NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Năm mới chúc Pháp 2 học giỏi,đỗ đại học hết nhé các con, trong túi lúc nào cũng rung rinh tiền, tay lúc nào cũng có người để ôm

Lâu lắm mới lên post bài. Tình hình là còn khỏang hơn 3 tiếng nữa là giao thừa. Giờ này chắc bọn mày đang bận tụ tập đú đởn. Hhuhuhu, nhà mình ngày này vui lắm, mà sao ở đây chán phèo phèo thế này. Tối nay chắc lại ngồi xem VTV4, ngồi nhìn HN đón tết. Rõ là chán đời. May mà có khoản bánh chưng gỡ.
hehehe, dù sao thì chúc bọn mày đón tết vui vẻ, tết Giáp Thân đúng ko nhỉ.
Thôi các em vào đây xem nhe' : http://www.ttuan.info/pic/2004.swf
Hhehee, có đứa nào nhớ tao thì gửi lì xì sang đây cho tao đê! :D
hicichic, Ỉn ơi mày nhận được card tao gửi chưa em?

NĂM MỚI ĐẾN RỒI BÀ CON ƠI!!!
Chúc lớp mình năm con khỉ thì hoạt bát, thông minh như Tôn Ngộ Không!!!
Hic hic.. con G còn có bánh trưng... tao còn chẳng có gì. Đi học mãi đến tối muộn mới được về... lúc giao thừa ở nhà là lúc tao đang xị mặt với ông thầy cái tôi kô tinh ý bắt học sinh học... được cái mai trường cho hội C. Á nghỉ nên cũng có phần an ủi.
Dù sao đi nữa thì BONNE ANNEE A TOUS!!!
Các em nhớ để dành bao lì xì cho hội tao nhé!

Con ỈN hâm,tao tưởng có mỗi con Giagn hâm hâm post nhầm bài hóa ra mày cúng hâm hâm chả kém.

hoo sự trở lại của hiền xinh đẹp
hô sướng qua lâu ko đc viết bài hà hà hô hô
sướng ko để đâu cho hết
hô yêu bạn đỗ việt nhất nhưng ma cẩn thận ko bị lock nick thì chết heeeeeeeee

Bạn Hiền Đô sau 1 tháng ra đi tìm đường cứu nước nay đã trờ về. Bienvenue cái nhể?

Trở về lại thấy Hiền nhà mình ngây thơ ra mới chit chứ ;)

Thế nào rồi các con,ăn tết vui không????
Có đứa nào được tiền mừng tuổi không???Riêng tao được hẳn 13,5€,hêhê
Năm mới có thằng prof nào mừng tuổi cho lớp không????

trời tao ngây thơ mà lúc nào tao cũng ngoan mà
có bao h chửi bậy đâu
đc nhiều tiền fet con nhỉ

Bọn mày dạo này có vẻ cũng ít lên đây nhỉ. Mấy hôm nay tao chăm chỉ lên net thì lại chẳng thấy đứa nào viết gì.:( Bọn mày đi hoc rồi, có chuyện gì hay ho ko?. Mà mấy đứa hay chát chít hay lên lúc mấy h thế?

He anh đã trở lại rồi,các em có gì mới không ? Lâu rồi không xuất hiện thấy mà chả thấy gì mới cả..chán chết.Sáng nay tao và con Hiền In đô vừa chiến nhau xong.Con chóa khoet lắm tao cũng bị thương tích mà nó vẫn còn như vâm í.Đúng la INDO có khác.

chời lâu lắm mới được gặp em Giang yêu quí...hìhì...Mà hè này mày có về không hả....Em Ỉn thì chắc chắn rồi.. còn mỗi mày thôi...Về đi cưng còn tí tởn cân năm.. hihih chắc là không thể cân được đâu nhỉ...Nhưng mà về hè này thì tha hồ đi chơi...Bọn tao mà thi đại học xong thi` vui phải biết..:))

Danh sách lớp 12f2 đây: :p
1. Nguyễn Duy Anh ( tức Duy vật lật đật)
2. Nguyễn Minh Anh ( tức Anh lầu xanh )
3. Trần Việt Anh ( tức Việt lỏi củ tỏi )
4. Nghiêm Thuận Ánh ( tức Ỉn insullin )
5. Nguyễn Như Bình ( Bình xập xình )
6. Phạm Quang Dương ( Đệ xập xệ )
7. Trần Quang Dương ( A Nhã cách cách )
8. Nguyễn Thế Dương ( Dân hút phân )
9. Mai Ngọc Đức ( Lâm bưu - Boy leng keng )
10. Đỗ Thu Giang ( Giang bủm )
11. Đỗ Thu Hiền ( Hiền Indo - Hiền Tá điền - Hiền làm tiền )
12. Nguyễn Duy Khánh ( bấn làng Cấn )
13. Nguyễn Ngọc Khánh ( Khánh xoăn )
14. Nguyễn Mai Linh ( Linh Xuân "Hinh" - Linh vãi kinh - Linh perdre virgine :p nói ra ngại quá, mọi người tự hiểu nhé)
15. Nguyễn Thị Thanh Mai ( Mai dại giai )
16. Nguyễn Hoàng Minh ( Minh thần kinh )
17. Nguyễn Mai Phương ( Phương tè mương )
18. Nguyễn Nguyên Phương ( Phương chết trương )
19. Nguyễn Hùng Quân ( Quân đì )
20. Trịnh Minh Tài Quý ( Nghị quai bị )
21. Vũ Minh Tâm ( Tâm đỉ thần dâm )
22. Vũ Phan Trung ( Trung trớ )
23. Tạ Thanh Tú ( Tú khắm khú )
24. Nguyễn Đức Tuấn ( Tuấn bánh cuốn )
25. Hà Minh Tuấn ( Sơn Tuấn - Sao Tuấn - Sơn Tây )
26. Trần Linh Tường ( Khuê khóc thuê - A Tày - A Tường)
27. Nguyễn Thanh Vân ( Vân nông dân )
28. Nguyễn Thu Vân ( Vân thối chân - Vân công nhân )

Trên đây là những con người ưu tú của tập thể 12F2 và đây cũng là danh sách lớp đầy đủ nhất :p ( hôm nay cả lớp vừa nghĩ ra xong, thông báo cho bà con xa quê hương được biết )

Trời ơi, sao tên tao lại có cái đuôi gì thế???... chẳng hiểu gì hết.. nghe ỈN còn chưa đủ thảm hại sao. Này từ cái list này có thể suy ra một điều là càng được lớp mình yêu quý thì càng có nhiều nick... tại sao tao chỉ có 1???... tao tuy hơi buồn là kô được lớp dành nhiều tình cảm nhưng thôi cái tên ỈN đủ để cho lớp mình có 1 đứa thành bà cô rồi!

trời hiền xinh đẹp nhiều nick ghê con fuong la fuong chết trương fuong tè mương fuong cột bương

lên forum bây h buồn chít đi được, chẳng thấy bọn mày viết lách cái gì hay ho, toàn thấy chat chit vớ vẩn. Tao tuần này lên nhiều nhưng toàn lên muộn nên chẳng chat được với bọn mày, chỉ thấy thằng Duy Anh nó gủi mấy cái tin nhắn lung tung. :D
hehehe, mà mấy cái Nickname cua hội lớp mình nghe hay vật, chỉ có cái tên của tao là nghe....thô bỉ hết chỗ nói. :(

Tên mày đã có gì thô bỉ đâu hả bủm, như tên của Tâm với tên của con ML mới gọi là tởm :p
À, quên mất, bạn Mai nhà mình còn có 1 nick name khác là : "Mai thông cống" ( tại vì quê bạn Mai ơt Nông Cống heheh)

EM ỈN thấy thế hả,,,,Được quý như Mai Linh hả.. heheheheh... Chời Ỉn thích vậy thì xin mời...Còn em Giang nữa...cái tên đấy đáng iu lắm đó...Cái tên mà chỉ cần nói nick ra thôi chúng nó đã nhớ ngay ra cái mặt mày...hì hìhì.. Nói vậy thôi chứ nhìn mấy cái ảnh mày chụp trên forum trông đáng iu nhỉ... :)) ;;)
Thằng Đức khi nào về nhớ mua quà cho tao đấy mày...... hehhehe..Chắc tao cúm gà mất thôi...Hắt xì với sổ mũi rồi...Em nào quan tâm đến anh iu thì nhanh nhanh mà về nhé...Sắp thi rồi mà chẳng có hứng học hành gì cả...Đi ngủ thôi |-)

vân dở hơi học đi còn có t tán dai nữa chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên