NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi đi... thế thì đợi mày về rồi chúng mình đi.. chứ đi 2 lần thế... cò không tiến.. chịu thế đ' nào được....Sắp thi học kì rồi,,,đang vắt chân lên cổ để học mà nó chẳng chịu vào đầu...hichic... :((

hi'hi' anh họ H đáng đời thế, biến đâu rồi ko bit..
NK hôm nọ, mang một gói kẹo mút đến khao cả lớp :-& kẹo xanh xanh đỏ đỏ hehe lại còn có đầu ngưòi có mắt mũi đội mũ đội nón hẳn hoi cơ..
Con ỉn tận giữa tháng 8 mới về thì bọn tao fai? đi học đại học mất rồi mày:eek:, chơi thế nào được nữa, hihi :">
hôm nay con H chọn cho tao giầy đẹp lắm nhá:X mỗi tội để con V đợi lâu nó dỗi.. hahhaha

Hôm nay là ngày bực mình của tao...Sáng thì phải chờ bọn F,H nửa tiếng đồng hồ..Làm bạn Việt tuởng Vân chăm chỉ ngồi một mình học bài giống Đại bàng.Đến chiều thì bị con mụ trà cho một vố...Xúc phạm danh dự... :angry: Tối đến thì không còn gì để nói....hừm....Đúng là khốn nạn không còn gì để nói nữa^.. trời ơi... 8-}

Hê hê hê
Chào các con
Hôm thư 6 7 8 tuần trước tao vừa đi TBN về học được mấy câu hay lắm (gorda putademierda->grosse salopedemerde) chỉ là mở đầu thôi, đứa nào muốn học thì đăng kí với tao tao dậy cho

Sao em Ánh ỉn về muộn thế, mày cứ để tiền ở trường rồi hè năm sau CHẮC CHẮN tao sang Anh, tao học hộ cho...hehe
Nếu bọn may muốn tổ chức đi chơi thì theo tao SAPA là hay nhất,năm ngoái tao quen được 1 em dân tộc,năm nay muốn đi thăm lại em HEHE
To Thanh Vân ::::Vân ơi,sao bố mẹ vợ tao cười tươi thế???lại còn vừa ôm nhau vừa cười nữa chứ,,,,,,,:D,,,,,,,,

Thằng đĩ Đức...hehehhe...sáng nay tao bùng học..Toàn mấy môn chán đời nào lá Lí ,thể dục, Sử...Lại còn gặp thầy Sưử nũa chứ...Không thể chịu nổi...
Tao thấy đi SApa cũng ổn đấy vì tao chưa được đi lần nào hết cả...hihihi Biết đâu lên đấy cũng gặp được anh dân tộc đóng khố trên đấy :biggrin:
Thế em G thì sao rồi...Cố về em nhé... :x

Hôm nay là ngày 23-4... ngày này năm trước tao chuẩn bị lên đường. Nhớ sáng hôm đấy chúng mày thi học kì sinh xong tao vẫn lò dò đến đưa sổ Đòan... hoàn thành nốt trách nhiệm của 1 bí thư vô trách nhiệm :)... đến chiều hôm đó thì ra sân bay... chúng mày ra tiễn tao bằng xe bus.... đông ra phết chứ đùa đâu?... A'nh ỈN, con người TO LỚN mà lị.
Nghĩ 1 năm qua cũng dài nhưng cũng vèo 1 cái... giờ đấy thì trong số chúng mày đứa nào cũng đang bận bịu cả... tao cũng sắp thi... :((
Thôi, đành nói 1 câu CỐ GẮNG LÊN để động viên mình chúng mày ạ!

Trời ơi, Địa với Sinh dài dã man, tao học mãi mà chưa vào, thứ 2 này thi rồi, chắc chết mất. NK được giải to thế mà khao có 1 cái kẹo ăn chẳng bõ. Thằng này ki thật đấy! Thế hè năm nay những đứa nào về nào?
Thằng chó Đức hôm trước mày chửi tao nhé, putain de la merde!

:(( tao con` chưa học tí nào cơ, văn liêm tao còn chưa làm hết hithit..:-&
mày chửi thằng Đức là casse le cuit í, hồi xưa nó dạy tao chửi nó như thế đấy..:X

Chán học thế ko biết, hôm qua thật là kinh khủng, kiểm tra liên miên, 5 tiết kiểm tra cả 5, chiều học Nguyệt lại kiểm tra 15' oẹ......

uh dao này học hành suốt haha suốt gì mà cứ thấy online suốt hihih

Này chúng mày có lo thi ĐH ko? Tao thi cung hơi lo lo nhưng mà chẳng bỏ được chơi bời gì cả :D Càng gần ngày thi, bùng học càng nhiều, chơi càng khoẻ, thế mới chết chứ!

hahah mày là lớp trưởng mà rủ rê các bạn bùng học nhá;;) ơ,mà mày online đấy à hihi

Thật bọn này hư thế...học hành không li cứ bùng suốt thế này...Phí công bố mẹ mày bỏ tiền cho chúng mày đi học heheheheh....Thi đại học..chời vãi đái thôi

Thế con nào đang bùng Lý với tao thế? Hôm nay bùng Lý thế này, chúng nó thầy tao bùng cũng bùng theo 1 đống, lạy trời bà Lý ko nói gì, ko thì bao nhiêu tội lỗi lại đổ lên đầu tao mất!

Chời ăn uống cho lắm vào..chúng mày ơi tao hic hic veux faire pipi....Giá có bô ở đây có phảo tốt không nhể....hic hic...Tí về phải chạy thôi....:D

này này cái con Vân dạo này văng hơi nhiều đấy nhá, vãi này vãi nọ, hư vùa thôi..
để người khác còn hư với hề hề..

Thế sao lúc nãy bạn KHoa bạn í đứng lên ra về mày ko nhờ bạn í đèo về luôn mà đi pipi?

đụng vào Khoa để chết với NgF à, Vân nhể hề hề :biggrin:

Chúng mày cứ thử đụng vào bạn Khoa xem, bạn í lại hát tặng chúng mày "bản tình ca mùa đông " bây giờ chứ lại. KHiếp hôm nó bảo chụp ảnh, tao chạy mất cả dép, con Hiền lại còn cứ ủn ra bảo chụp đi. Oẹ, thằng đấy kinh!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên