NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To Đức Lâm: anh thông cảm cho em ạ... tình hình kinh tế khó khăn mà em lại mới biết là cái vụ text ra nước ngoài là 20p (gần 6000 VND) chứ từ trước đến giờ em ăn dưa bở tưởng nó là free nên tin nhắn điên cuồng... ai ngờ đâu!!! :(
To Giang béo: tao với mày mà mặc áo dài thì đến cô Móng GIò nhìn thấy còn phải chạy theo xin chữ kí chứ hội mình thèm gì làm đệ tử của bà ý.
To Tường Lở: Mày đã kô làm thì thôi còn chê ảnh này nọ... lại thích được bầu lên làm lớp trưởng hả??? kô mang lễ đến trả ơn nó gánh họa hộ lại còn chê bạn kô biết scan ảnh. Mày hôm nào bê nốt đống ảnh còn lại về scan rồi gửi tao để xem mày chê nó có hợp lí kô?.....:D
Nụ cười duyên của anh Khánh làng Cấn chúng mày nhìn thế nào mà thành cười đểu được đấy!... đưa cho thầy xem cho kĩ...
Mặt ông Liêm tao chẳng biết từ lâu rồi có điều dạo này "phốp pháp" ra...

À quên, chưa chào mừng THU VÂN!!! Lâu lắm rồi kô meo miếc qua lại trao đổi tin tức nhỉ? ... chắc ấy vẫn giữ cương vị chăm chỉ nhất lớp thôi!
Mà yêu cầu là lần sau ấy gửi bài thì viết dài dài vào cho đúng phong trào buôn chuyện...

Tao chỉ để độ phân giải ảnh có 300 thôi, với cả tao cho size nhỏ thôi để upload cho nó nhanh, ngồi upload lâu bỏ xừ, đến 300 mà còn thế này thì tao để 600 nó còn lâu đến thế nào ? Mà thôi nhìn mờ nó còn xinh, chứ nhìn kĩ mặt đứa nào cũng đầy mụn nhọt, béo ú béo í ra thì còn tán được anh nào :))
Lâu lắm ko thấy bóng dáng thằng Duy Anh + Đức Tuấn + con Hiền nhỉ ? Thằng Tường cũng lâu lắm mới thấy mặt trên này!
Trời ơi sắp thi ĐH rồi, mệt quá đi mất. Thế chúng mày thi trường nào thế? NT à?

Con Nguyên Phương kia, mày chưa nghe câu chất lượng hơn số lượng à??? Phải đặt tiêu chuẩn đẹp lên hàng đầu chứ! Ảnh bé tí làm tao chẳng nhìn rõ mặt đứa nào cả, vừa xem vừa đóan. hehehe, nhìn mấy bạn đẹp trai xinh gái nhà mình mà cứ tưởng đứa nào ở đâu. Hay là khi nào gủi sang cho tao roi tao upload lên lại.
Mà Tường lở ơi, chả hiểu do ảnh hay là do mắt tao chứ tao thấy mày cũng hơi đẹp trai thôi, hehehe. Mà dạo này tình hình thế nào rồi, lâu quá không gặp để tâm sự cho đỡ nhớ bạn Tường. Thế 8-3 mày đã phá sản chưa????

,,,hhehehe.... lâu lắm mới viết bài lại.. Nhớ cái bàn phím quá...Sắp thi đại học rồi mệt chết thôi.Hom nay được nghỉ Hinh nên bọn tao mới ra nét đấy...chời nhớ Hinh kinh khủng...Mà thằng Đức mất dạy vừa thôi nhé..Dám bao bọn tao là thiên thần của Quỳnh Anh..móng heo à...Thằng khốn nạn. Chúng tao xinh thế mà mày đem ví von với cả so sánh...Bọn tao thì không ai có thể so sánh được...:D Nói thế thôi tao phải chạy vào học SỬu rồi....

eo ôi, lâu kô lên, lớp mình dạo này vui dã man:D:D
lâu lắm rồi ko lên net, được hôm lên mà chẳng gặp đưa nào, hhihi hôm nay lên đọc bài áo dài thì thành nhà quê rồi, nhưng nghĩ lại hôm đấy vui híhí:D:D, giá mà có em G em I ở nhà :(:)(( ... có fai chúng mình cùng nhau thướt tha ko..;;)

MPhương nhìn xinh xắn mà ác độc gớm! mỗi chúng mày thướt tha thôi mà hội con trai đã phải suýt ngất ---> cộng tao với con G vào nữa thì thôi XONG.... mấy thằng đấy chỉ có nứơc vào bệnh viện tâm thần thôi chứ hàng điện tử cũng kô chữa được cái bệnh PHÊ ÁO DÀI đấy đâu....:))
Ng Phương nó làm thế là đáng khen rồi... tuy nhiên, tao cũng công nhận nếu ảnh to hơn thì tốt... mà có khi con NgP nó có ý bảo vệ sức khoẻ cho tao, mày với thằng Đức... tại rút kinh nghiệm từ vụ hội con trai sau khi nhìn thấy cảnh con gái lớp mình mặc áo dài.....----> tao với mày mà có bị sao ở đây thì đúng là khốn khổ rồi! :))
Lớp mình dạo này vui lắm à mấy em??? có gì hôm nào lên kể chuyện nhé! học tập là tốt nhưng học nhiều quá là lăn đùng ra Chết đây!...hehehehe,
Hôm nay tao ăn nói toàn bệnh tật với chết chóc.... chẹp chẹp... đập tay vào tường và nhổ nước miếng nói lại nhé!!!!

HEHE cám ơn nguyên phương rất rất nhiều....8-x
Đùa thôi chứ lớp mình ai cũng xinh đẹp,công nhận mặc áo dài vào đến tao cũng không nhận ra, xinh quá xinh quá ...OẸ....thông cảm,tao hay bị nấc :D
Sao hôm qua tao định upload ảnh lên nhưng cái biểu tượng upload nó không sáng,mặc dù tao đã đăng nhập rồi mà,nguyên phương có biết tại sao không mày??????

Mai Ngoc Duc đã viết:
HEHE cám ơn nguyên phương rất rất nhiều....8-x
.. ....nguyên phương có biết tại sao không ??????

hihi nghi ngờ nhé;) mọi người có thấy kiểu nói của Lâm với nguyên fuong nge lạ lắm ko:D hihi nguyên fuong dao này số đỏ đáy nhé, hôm gì con Vân còn nghe lỏm được Sơntây định.. cắn NgF một cái:-/ .. ko hiểu?? hê` hê`

Chỉnh sửa lần cuối:
Đỏ cái con khỉ, thằng Tây như thằng điên í, bệnh ko chịu được, tởm. Trời ơi, khổ thân tao quá đi, hôm trước thằng V.Anh, Tú, Đức Tuấn, DKhánh, Sơn Tuấn trêu con Mai đến phát khóc, khổ thân con Mai bị chúng nõ xỉ nhục kinh khủng, tao thì tao thề, tao có mách ông Liêm đâu, chẳng hiểu làm sao ông í biết đựợc lên bảo chúng nó, thế là chúng nó bảo tao làm mật thám cho ông Liêm ( mặc dù chúng nó chẳng bị phạt gì hết ) . Hôm qua tao với con Vân, con Phương bùng học 2 tiết đầu ngồi học Sinh với Lý, chúng nó xì đểu tao, thô bỉ ko chịu được. Bây giờ thì tao thấy lớp trưởng là cái chức đáng nguyền rủa nhất như thế nào rồi!

ừ không hiểu sao ai cũng biết chuyện Mai bị bọn nó trêu khóc.
Hôm thứ sáu học toán P ý, cô Điệp Địa cô ý bảo Tâm với tớ là bọn con gái phải giúp đỡ nhau, đừng để bọn con trai nó trêu Mai như thế???

khổ thân Mai Ỉn thế... tao mà ở nhà thì làm gì có đứa nào dám động vào lá ngọc cành vàng như Mai cơ chứ... đúng là con gái đã mất đi bảo kê nên phải nghe lời cô Điệp đoàn kết đi!.... yêu thương đùm bọc nhau chớ lị.
Bình thường Mai cũng hay bị trêu nhưng chắc hôm đó là tức quá giới hạn rồi nên bùng nổ.
Muốn đổi avatar thì vào mục cá nhân ý! nó có phần đổi avatar ghi rõ đấy!

hihi:p ko fai tức quá giới hạn nên bùng nổ đâu ,mà là bùng nổ nhiều quá ko ăn thua nên đành khóc tí vậy:D Bọn con trai lớp mình thì đùa dai khỏi bàn rồi he`hê`, con NF việc d' gì mà fai lăn tăn, có mách thì cũng có gì đâu nào;;), mỗi tội may mắn được một lần bùng học thì bị xì, đau em nhể 8-| Mà xét cho cùng thầy cô nầo cũng bit thì ko thể là học sinh nói được B-) nhìn cái mẹt thế mà hay buôn chuyện 0:) ,
hihi nhìn cái bài chúng mày ơi đổi avatar thế nào cứ tưởng thằng nào, hóa ra Thu Vân nhà mình cũng mày tao cơ đấy:D Ỉn ơi là ỉn sao mày lên lúc nào mà chẳng bao h tao gặp mày thế:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay tao lại bùng học , học với chả hành,, chán bỏ bố,,,Nói chuyện Mai,Hôm nay bọn tao lại được bà coi nhà cho một trận.Cô cho tận 30 mins giảng đạo...heheheh...Cô có vẻ rất chi là bất bình cho Mai đã thế còn kể chuyện ngày xưa.. :)) vãi đái cơ...Con NF hôm nay nghỉ không đựoc ngggghe phí mất cả cuộc đời... ;;)

May cho hai đứa bùng học nhớ, Thấy Sửu nghỉ rồi.
Hôm nay đi học chẳng học hành gì cả, sắp thi rồi mà các thấy cô cứ nghỉ suốt .

hihi, thì tối qua thầy chẳng báo trước riêng cho F rồi còn gì hê` hê`..:-$
tóm lại hôm nay đến lớp học mỗi tiết công dân nhỉ..
Hôm nay tao lên nộp bài công dân, thằng khiêm ngứa mồm dám bảo con này tay to nên chép bài nhanh, chẳng may lọt vào tai cô coi nhà, chẳng may lại đúng lúc cô coi nhà đáng iu đang đến h:D, bị bà í chửi cho một trận làm nền cho câu chuyện của bạn Mai tiếp theo, tiếp theo nữa là chuyện ngày xưa cô công dân nhà mình làm anh hùng cứu nam nhân cho một bạn trong lớp ..:D

Oài, các thầy cô nghỉ thì không học à? Đi học thêm còn nhiều hơn học trên lớp. Right, Thu Vân?

Cái gì đấy,đứa lào trêu Mai bạn tao đấy,mai bảo nó đến gặp anh Đức ngay...8-x
Ah sao lắm thầy cô mới thế, cô Sửu là ai thế,dậy môn nào???Còn CÔ COI NHÀ là ai nữa hả bọn may????????????????????

Úi xời, đọc kĩ đi ông ơi, thầy Sửu chứ, cô Sửu ở đâu? Mai kiểm tra đại số, đúng phần mình dốt nhất, toi rồi T_T!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên