NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mai Ngoc Duc đã viết:
Bọn mày vô duyên nhẻ,vợ chồng bọn tao bênh nhau là chuyện bình thường,bọn may xen vào làm gì??
Mà đã là vợ chồng thì hiểu nhau,cần gì mua quà cho tốn tiền phải không Thanh Vân :)

Đã là vợ chồng iu nhau thì phải tặng quà cho nhau chứ....Đúng không? :-/ Nếu ko đâu ai gọi như thế,,,
Cám ơn hai em G và Ỉn iu quý.. chúng mày làm tao cảm động quá.. :(( Nhớ chúng mày nhiều lắm... Ước gì chúng mày ở Vn giờ này... Nói ra thì bảo sến chứ tao tình nguyện đổi hết quà.. đổi cả người iu ( heheh nếu có) để chúng mình được tí tởn 6 đứa đi chơi Kisskissboom,,,hichic nhớ ngày xưa quá.....
Mà không thi đỗ chắc tao về quê.. lấy chồng đấy... Lúc ấy.. các em nhớ mang quà cưới cho tao nhé hehehhehehe :))

Mày dở hơi à Hoàng tử...Tự dưng lại cho bố lờ vào đây... để nó khóa account cho à... Không nhìn gương con H gì cả... ;;)

:)) Thằng Hoang tử này tiềm ẩn nhé, mình còn chưa bức xúc bố liêm đến thế:D

Ơ thế hôm nay sinh nhật tao sao chẳng đứa nao thèm chúc mừng tao thế??????????????????????
Tao hôm nay vừa cắt tóc song,ra khỏi hàng bao nhiêu em theo tao đến tận hàng chat,bọn nó nhìn tưởng biểu tình

HEH thế mới ngượng,có thằng nào lớp mình đang solo bảo nó điện thoại cho tao để tao giới thiệu cho 1 em,tóc vàng mắt xanh hay đại loại như thế
HEHEHEHE

Cái gè cơ, cái con mèo thanh vân kia, nói với mỗ thế hả? Láo!
Account? Xời, thích thì cho khóa, ai khoái chat về lão lờ thì qua diễn đàn này:
www.kishigumi.com/forum
Diễn đàn của mỗ đó, tha hồ mà chửi lão lờ mà không thằng nào khóa được. Thách kẹo nhóc Jackie đỗ luôn!

Bây giờ mấy giờ rồi mà chẳng lờ với bờ....Dở hơi không...Bây giờ cứ phải là Đức đẹp zai.. mua quà cho tao nhể,, heheheh .,. Em Giang có quả avatar hơi bị được đấy,, hehhee. . Trông người lớn nhỉ... hihihihi..

Sao tao lại phải mua quà cho bọn mày,tao mua quà cho tao còn chưa đủ,
sao hôm nay chả có đứa nào chat thế này????bọn mày biết tao chỉ lên thứ 4 thì bọn may lên tích cực lên 1 tí để tao con biết tình hình chứ

Các em ơi có ảnh rồi! Trong album đang chờ xét duyệt chịu khó chờ đợi nhé! Sao con Giang bủm chụp lắm ảnh thế hả mày?

Tình hình ấy à? Tin mới nhất nhé Lâm Bưu: bọn lớp mình vừa được... xả hơi cùng cái year book của nợ. Cả lũ thi nhau viết lung tung, cũng tương đối vui. Tin thứ hai là... Duy Khánh để lỡ cơ hội tặng hoa bà Nguyệt dạy toán Pháp. Hết.
(Có quên chuyện vui gì không ta?)

Có bạn Hoàng Minh quên kể chuyện kiểm tra KTNN, thằng Quý gọi điện thoại 1080 hỏi ngày nước sạch thế giới à? hehehe Đúng là thời hiện đại có khác. Mỗi tội gọi đến tổng đài rồi mà tổng đài cũng chẳng biết ngày nước sạch thế giới là ngày nào!! Khổ thật! Cuối cùng cả lớp chẳng ai làm được câu đấy cả!
Với cả tình hình có thể mung 8/3 năm nay các chị em 12F2 sẽ được tằng quà sau bao năm ko thấy bóng dáng gói quà ra làm sao :))

Mấy bác trong này đông vui nhể. Có bác nào nhớ SN en ko? Đéo bác nào chịu tặng quà.

heheh sinh nhật e Trung trớ vào ngày nào? 8/3 à?
Hôm nay rảnh rỗi, tao ngồi dọn nhà, tự dưng lôi ra mấy cái ảnh chụp với lớp mình hồi đi Hạ Long năm ngoái, tao vứa upload cho chúng mày xem xong :)) Buồn cười nhất là quả đầu Beckham của thằng Duy Anh. Tao vẫn nhớ con Ỉn kể cô nó hỏi :" Ở Hạ Long gió 2 chiều hả cháu, sao tóc thằng bạn cháu lại thế này? " hahahahah
Trông ảnh đứa nào cũng ngố, mà sao tao chụp cùng con ML lắm thế nhỉ? Chẳng hiểu đứa nào chụp cho tao mà toàn nhằm những lúc tao đang hò hét, mặt mũi như con điên thì bấm máy :p

À quên mất cho bọn mày đọc thơ của lớp mình tự sáng tác: :)) ( anh Khánh Cấn có đọc được thì cho em xin lỗi nhé, bọn nó sáng tác, em chỉ coppy cho bà con xa quê hương được biết thôi)

Chuyện làng Cấn​

Ở khu phố nọ
Có lão côn đồ
Đội trưởng đao búa
Tên gọi Đội Cấn

Ông có đinh to
Ông có búa lớn
Đinh rải xuống đường
Chông găm xuống đất

Người xe qua phố
Đinh chọc thủng săm
Chông xé rách lốp
Phải tìm ông Cấn

Ông có bơm tay
Ông có bơm máy
Bơm máy có hỏng
Ông dùng bơm tay

Mồm ông thổi săm
Tay ông vá lốp
Rồi ông lấy rẻ
Chẵn tròn 5 lít

Ngồi cạnh ông Cấn
Có bà Tuyết đen
Chuyên nghề mổ xẻ
Bán thịt bán cá

Bà bán gà cúm
Bà bán vịt toi
Ai mua của bà
Thì dzô bệnh viện​
(còn tiếp)​

Đệ Trung Vệ​

Tao sao chép nguyên xi đấy! À, còn cả bài giới thiệu về lớp mình do bạn Hiền đô viết nữa, hay chẳng kém, nhưng mà dài quá, để bao giờ rỗi tao post lên sau!

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng mít bị hâm à? Hôm đó chú em trốn học, đòi quà quái gì!!! không đi phải chịu. Mai nhớ đến nhé, Yuko nó nhớ chú em lắm ^_^!!!

Có bạn Hoàng Minh quên kể chuyện kiểm tra KTNN, thằng Quý gọi điện thoại 1080 hỏi ngày nước sạch thế giới à? ====> cái gì thế này???... ngày đấy mà chúng mày kô biết... thế mà kô gọi sang Anh hỏi tao. Ngày đấy là ngày 20 tháng 3 gần ngày cộng đồng các nước nói tiếng PHáp ý!.... chẹp chẹp.... xem ra mình ngày càng THÔNG THÁI!!! hahahaha
Sao lớp này bất công thế???... 2 năm tao ở nhà thi kô thấy bóng dáng 8-3 gì... tao kô biết đâu, chúng mày phải để dành phần cho tao và con G nữa.... dù sao cũng là 2 cô gái dịu dàng của cộng đồng F2 mà...
Lớp mình dạo này phong trào văn thơ lên cao thật... đúng là nhờ công thầy Liêm cả mà ra!

Xem lại ảnh của lớp hồi đi Hạ Long sao mà thầy yêu thế:*:X.... nhìn kĩ thầy hồi đấy tao cung chẳng gầy hơn bây h là mấy mà vẫn vô tư thì hè năm này tao cũng bớt lo lắng khi về thăm lại bạn bè...hehehe... mà mùng 8 tháng 3 nhớ ăn mặc đẹp để chụp ảnh đấy. ... sao con gái F2 ko mặc áo dài nhỉ?/?? thì phá lệ 1 lần xem sao... :D

Ỉn ơi! Mày vốn văn chương vừa lai láng, vừa xúc tích, lại hay kèm theo vài câu triết lí, mày viết bài về lớp ủng hộ Year Book đi em, hehehe, cho lớp mình đủ 3 bài! Các lớp khác nó tận mười mấy bài, heheh, lớp mình ít ra cũng phải có mặt chứ, ko chúng nó lại ko biết Pháp 2 là ai thì chết!

À quên mất ko kể cho chúng mày nghe, tiết GDCD, bà "coi nhà" mới bảo các em hãy cho ví dụ về việc trao đổi mua bán bằng cử chỉ. Thàng Tú Khiêm giơ tay cho ngay quả ví dụ rất thực tế :" Ở gần nhà em có ông bơm xe, bị câm, ai muốn bơm xe hoặc vá xe thì cứ ra hiệu: giơ 1 ngón tay là bơm xe, giơ 2 ngón tay là vá xe, em toàn thấy người ta làm thế nên em biết" :)) Chúng mày đọc bài thơ trên thì biết thằng này ám chỉ ai rồi đấy, cả lớp cười sằng sặc, chú Khánh Cấn ức ko để đâu cho hết :))

MẸ ơi, tha đê. Tối thứ bảy mà cũng phải cười vì cái trò bơm bơm vá vá đó sao T_T...
Thằng mít nó làm thơ về vụ đó đấy:
"Con ơi nhớ lấy lời cha, một năm bơm vá bằng ba năm làm." Bó tay luôn!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên