NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ơ chúng mày kiếm đâu ra mấy cái avatar đẹp thế ??? Chỉ tao với!

Oh mua quà cho Thanh Vân ah???
Mua gì cho em yêu bây giờ nhỉ???Đang bị cúm gà ah??

Tao bên nay nghe thời sự chỉ biết có TAIWAN va VIệt Nam là có người bị lây bệnh thôi, có tin tức gì không báo cho tao với

BON MAY CO THAY TAO GIONG THANG NEO KHONG????????cÓ ĐỨA NÀO CÓ CÁI AVATAR GIỐNG TAO BẢO TAO NHÉ,ĐỂ TAO ĐỔI CÁI KHÁC

Avatar của thằng Lâm là thằng Neo trong Matrix chứ giè? Lâm ơi! mày thích quà Valentine ko? tao tặng cho, tao sẽ tặng mày hẳn cả 1 con gà toi, hehhehe :))

hô trời keanu reaves của tao đẹp dia vãi đái đừng đổi chứ để đấy tao ngắm chứ tao mà tưởng tượng ra cái mặt mày tahy vào đấy thì đ' cần gà tao cũng toi

Lâm ơi, mày có cưa được em Pháp nào để đi chơi Valentine ko?

hihi, chúc P2 yêu quý của tao Valentine vui vẻ ( bao gồm cả những đứa đang yêu và những đứa solo) :)

To Đức; Mua quà cho tao đấy.. Cái gì cũng được...heheheheh
Em Giang Valentine vui không mày... Bọn tao ở bên này chán bỏ bố... chẳng có gì hay ho cả..Hôm í được em H gọi điện dịc vụ bài hát...hehhehe
Nge mà buồn nhỉ :(( hehe Thôi năm sau phục thù đây... Chắc chắn là thế rồi. ;)

UH thì mua quà,chuyện nhỏ
Valentin tao ngồi nhà xem tivi,chả đi đâu cả,nhiều em tóc vàng mắt xanh rủ đi discotechque nhưng tao không muốn,khổ thế đấy

Mày mà cũng biết dancer cơ à? Anh Đức nhà mình từ ngày đi Tây bớt ngu hơn hẳn!

Mày đừng coi thường Đức của tao đấy....hehehe.. Mày nói thế hóa ra kêu Đức vẫn leng keng như ngày xưa hả.. Không được nói thế nghe chưa.:)) Tao là tao cấm đấy.. có nói thì viết nhỏ thôi... viết to thế mọi người đọc được là không ổn đâu..:D

Đúng là vợ chồng nhà mày bênh nhau! Các em ở xa quê hương chuẩn bị được xem ảnh của lớp nhé!

ơ hay thế, hay thế. Ảnh đâu, ảnh đâu post nhanh nhanh lên, lâu rùi chẳng được ngắm trai tài gái sắc lớp P2. hehehehe, mà chụp nhân dịp gì thế. Em Nguyên Phương lên chức lớp trưởng có khác, hăng hái lên. hehehehe. Mấy hôm nay tao vào mà chán, toàn thấy bọn mày chat chit lăng nhăng, chẳng kể chuyện gì mới mẻ hay ho cả. Mà bây h đã gần hết tháng 2 rồi đấy. Chẳng mấy chốc bọn mày lại thi học kì rồi thi ĐH nhỉ, nghĩ đến mà run. hehee
Năm nay tao ko biết có được về ko nữa. Xác xuất là 40% heheh :D

Hay quá nhỉ, lâu rồi không được nhìn quạ già Pháp2,ah quên mất,lớp mình có bao nhiêu con quạ nhỉ???

Bọn mày vô duyên nhẻ,vợ chồng bọn tao bênh nhau là chuyện bình thường,bọn may xen vào làm gì??
Mà đã là vợ chồng thì hiểu nhau,cần gì mua quà cho tốn tiền phải không Thanh Vân :)

Bạn Hoàng Minh dạo này sợ nhểy???... từ trước đến giờ cứ tưởng tâm hồn HM trong sáng như một viên pha lê... vậy mà kô ngờ....:)) ===> thế mới biết sức mạnh của thời gian mà....

Lúc này là hỏi thăm bạn HM vì lâu ngày kô gặp còn bây h mới là lí do chính mà tao lên diễn đàn viết bài. Bây h ở nhà thì đã là rạng sáng ngày 26 rồi... vậy thì phải nói gì nhỉ???
HAPPY BIRTHDAY TO VÂN DÊ!!!
Chúc em yêu của anh luôn có bánh kê để ăn, luôn có xe đê đê để cưỡi và năm nay sẽ chăn được 1 con dê to khoẻ trẻ đẹp. Tất nhiên quan trọng hơn tất cả là bê về một kết quả thi thật tốt! (chỗ này từ dùng kô hay nhưng tại thích âm ê ê ê...)

hehehehe, chúc em Vân dê xinh tươi sinh nhật vui vẻ, bố con chó, nó dám 18 tuổi trước mình mới náo chứ. Người nhớn phát khiếp rồi,lấy chồng được rồi đấy, có biết các cụ hồi xưa = tuổi mày là đã 2,3 đứa rồi không. hehehehehe. Thôi đùa, chúc em yêu của tao thi đỗ ĐH, du học Pháp, chúng mình lại gặp nhau. À mà còn khoản nữa, sớm có người yêu cho ....bớt dê, hihi. Thôi, tao nghĩ đằng nào có lẽ mày cũng chẳng vào hop thư VPGADC nên chúc ở đây là tiện nhât!
Alles Gute zum Geburtstag! :D

Em Giang này chỉ được cái nhố nhăng.. có người yêu vào thì bớt dê sao nổi.. mà bản tính đấy là ăn vào máu rồi Vân nhểy?... à, mai anh chưa mua được thẻ điện thoại nên có gì gọi chúc mừng sau nhé!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên