NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ỉn về sớm thế, về sớm thế làm sao bọn tao nhìn thấy cái mặt mày mà thi ĐH được
hôm nay chán, toán F chẳng làm được gì cả, chẳng chép được :)| buồn thế ko bit, buồn lắm, buồn buồn...

Dạo này ko thấy hoàng tử vào nhể.. thế mới buồn :)):))

Vào xem mấy đứa nói toàn chuyện vớ vẩn mới buồn á. Đời có nhiều cái hay ho và ý nghĩa hơn. Từ nay mỗ chia tay cái chốn khỉ ho cò gáy này :)). BAAAAAAAAAAAKKKKAAAAAAAA!!!!! :))

vào rồi đấy hết buồn chưa
he uh vân đổi avatar trông giống vân lắm heeeeeeeeeee
hm là ghen với nk đấy mà

ui zoi`, hết buồn đấy thì lại buồn ấy khác B-)
ở đời fai bit mình là ai chứ hề hề baabakaka cái

hehehe, bạn Hoàng Minh dễ thương cứ gọi là "..." . Chúng mày đừng thấy baka bala gì gì đấy của bạn í hay mà bắt chước nhé! Chúng mày có biết bài Toán Pháp chúng mày chép bài tổ hợp của ai ko? Mis ML hơi bị giỏi nhé, chúng mày mà được điểm cao thì nhớ cám ơn bạn í :p :)) Dạo này tao bị stress quá 1 phần vì bận quá, 1 phần vì ngồi cạnh 3 bạn dễ thương dã man :" Em thưa thầy chim lợn có phải là tu hú ko?" :)) <== chúng mày thấy bạn Mai của chúng ta đáng iu chưa? Lại còn bạn Tâm nữa chứ, tiết Pháp bạn í học toàn từ cao siêu, tao ngồi nghe như vịt nghe sấm, bạn í với bạn ML giỏi thật, dùng toàn những từ bác học :)) Tao ngồi cạnh toàn siêu nhân, chán quá!!!
À, hình như có kết quả thi học sinh giỏi quốc gia rồi đấy, chẳng hiểu NK có được giải gì ko? Lạy trời bọn Pháp 1 trượt hết, chỉ có bọn 11 với bạn NK lớp mình có giải thôi :p Tao GHÉT F1!!!!

Ng Phương học đâu ra cái trò ghét bạn bè thế nhỉ???... lớp mình là lòng nhân ái bao la, vòng tay bạn biè quấn quýt sao có thể ghét ai được ... đến Hoàng Minh còn được yêu quý huông chi là các bạn f1 chăm chỉ... chăm học là kô có tội hiểu chưa??? :D :D :D
Tao cũng còn 2 tháng nữa là thi cử... tủy kô xì trét như chúng mày nhưng cũng mệt mỏi lắm... Nhưng nghĩ đến đoạn thi xong được về nhà chơi thì... kô còn gì bằng... :X

Trời ơi, học sinh F2 mà phát ngôn ra những câu như thế quả là hiếm thấy :p Đúng là con Ỉn xa quê lâu ngày nên mất gốc :D

:((
chúng mày lên lúc nào mà vui thế, cả đêm qua tao ngồi thì chẳng con nào lên, gặp mỗi con NF lên đợi dai giống mình hihi
lớp mình giờ có 4 nhân tài rồi..:-/ ai xung fong gia nhập hội tâm đỉ mailinh mai béo hoang tử cho đủ 5 ..B-)

uh bâyh mới để í mỗ cũng cút đi là vừa rồi đấy học it thoi ko điên đấy

hm, con Hiền đúng là câu bài, mỗi lần viết là cứ phải mấy bài liền nhau, mỗi bài mấy dòng. Bọn mày bây h đang thi hoc kì hả, khổ nhỉ. Mà chưa gì đã bàn chuyện hè tụ tập đi chơi rồi. hchcihic
Biết thế năm trước nhịn chưa về vội để năm nay về đàn đúm đông đủ hơn. Chẳng biết năm nay có được về không nữa.Tại mẹ tao mới sang chơi nên sợ chả được về, chán đời. hehe, thôi mình ở hiền gặp lành, biết đâu đấy. :rolleyes:
Con Nguyên Phương đang mê anh nào mà lên mang toàn thấy mấy cái status củ chuối thế hả? con con lợn Mai Phương, bà viết mail cho mày đọc chưa hay là mất xừ nó rồi?

híchíc...tại sao chúng mày lại đuổi Hoàng minh đi như thế..Thiếu HM thì topic này đâu còn í nghĩa... :(( hờ hờ...Con Giang kia nhé mày gửi thư cho con Fuong mà không gửi cho tao...Tao đau lòng quá...chết thật may mà ngày hoàng đạo đã qua...Không thì chắc tao không sống nổi mất... :embarasse
Mà cái avatar của tao sao không ai khen thế..?? Đẹp như thế mà...ngồi chờ mãi mà chẳng ai khen....Chúng mày thật laf...Ít ra cũng phải khen cho tao ấm lòng chứ...Chời thì lạnh...hixhixx

Con Giang mày nhìn thấy tao mà chẳng bao giờ thèm hỏi han. Mà sao bây giờ con G nhà quê thế nhỉ? mấy giờ rồi mà còn dùng từ "củ chuối" :))
Còn con Vân, mấy con khỉ của mày trông ngố bỏ xừ, thôi khen độc đáo cho mày 1 câu để đỡ tủi thân vậy.
Cái avatar của con G là ai vẽ thế hả bủm ?
To con Ỉn: Mày thích tao kể chuyện mới hay hay ở lớp à? Cả tuần vừa rồi chỉ có mỗi vụ bắt chiếu bạc, tịch thu tiền của mấy thằng D.Anh, V.Anh, Sơn Tây + Đ.Tuấn là đáng kể! Thằng Cấn nhờ nghỉ học hôm đấy mà ko bị bắt, còn thằng Tú may mà định chờ đến ván sau mới chơi nên thoát. Thằng D.Anh là đau đớn nhất vì mất 52.400 thì phải :))

52 500 đã ko biết cứ nói lung tung heeee
avatar của con giang đẹp thế he hơn cái trc đấy
rồi avatar cảu con đ~ vân cũng đẹp xinh hơn mày

hờ câu thêm 1 fat nữa mới đc : tao có câu bài đâu tại viết xong tao wen đấy chứ heeeeeeeeeee
trời v đổi nk sang hoàng tử rồi ah heeeee cả 1 qua trình fan đấu mới đc đấy

heee fat cuối này
có bạn nào muốn nghe thơ ko hiền tặng cho heeeeeeeeee
chai tay các bạn buồn lắm hic hic heeeeeeeeee
thơ có 1 ko 2 đấy tặng miễn fi

ui zowif, ghen ăn tức ở, tôi gửi ảnh thằng súng cho con G nên nó bvit mail do..

Nguyễn Mai Phương đã viết:
ui zowif, ghen ăn tức ở, tôi gửi ảnh thằng súng cho con G nên nó bvit mail do..

Tôi làm sao biết được.,.. Dạo này bụng tao nó bị mắc bệnh phình trướng...To không chịu được...Mặc mấy cái quần nó chật.. kích bụng .. đau đ' tả được...Khôg dám ăn no...híchíc...Đã thế dạo này tao lại thích ăn mới chết chứ...Ngày ăn 4 bữa...No thì no nhưng đi được vài bước là đói , lại muốn ăn... :enlighten Kiểu này chắc cả đời ê sắc rồi....

thôi đi cô gái ah làm gì mà bậy thế heeeeeeeeeeeee

Ơ gái Hiền online đấy à.. đáng iu thế hế hế, chúng mình lại gặp nhau...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên