Phương nó viết cái gì cả. hichichic
hehehe, hôm gì lên viết bài nhưng ko đọc, hôm nay lên gặp thằng Ì, thấy nó quảng cáo là lớp mình dạo này vui lắm nên tao phải cấp tốc lên cập nhật tin tức. hichichi, công nhận bọn mày ở nhà vui thật. Mà tao thấy trình độ " văng " của bọn mày càng ngày càng tiến bộ. Từ bạn Phan Trung trở đi, chóang the ko biết nữa.
hehe, mà sao tao lên chẳng bao h gặp bọn mày chat, buồn thúi ruột, căn bản dạo này ít lên mà toàn lên muộn. Thằng chó Lâm thì hôm gì bà gửi SMS mà ko nhắn lại. Nhớ bố mày đấy.
Thôi, ko biết viết gì cả, tao có mấy cái ảnh mới nhưng ko load lên được. Nhớ bọn mày nhiều

thằng D.Anh mất lịch sự quá đi mất.
Sao con Giang,mày coppy bài thằng D.Anh rồi lại bảo con Nguyên Phương viết ko hiểu gì cả? Tao cũng chẳng hiểu mày định nói gì nữa.
Đúng là Giang bủm có khác, mày có về VN được đâu mà đăng kí đi đại hội HAO làm gì? :D Nhìn thấy tên em Đỗ Thu Giang to đùng trong danh sách, tao trố cả mắt ra. Thế năm sau Giang béo có về VN ko?

Tao đây, tao đây... mới không lên mấy ngày mà đã có một đống thứ chúng mày buôn... cái thì hiểu cái thì không hiểu...
Thằng Ì nó offline cho tao bảo tao lên viết bài. Dạo này chơi bời đú đởn nhiều mà tao lại sắp thi... hôm này là kết thúc cuộc đời sung sướng nhàn hạ quay về ngôi trường làng ở giữa cái London... buồn lắm!
Chúc mừng bạn NGuyễn Ngọc Khánh được vào đội tuyển QG nhé! ... tao mà ở nhà thì thi đã...bị loại ngay rồi....hehehehe,
Cái bài này viết nhí nha nhí nhố... đọc lại thấy lộn xộn nhưng thôi viết để báo cho chúng mày, tao ÁNH ỈN vẫn còn sống....

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
thằng D.Anh mất lịch sự quá đi mất.
Sao con Giang,mày coppy bài thằng D.Anh rồi lại bảo con Nguyên Phương viết ko hiểu gì cả? Tao cũng chẳng hiểu mày định nói gì nữa.
Đúng là Giang bủm có khác, mày có về VN được đâu mà đăng kí đi đại hội HAO làm gì? :D Nhìn thấy tên em Đỗ Thu Giang to đùng trong danh sách, tao trố cả mắt ra. Thế năm sau Giang béo có về VN ko?
hehe, nhầm nhọt, chẳng hiểu mình nhìn gà hóa cuốc thế nào mà lại ra con Nguyên Phương. Ý tao nói là tao ko hiểu thằng Duy Anh nó kể cái rì, cái gì mà thằng Tú với Nguyệt gì đó. Đúng là mình nhà quê. Mà dạo này viết lách lung ta lung tung, hehehe, chẳng rành rọt gì cả, tốn văn tốn chữ mình học bao nhiêu năm ở VN.
Con chó PHương cứ gọi tao là Giang bủm, đấm chết giờ, nhỡ về sau người yêu tao nó thấy nó hỏi thì trả lời thế nào đây. Còn vụ đăng kí đại hội HAO, hehehe, tao cứ thấy thì tao đăng kí bừa, mất gì đâu, ít ra mọi người thấy tên còn tưởng nhớ đến tao, thế Đh có những gì, vui ko?.
Bọn mày moi đứa góp cho tao 1 triệu thì hè năm sau tao về Vn chơi với bọn mày, sướng nhé. Đùa chứ, thôi năm sau con Ỉn về, thằng Lâm leng keng về thế là vui rồi. Giang về nữa mọi người lại lăn đùng hết ra vì vui quá rồi lại trách Giang thì oan lắm. Tốt nhất là ở đây.
Mà thằng NGọc Khánh giỏi nhỉ, thế bao h thi Toàn Quốc. Thằng Tú Pháp 1 ko được vào vòng Toàn Quốc à????? Lâu rồi ko cập nhật tình hình. :D

Có lớp F1 tận 5 đứa cơ mà, thằng chó Tú đương nhiên là được vào chứ, mà năm ngoái nó được giải nhì rồi thì năm nay nó thi làm gì nữa nhỉ? Nguyệt là bà dạy Toán Pháp. Đi DH vui lắm, bảo em Vân kể cho mà nghe, VD như chuyện bạn Ngọc Phượng hay bạn hình vuông chẳng hạn, heheh.
Hôm nay thế nào bà Oanh nghỉ để bà Hiền Sử hồi lớp 10 dạy thay, như con điên, dạo này ăn diện nên đỡ nhà quê hơn hồi trước 1 tí! Cuối giờ bà í cho nghỉ sớm nhưng ko được về, thằng Tường + Khánh + V.Anh trốn ra, bị ba í ghi tên, hỏi tên bọn lớp mình, bọn nó bảo bạn Trần Việt, Duy Hùng với Khuê mới cool chứ :)) :D

Nguyên Phương về là vít bài luôn à ?
Sáng nay con mụ nhà quê oai ra phết nhi?
Hê bà hỏi tao mà làm tao tí sợ !!!

Mà con Bủm bảo cậu mày sửa máy đi.
Hôm nọ chat với mày mà cứ out ra out vào mãi,máy với cả móc như cái cục BỦM í .....

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Cuối giờ bà í cho nghỉ sớm nhưng ko được về, thằng Tường + Khánh + V.Anh trốn ra, bị ba í ghi tên, hỏi tên bọn lớp mình, bọn nó bảo bạn Trần Việt, Duy Hùng với Khuê mới cool chứ :)) :D
Oạch, dung từ cool với cô 45 mới máu chứ :D:D:))

hihihihi.... Chết con NF hôm qua tao thấy con 45 nó online cạnh tao...hehhehe.. Kiểu này hình phạt thích đáng cho NF là ngồi ngửi mồm cô... híhíhí,,,,KHông chết cũng là lạ...nhể MFuong Cucu... 8-}

Nguyen Thanh Van đã viết:
hihihihi.... Chết con NF hôm qua tao thấy con 45 nó online cạnh tao...hehhehe.. Kiểu này hình phạt thích đáng cho NF là ngồi ngửi mồm cô... híhíhí,,,,KHông chết cũng là lạ...nhể MFuong Cucu... 8-}
Con Vân này, chưa ăn đòn là chưa nên người fai ko X-(, nói gi` mà nói to giữa bàn dân thiên hạ thế, ngượng bỏ xừ đi dược í híhí :">

Tết này cả lớp đi chơi đâu đi! Lớp mình ít hoạt động tập thể quá, năm nay cuối cấp rồi, làm cái gì đó để về sau có kỷ niệm với lớp được ko?
Có ai có ý kiến gì ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên