NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bây giờ tự học ở nhà là tốt nhất, đi học thêm nhiều chưa chắc đã tốt đâu .

Vì cô hay nói: "Coi như là" mà nói nhanh thì là "coi nhà" ý !
Một câu của cô có đến 3 từ "coi nhà"

Vì cô hay nói: "Coi như là" mà nói nhanh thì là "coi nhà" ý !
Một câu của cô có đến 3 từ "coi nhà" ...

Cô GDCD ý mà, vì cứ một câu của cô lại có đến 3 từ "coi như là" (đọc nhanh là "coi nhà") nên bọn nó gọi cô thế .

thu van câu bài nhớ :D
to hoàng tử: toi gie`, chết đi B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ năm ngoái thằng Đức cũng học cô Phương cơ mà nhể? sao lại ko biết tên cô là coi nhà là như thế nào? Thằng này mất gốc quá! :p

Đến tao thi trước mày mà vẫn nhơ cô COI NHÀ... thế là đủ biết cô có ấn tượng mạnh thế nào rồi đấy???... thằng Đức này chắc là vẫn nhớ cô lắm nhưng cư giả vờ giả vịt... Pháp kiểu là thế đấy.....
Thằng Đức này bạc tình bạc nghĩa nhé... đến cô coi nhà mà mày con quên, phải nói là cô để lại ấn tượng rất sâu sắc trong lòng học sinh....chúng mày nhể?
Thằng hoàng tử toàn giả vờ thôi... mày ráo trước thế để hội lớp mình kô hỏi bài chứ gì... lạ gì nữa đâu...

Hôm trước mấy thằng lớp mình với con Hiền chơi bài trong giờ Toán, chơi sai khiến,heheh thằng D.Anh với thằng Nhã thua bị con Hiền buộc tóc đầy đầu trông hay cực, bọn nó cứ cười rúc rích, tao cũng ngó lại xem sao, thấy buồn cười quá cũng cười nhăn nhở, đúng lúc thầy Sửu quay xuống :)) .... thế là chúng mày biết cái gì tiếp theo rồi đấy. Dạo này lớp mình nghịch thật!

Câu bài là post lung tung để cho số bài viêt tăng lên, sếp à. :))

Êh, bọn mày ơi, cha "khỉ đầu lượn" đặt đĩa "First Love" tặng một em. Cá độ đê, ai nói người "may mắn" lọt vô mắt xanh của TYPN là Thu Vân nào :))?

hehe, ở nhà lắm biệt danh mới nhỉ, toàn là người mình ko biết, quê quá. Đến hòang tử với công chúa gì tao cũng chả biết là ai, phải hỏi em Vân mới biết. hi' :D Thế " khỉ đầu lượn " là ai thế hả bọn mày.
Hôm qua tao để máy ko biết, đến lúc vào mới biết là thằng Đức Tuấn với em Phương vào mà ko chat được. hehee, sorry bọn mày ko lại bảo tao kiêu ko thèm chat. Dạo này toàn treo nick đấy mà.

Không bit đâu nhá, con G dạo này là dai gái xí xởn lắm đấy, mấy lần chat mà cứ để tao đợi mãi nhé, thằng nào khai đi thôi, tao gửi ảnh cho mày rồi đáy, vào mà xem:p
Mà khỉ đầu lượn là đứa nào thế, ko bit:"> :(:)(( bọn lớp mình năm nay có người yêu hết rồi thế này:(:)((, chúng mày học đi, chẳng học hành gì cả, yêu iếc gie`:">

khỉ đầu lượn là Ngọc Khánh chứ ai. NK có người yêu rồi hay sao í, hôm trước con mai bảo là NK cho nó cái áo thi Fete de l'internet, lúc đầu NK đồng í rồi nhưng sau lại đòi lại để tặng người yêu heheh. Hình như người yêu NK là bạn Phương lớp F1 hay sao í :))
Sao trông cái avatar của con Giang sexy thế kia :)) Em Giang dạo này xinh nhỉ, bao nhiêu cân rồi hả mày ?

hehe, con chó M.Phương đổ oan cho tao, tao có xí xớn thằng nào đâu. Chẳng qua là được lên thoải mái thi lúc nào cũng để nick đấy cho vui, đi ra ngoài cũng đê nick mà. Nhưng mà thôi bon mày không phải sợ tao xí xớn trai gái nữa đâu. Tự nhiên hôm nay bị khóa máy rồi, 1 ngày một tiếng thôi. Bọn mày lên tầm mấy giờ Vn để tao lên chat chit với, đỡ bị mang tiếng :D
Mà bọn mày muốn biết tao bao nhiêu cân thì xin thưa...... đuôi 6 đầu 5 rồi, béo dã man, đang định đầu tháng giảm cân đây mà không biết có được không nữa :rolleyes: hihihihi
Phương P1 là ai nhỉ, quên mất rồi? Bạn nào mà diễm phúc thế được bạn Khánh lớp mình thích! :enlighten

cho tớ viết với nói nhỏ kẻo bạn việt bạn biết

nói thế thôic hứ kiểu gì cũng bị lock nick lần nữa cho mà xem heeee thôi tân dụng nốt để chiến đấu cái nhỉ
bạn giang trông ngon thật đây quyến zu~

Tin động trời... NK có người yêu... Giang ơi, tao với mày lại ngậm ngùi quay mặt đi vì sợ xấu hổ rồi....:( buồn ghê nhỉ?
Phan Vũ Tùng Anh chắc lại là "kẻ mà ai cũng biết là ai đó"... hay bầy đẹc làm nick linh tinh.

Vì nó bị lock nick liên tục nên phải thay đổi mà :D Bạn Phương F1 là bạn Lan Phương ( học cùng NK ở trường CVA hồi trước ;) ) Bí thư kinh nhở, thằng NK cũng dung net mà chẳng tham gia hoạt động của lớp ở đây gì cả mail nó là : [email protected] thì phải :D
Mẹ ơi sắp thi DH rồi, đúng là bây giờ nước đến chân mới thấy lo chứ ko thì vẫn còn chơi bòi chán chê. Năm nay thi tốt nghiệp : Sinh, Hóa, Địa. Tao ghét môn SINH, chán thật nhưng mà dù sao cũng ko phải gặp lại bà Lý trong mấy tháng cuối, đỡ bị hỏi :"Con có cố được ko?" :))
Tuần sau lại phải mặc đồng phục rồi, tự dưng bây giờ trường mình lại nảy nòi ra trò đóng cổng trường đúng 7h30 làm tao toàn đi nhốt ở ngoài trường tiết 1 :))
Ngượng quá, từ cấp 2 đến giờ toàn đi học muộn :)) Năm lớp 10 còn có em Giang chịu tội cùng chứ bây giờ thì hết một mình chịu tội rồi :((

heeee tên thật sao đăng kí heeeeeee
sướng đ' chịu đc heeeeeeeee đc thi hóa heeeeeee cả nagyf hôm nay fai ăn mừng mới đc heeeeeeee

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên