NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao bây giờ già rồi, mắt toét tay run thì viết làm sao được. Mà cái giọng triết lí đểu của tao hợp gì với phong cách F2 đâu... người ta đọc lại suy nghĩ lệch lạc về lớp mình thì không tốt.
Khổ thân anh Hùng làn Cấn... nhớ nó phết. Hôm nào đến lớp nhắn với nó là tao hỏi thăm nhé!
Thực ra thì tao muốn hỏi thăm cả lớp....:X :X :X :* :* :*

Hỏi thăm kiểu mày thì bọn này chết bẹp hết ^^...
Anh Hùng gửi lời hỏi thăm lại đó, nó bảo khi nào bơm đủ xu thì bay qua thăm con ỉn ^_^!@!!!

lớp mình hôm nay áo dài thứơt tha... Trông đến là đẹp,, hehhee,,, Được cái hôm nay được nghỉ học nên hứng thú hẳn...Mấy đứa lớp khác mặc áo dài cũng đẹp lắm.. Lớp mình có hai đứa ko mặc ..Con Hiền thì chẳng ai lạ nữa,,,Nhưng còn Tâm,,,,hừm..Hơi ấy một tí...Bực mình lắm cơ...Các em cứ chờ mà xem ảnh nhé...

Áo dài thướt tha đến nỗi đám con trai bị đau bụng phải vào quán điện tử chữa ^_^...

Thật vậy ư??? kô thể tin con gái lớp mình lại có ngày mặc áo dài đến trường... chắc mắt hội con trai phải nổ đôm đốp ý nhể??... tim phổi cứ bắn toé tung... nhưng nói gì thì nói Tâm đỉ kô mặc là đáng trách ghê gớm còn con Hiền thì thôi, nói cũng chỉ đến thế.
À mà bao giờ mới có ảnh thế???...hồi hộp quá!:X:X
Thế con gái lớp mình được quà gì???... hội con trai này chắc lại tham ô quỹ đi chơi điện tử rồi?

Ậy, nói lung tung, Hiền nó đàn ông nhất lớp, bắt nó mặc áo dài sao được. Bắt Như Bình mặc thì nghe có lý hơn ^^.
Chuyện quĩ thì... cũng chả biết, nhưng đúng là mỗ chơi tốn ngang số tiền góp quĩ (mà đã góp đâu ^_^)...

Ơ sao chúng mày chẳng nhắc đến công lao của tao, tốn bao nhiêu là tiền điện thoại để kêu gọi chúng nó mặc áo dài hả? Chán con Tâm quá cơ, lắm chuyện, nhất định thế nào cũng ko chịu mặc. Thế bọn con trai thấy bất ngờ ko? Chúng tao mặc áo dài trông người lớn ko? trông xinh ko?
Mai tao lấy ảnh rồi scan cho bọn xa quê hương xem sau nhé!

Hả? Mỗ thấy các tiểu thư lớp ta mặc áo dài trông thướt tha thật, báo hại mỗ ôm bụng chạy vô quán điện tử, ngồi mãi không hết đau ^_^ :))........

hehe, con gái P2 bây giờ "thiếu nữ" phát sợ đi được, áo dài nữa chứ. Cả đời mình chưa bao h được mặc áo dài đến trường, hehehe, tiếc ngẩn tiếc ngơ 8-|, thế mà Tâm lại không chịu mặc nhỉ.Nhớ cho ảnh lên nhé.Thế hôm nay 8-3 còn tổ chức gì nữa không, bọn mày nhận quà gì của hội con trai lớp mình thế? Ghen quá, lâu rồi không được bạn con trai nào lớp mình tặng quà :((Có thằng nào nhân dịp này tỏ tình không hả, tò mò quá.
Thế con Ánh ỉn thì sao, bên đấy các anh xếp hàng tặng quà mấy phố?
Hôm gì lên xem ảnh bọn lớp mình hôm đi Hạ Long trông hay thế. hehee, thằng Duy Anh rõ là tham chụp ảnh, hầu như ảnh nào cũng thấy. Nhìn quả tóc phát chóang.
Ah mà Nguyên Phương ơi, cái bài thơ mày cho lên là để cho vào Year Book hả? Còn bài nào nữa không? Công nhận là từ đợt NP lên làm lớp trưởng lớp mình tiến bổ, quy củ hơn nhỉ. Một tràng vỗ tay dành cho Nguyên Phương B-)

Khong a, cho bai day len co ma dien a! Day nay, cho chung may doc quang cao rao vat cua bon con trai viet bay ba len ban day nay:

Giao vat, dich vu bon phan tai nha cho cac loai cay dam bao phan tuoi nong hoi, vua thoi vua xoi
Lien he: Quy "i" 9126119
Gia ca phai chawng: 1$/1 bai
"Anh Nghi oi hoi anh Nghi
Anh ve phan bon phan xanh day thung"

hê hê hê... xem ảnh mấy em lớp mình nhìn xinh tươi đáo để. Đến 1 đứa lớp 6 như Mai Phương vào ảnh cũng ra giáng thiếu nữ, đến 1 Mai Ỉn vào ảnh cũng eo óp đáo để còn lại các bạn khác thì xinh rồi lại càng xinh (trừ những đứa kô chịu mặc áo dài... thật là đáng ghét mà X-( ---> kiểu này tao thua xa hội chúng mày hết rồi:((
Mấy thằng con trai lớp mình nhìn có vẻ người lớn ra nhưng vẫn đùn đụt như thủa ban đầu nhểy???
Tóm lại một từ thôi: ĐẸP!

Đẹp đấy,tao nhìn ảnh trường lại muốn về AMS học quá..HIC...HIC

Chào mừng Nguyễn Thu Vân đến với Nhật kí lớp,hình như ngày xưa tớ và Thu Vân ngồi cạnh nhau thì phải,Không nhớ rõ lắm
Công nhận là con gái pháp2 trông xinh thật,em nào cũng chân tay béo tròn,má mũm mĩm,đúng là những thiên thần của cô Quỳnh Anh
HEHE

Tao vừa mua máy ảnh rồi,chờ thứ tư tuần sau sẽ có ảnh của tao,
Cho tao hỏi giải bóng đá ở trường lớp mình có tham gia không???nếu tham gia thì tình hình ntn???
Chắc là thua rồi hả????vắng bóng nhân tài mà lị,tao học chung với bọn cầu thủ Montpellier,tuyển trẻ,đá hay vãi đ',tuần sau tao chụp mấy cái ảnh cho...
Hôm nay Bayer đá với Real,không biết bayer của tao ntn,chứ lần trước bayer hòa bọn nó biểu tình,đập phá linh tinh,nhìn bọn gendarmerie nó cầm dùi cui ra phang và bắn lựu đạn cay,kinh vãi đ',bọn cs bên này nó cũng chỉ mong bayer thắng để đỡ đập phá....

Viết nốt bài cuối cho đủ 80 bài
Bọn mày chụp thêm mấy cái ảnh nữa, chụp ảnh mấy thầy cô giáo mới ý,để tao xem năm nay thoát nợ được những ai,
Em Ánh ỉn lâu nay chẳng thấy tin nhắn gì cho đại ca nhỉ,cả em Giang nữa,bọn mày quên tao rồi ah???Mà bọn mày bây giờ chat thứ 4 nhiều vào để tao còn chat vớiiiiii.....

hehehe, nhìn con gái lớp mình chóang vãi... hihihi, trông đúa nào cũng eo ót, tóc thẳng đừ. Xem xong choáng mất 5 giây. Trông công nhận xinh, bọn con trai thì trông...heheheh,con gái áo dài thì con trai ăn mặc lịch sự chút, trông mới đẹp đôi chứ. Nhưng mà dù sao cũng tạm duyệt. :D
Mà bọn mày chụp bằng máy ảnh số hay thường mà sao mờ thế, lại bé nữa, căng mắt mãi mới nhìn được. Muốn ngắm bạn nào tỉ mỉ cũng khó hehehhehe.
Mai Linh dạo này nhìn không nhận ra, ép tóc tỉa tót trông hiền lành nhỉ.
Ỉn ơi, tao với mày mà bắt mặc áo dài chắc bung hết chỉ :D Tự nhiên lại ao ước được mặc áo dài 1 lần B-)
À, mà nhìn ông Liêm trông "múp míp" đáng yêu thế? :)

Bác Liêm đá cầu hơi bị siêu á. Lần này chú Khánh làng Cấn toi đời rồi. Cái ảnh chụp bác Liêm đá cầu còn thấy rõ cha nội kia đang cười đểu bác. Kì này chúng ta cầu kinh cho chú Khánh được siêu thoát là vừa :)) >>>>>>

Hình như bây giờ chúng mày mới biết mặt ông Liêm í nhỉ? Còn nhiều ảnh nữa cơ nhưng mà tao ngại scan quá! Thôi chúng mày chịu khó chờ đợi bao giờ tao rỗi nhé! Thằng Lâm câu bài kinh thế? Trông ảnh bác Liêm đá cầu trông máu thật, tự dưng có mặt cả thằng Khánh đang cười dều ông í nữa, tao mà cho bố Liêm xem ảnh thì thằng Khánh hết đời!

Tại con Nguyên Phương scan ngu quá nên ảnh mờ thế, mày scan lại đi. Làm hỏng cả bức ảnh của tao của tao.
Giang ơi, mày thấy tao dạo này có đẹp trai không, đấy là ảnh còn mờ đây, nếu không thì CỨ PHẢI GỌI LÀ..?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên