NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chời ơi.. đứng đến nách thì có sao đâu..Tình yêu đâu phải ở chiều cao.. há há há... Ờ mai kinh thế cơ à,,,chết thật.. nhưng mà thôi nhớn rồi thì cũng phải điệu tí chứ..để Mai còn cưa zai mà...Ờ mà tao đã tăm tia được một anh ở truòng tao.. híhíhí.. đẹp zai thua mỗi Nhã thôi...khặc khặc...Nói thì nói thế nhưng mà mọi người vẫn fai kiếm zai cho tao nhé.

Ờ wen hỏi thăm Hiền học hành thế nào..vui không mày.. Wen đuợc nhiều bạn chưa?? Có bạn nào đẹp zai không??...Dạo này không gặp được người đep zai nên mọi người thông cảm tao bị cuồng cái chữ " đẹp zai".Phải nói nhiều cho nó bớt đau khổ, hhehehhehe
Em Ỉn với em G dạo này im hoi lặng tiếng nhỉ?:))

heheh mấy hôm trước tao tòan đi học muộn nên chả soi được thằng nào, hôm vừa rồi đi học sớm, mới thấy lớp tao rất là nhiều thằng đẹp zai, ui đẹp zai vãi đái, nhất là bạn tên là Enrique híhí, mai tao phải ra bắt chuyện làm quen mới được!
Thu Vân chưa có di động à? Chả chịu gọi điện cho các bạn gì cả! Phải học tập Nhã đây này, gọi cho NP 2 hay 3 lần rồi í Nhã nhỉ? Nhã đáng iu lắm!
Em Mai son phấn buộc tóc buộc tiếc váy vủng là kinh lắm, hehe Mai nhà mình đang tia bạn Senegal, chả biết thế nào?
Bọn mày ơi, dạo này tao béo quá! Béo hơn con Mai rồi, vãi đái! :(( :(( :(( Làm thế nào bây giờ?

NP béo hơn Mai rồi á ???
Tớ đã có di động đâu mà gọi ...

Lớp tớ có 3 đứa Châu Á: tớ, con Hương F1 với 1 con TQ
Uh tớ béo hơn con Mai rồi, tại vì con Mai nó ko ăn được đồ Tây, còn tớ thì ăn hết hehehhe. Thế Thu Vân lên được cân nào chưa?

Bọn mày bây h sang Pháp rồi có khác, lắm chuyện để kể, lên đây tung hòanh kinh quá. Tao dao nay cũng bận nên không có thời gian lên đây viết mấy. Đang đợt kiểm tra nhiều mà.
Có gì vào đây mà xem ảnh mới của tao: http://photos.yahoo.com/sunnybabe_86
Tao với con Ỉn đang bàn là có gì Noel nay 2 đứa sẽ sang Pháp chơi, bọn mày chuẩn bị sẵn tinh thần tiếp đón nhé. :D

khặc khặc.. chúng mày sung sướng nhỉ... chẳng bù cho tao.. mà con NF ko được lằng nhằng với Nhã của tao đâu đấy...hic hic... lớp tao buồn lắm.. tao đang 7 tình....:))

hứ, thế cuối cùng gần cả lớp mình tụ tập ở Fap vui thế à, sướng thế :((
hehe, con Van thất tình anh nào thế , F cũng thất tình nè he he he_mà Nhã là của tôi đấy, hiểu chưa, của F !! hứ b-)

thằng hâm dịtcus cho nhanh
thế ah ở vn là số 1
cái làng háinco đẹp nắm

NP vớ vẩn nhé đứa nào là senegal cơ chứ nghe kinh thế
NP còn trang điểm nhiều hơn Mai cơ nhé là mua bao nhiêu là đồ thế mà còn noi người ta tưởng người ta không lên mạng nhả

Lớp mình dạo này rôm rả ghê nhỉ?Có cả Giang béo nữa.Đúng là sang tây dễ báo thật.Ăn có tí bơ mà đã lên tận 1 cân đấy .

Một tuần tớ ăn một cục bơ 250g, thế mà chẳng béo lên một cân nào
Nếu mới ăn xong thì tăng 1 cân, sau đó 1,2 tiếng thì lại trở về cân cũ . Hihi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên