NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phan Vũ Tùng Anh đã viết:
thôi đi cô gái ah làm gì mà bậy thế heeeeeeeeeeeee

bậy đâu mà bậy...Chuyện này thực tế mà... :) Phải không em Mái Phương.... :biggrin:

Hôm nay vừa chửi nhau với thằng Đức Tuấn xong, như thằng điên, nó cứ hành hạ bạn Đệ, đeo hoa tai cho Đệ, ầm ĩ lên trong giờ Toán. Bố thằng điên!

Hôm nay các em làm thơ hay nhỉ? Tao chỉ nhớ mỗi câu "MP ỉa trên quả chuối" của con T.Vân hahahhahahah hehehhehhe

Ơ chuyện đấy thì có gì là bậy hở Mính Hiền
hihi làm thơ xong nhưng chẳng nhớ gì cả.. hớ hớ, thế mới gọi là nhà thơ lớn chứ...
mà sao nay~ tao kịc kịc hih`i` những 2 fat ma ko được hả bon mày...

trời thế yêu thơ gì nào hiền làm vluoon cho vài bài jheeeeeeeeee

ui zo`i, bit rôii mà , cô lí hay dùng di dộng để đong dai giữa h lắm nhá:X

O*:eek: hom đấy bọn tao online chỗ mày online í, thế mà ko gặp nhau, buồn cừoi nhờ híhíhíhí

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Thơ như ban sáng í Hiền

Tại bạn NF còn chưa nge nhiều bài thơ của bạn H hay đáo để đấy,,, Đáng được đưa sánh ngang với thơ của Nguyễn Du,,, :))

Chat nhảm, toàn chat nhảm!! sao không có chủ đề gì hay ho hơn hả ??? X(

Ở đây sao mà nhiễu sóng thế nhỉ?... đợt trước công nhận là hội nó sai khi đi ăn nói linh tinh nhưng bây giờ bạn bè cùng lớp vào đây trò chuyện có nhố nhăng 1 tí cũng đâu ảnh hưởng gì đâu... có những thứ người ngoài đọc cho là vớ vẩn bởi vì họ ko hiểu được cái đùa trong đấy....

NP cứ kệ bọn nó muốn làm gì nhau thì làm, nói thì chỉ tổ cãi nhau với bọn nó, mà thằng Đệ có khổ gì đâu, nó vẫn cười nhăn cười nhở ra đấy chứ .

Thu Vân câu tận 3 bài nhé, lần đầu tiên kéo được Thu Vân bùng học. Mà bạn Vịt buồn cười nhỉ? Tự dưng ai khiến vào đây đọc, đọc mà ko hiểu thì thôi lại còn câu bài trong này.

Tin nóng hổi, Ngọc Khánh tức khỉ đầu lượn tức Khánh tóc xoăn tức tuyển đã mang vinh quanh về cho lớp F2 chúng ta = 1 giải NHÌ QUỐC GIA môn tiếng Pháp. Cả nhà vô tay hoan hô bạn cái nào. Thằng này miễn thi DH mà ko khao chị em giết chết luôn nhỉ?

ui, Ngoc Khanh lớp mình giỏi thế, đem vinh quang về cho lớp P2,hhihi. Ko co Ngọc Khánh chắc là cả 3 năm học Ams P2 chẳng làm được cái gì nên hồn để mà vênh váo. hihi, the lớp mình có tổ chức chúc mừng gì bạn không. Thế lớp P1 thì thế nào, mà đứa nào được giải nhất the?

=D> Quả này NK phải khao to rồi,,,, Giang ơi, số hội mình hẩm hiu nhỉ? ... chẳng hiểu bao giờ mới mơ đến cái giải rút... Nói gì thì nói.. rạng danh F2....
À, tao báo cho chúng mày 1 tin ko biết vui hay buồn??? :-/ Tình hình là tao phải đến giữa tháng 8 mới về được cơ... cái trương học tiếng Anh nó ko chịu trả lại tiền.. bắt buộc tao học mùa hè này.... hic hic... tao buồn nhưng chúng mày chắc vui vì ko bị quấy rầy.... :((
Cho nên kế hoạch đi thăm quan quả này chắc tao kô tham gia được.... khi nào tao về thì chúng ta lại làm quả nữa đi... vậy là 2 lần cho sướng đời học sinh!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên