NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihihihihi,,, Bây giờ tao cũng mới biết biệt danh của NK... khổ thế đấy...Chúng mày đừng có nhắc đến cái vấn đề nhạy cảm đó nữa,.. hichic.. Người yêu... nge đến mà thèm nhỏ rãi =P~ bao giờ Vân xinh đẹp mới có người yêu đây nhỉ.. 8-} .Dạo này buồn quá .. ra đường không còn muốn soi zai nữa...Zai đẹp dạo này biến đâu hết rồi...A` mà con Fuong dạo này bị mắc bệnh bấn zai chúng mày nhé,, Có vẻ còn nghiêm trọng hơn tao ngày xưa...Thế mới biết mình đã kinh còn có đứa kinh hơn... :rolleyes: hehehhehe..
À mà ngài mai tao đi thi bằng lái nhé....Hôm trước thi luật tao được 12 điểm.. đúng điẻm chuẩn ..Chúng mày thấy tao giỏi chưa..Thi luật giỏi tự dưng thấy mình có trách nhiệm phải tuân thủ mọi luậtgiao thông.... chời mình đúng là Một con người xuất sắc .. :embarasse

2 con chó hôm nay bùng học, chẳng có đứa nào lấy sổ ghi đầu bài nên đương nhiên là ko bị ghi sổ nhưng mà bà Lý cho kiểm tra 15 phút còn bà Sử gọi con M.Phương mấy lần nhưng toàn vắng nên lần sau em MP chuẩn bị tinh thần kiểm tra 1 mình nhé :D
Uh, con Vân đủ 18 tuổi rồi nhể, tao phải đợi đến tận tháng 12 mới được thi lấy bằng :(( nhưng mà thôi vẫn an ủi ==> mình trẻ hơn nó :)) Thôi chúc em Vân thi tốt nhe. Này có khi năm nay thi Địa thì thứ 7 này chăng thi học kì nữa đâu nhỉ? ==> ko phải học bài đâu nhỉ ;)

Vũ Anh Tùng với Vũ Tùng Anh là thèng nào zij? Lớp mình có đứa nào tên thế đâu?

Nguyễn Hoàng Minh đã viết:
Vũ Anh Tùng với Vũ Tùng Anh là thèng nào zij? Lớp mình có đứa nào tên thế đâu?

Thế mới đáng iu chứ,, thằng này chẳng biét gì cả...
mà thi lấy bằng đâu cần chờ đến ngày sinh nhật làm gì,,,chỉ cần sinh năm 86 đủ tuổi là được thôi,,,Mày thi cũng được chứ sao..,, Thi dễ í mà... ;;) ..Giá mà thi đại học mình thi cũng đạt như thi bằng thì có phải hay không nhỉ....

ui zoi`, hoàng tử đúng là nhà quê, chẳng bit lịc sử nhật kí F2 gì cả;;)
con Vân, đừng có mà điêu nhá:((, Duy dạo này là hay vào 4r vit bài lắm:D :D:D nói tôi bấn dai Duy chạy mất thì sao :(( F với D mà có mệnh hệ gì là tại Vân đấy nhá, tưởng kiếm được một người như Duy để đền F là dễ lắm đấy à :X:X

Hoàng tử ơi đừng có trêu tớ với "khỉ đầu lượn" nữa . Tớ với nó chỉ ngồi cạnh nhau, có thế thôi mà.

híhí con Vân rồi tha hồ mà ra lượn lờ đong đưa mấy anh công an, dạo này sao lắm anh công an trẻ thế ko bit :">

Hôm nay học Toán Pháp vui thật :)) Chúng nó để cái xô rác lên trên cánh cửa ra vào, thằng Bình với thằng Nhã chạy vào mở cửa bị cả cái xô rác rơi vào đầu :)) Cười đau cả bụng. Lại còn chuyện thằng Khánh Cấn gọi bà Nguyệt xưng con thế là cả lớp nhảy vào bảo:"Cô Nguyệt trẻ thế này mà đã có con lớn = mày à, vớ vẩn" con bà Nguyệt thì bảo :" Tôi mà lại có con như anh à."
Thế hóa ra ko cần đủ 18 tuổi à? Cứ 86 là ok à? Thế thì tao thi DH phai đi lấy bằng mới được!

Cái avatar của con Phương cười toe toét, hở hết cả răng sún :)) mắt nhắm tịt vào, xấu quá, cái cũ xinh hơn :D

haa thu vân việc gì fai minh oan heeeeeee chết nhé kiểu này cũng yêu nk rồi
fk nick của nk nghe tởm thế
heeeeeeee có chứ anh này anh là thiếu tử nè

:))
Con này mày biết ai chụp ảnh nó không mà chê xấu...Đẹp như thế mà kêu xấu...Chả có thẩm mĩ gì cả...hehehehhe nhưng kể ra thì ảnh tao vẫn đẹp hơn nhỉ....Vân xinh mà....
Thông báo cả nhà 13 này tao đi lấy bằng lái xe đấy...Có ai chúc mừngg thì thứ hai mang bánh kẹo đến nhé :biggrin:

Ê cuối năm cả lớp đi chơi đâu ko? nếu đi thì lên kế hoạc trước đi! Nếu đi thì đi trước khi thi ĐH hay sau khi thi ĐH ? TAo nghĩ là nên đi sau, nhưng mà đến lúc đấy mỗi đứa 1 nơi, khó tụ tập đông đủ lắm! Mọi người suy nghĩ cho tao biết ý kiến nhớ!

đi trc để rải đinh cùng thằng cấn về sau ah
đi sau đi gọi điện bọn nó sẽ đi thôi

hê hê hê ... nghe được 2 chữ đi chơi là sướng rồi. Tao cũng đồng ý vụ đi sau khi thi... lúc đấy tao mới có cơ ở nhà chứ.
Ng P lên danh sách đi nhớ ghi cho tao 1 suất...:*
Đi đâu chẳng được miễn là càng đông càng vui...

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Cái avatar của con Phương cười toe toét, hở hết cả răng sún :)) mắt nhắm tịt vào, xấu quá, cái cũ xinh hơn :D
Ơ :embarasse tao xinh tươi iu đời mà, cái cũ có fai? mặt người đâu:(( là cái con gì í chứ:((
mà bọn mày tự nhiên khơi ra vụ đi chơi, đang học hành tử tế :"> đến con I ở anh mà nó còn tí tởn thế kia, mình thì chịu sao nổi, in ơi, em giang ơi :(:)((, chúng mày về nhanh đi thôi, ko mấy anh @ ngày xưa của chúng mình ko đợi được nữa đâu..đi lấy vợ hết bi h.. b-(

trời ơi... trước khi đi Ánh đã dặn các anh là đừng chờ đợi rồi mà... sang đây bao nhiêu anh đô khoẻ mà còn đi xe 4 bánh ---> làm sao mà Ánh có thể để các anh chờ đợi trong vô vọng thế. Phương nhắn lại là các anh cứ vui vẻ đi... đừng nhớ đến Ánh làm gì...:)) Ánh háo danh hám lợi lắm....
Còn vụ đi chơi thì bàn bây giờ là đúng rồi. Đấy là phương pháp cho chúng mày giảm xì trét... đang học hành vất vả nghĩ đến hè được đi chơi... ai mà cầm lòng nổi???

À quên, thằng Đức mới post ảnh lên forum... trông thằng cu dạo này lớn đáo để nhưng mà làm dáng điệu thế.... kiểu này các em ở Pháp kô chết thì cũng bị thương nặng Lâm nhểy?

Thế đi đâu? Bao nhiêu ngày? Bao giờ con Ỉn về thế hả mày?

Đi đâu mà chẳng được... miễn là rủ được đông vui.. tao không quan trọng vấn đề đó lắm. Mày hỏi ý kiến ở lớp ý! Theo tao thì Sapa cũng là 1 ý tưởng nhưng chi phí sẽ cao... trước tiên là phải hỏi xem cố gắng được bao nhiêu tiền đã... chứ bây giờ cứ vẽ vời đến lúc vấn đề tài chính khó khăn thì tiêu tan mộng đẹp...
Tao thì đang cố gắng về đầu tháng 7... mong về càng sớm càng tốt.. nhớ chúng mày lắm rồi....:((
Trông ảnh mới của con Giang tuy kô xinh bằng tao... nhưng trông vẫn yêu lắm... :))
đùa thôi, trông mày nghịch ngợm nhì thú thú...:X
Tóm lại là NgP phải rủ mấy đứa lớp mình tham gia tổ chức cùng mày, mỗi đứa 1 việc cho đỡ vất vả,,, mày cũng bận thi cử mà... thấy ai thương bạn bằng tao không?...:D

Con Ỉn sao mày kêu tháng 8 mới về cơ mà...???:-/ Sao lại về sớm thế..Về sớm thế bọn tao phải thi... Thấy mày về không kiềm lòng được rồi không chịu học hành thì làm sao
hìhì...Đi Sapa cũng được..í kiến cũng hay,, Tao chưa được đi bao giờ.. Hôm nay thi Toán Pháp khó không tả được.. May mà có bạn Trần Dê giúp không thì tao chắc không qua nổi mất...híc híc...
Chúng mày thấy cái avatar của tao đáng yêu không???....
Thế em G có về không mày.. cả thằng Đức leng keng nữa...Về thì về cả thể đi rồi đi chơi cả lớp cho vui... Mấy khi đoàn tụ được đâu...Thi đại học xong là đi luôn,.. Không là sợ bọn đi du học chúng nó phải đi sớm...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên