NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúng mày ơi tao được 3 sao rồi, hehehe, hôm nay xuống INSA nhậu nhẹt mà chẳng được sơ múi gìm chán quám weekend ở bên này buồn thật!

sao ít vậy còn Thanh Vân tao tưởng cũng đi mà sao không đi nữa hay sao

hơh hờ sao dạo này ở trong này đông zui dậy nhỉ ?

đuôc rôi mâ, nô nhô ông Viêt Ânh cân thiêp nên xin đuôc visâ rôi, ô mây cuâ tâo lâm sâo thê nây nhi, typêê râ tôân chu đô hôi!
Tu khiêm đi Bôrđêâux

Các bạn đợi sang năm mình qua đấy chơi. Yên tâm có dip gặp lại
Hoc BK cũng vui lắm Nhã ơi. Thế ông học hành thế nào?

;;) í tớ ko fai là fuongbe nhé hê tớ là hiền xinh đẹp
heeee tớ thất nghiệp mà nhưng h tớ đã là gái có chồng :x
trời các bạn giỏi ha thôi có nói tiếng h20 ngoài khó hiểu lắm ah tớ nhà quê các bạn cứ nói tiếng việt ah nghen heeee telefone thi nói là điện thoại cho nó thông dụng nha trời mà weekend là cái chi zay ko hỉu zi hết trơn ah
ngu thì chết chứ bệnh tật gì heeee khổ chưa có fai như tớ đây lạc hậu ở nhàl ấy chồng sinh con cho nhẹ nợ heee ah mà chồng tớ đẹp dai hết chê luôn thằng cu tớ sinh trông cũng kháu cháu nó đợi các bác đem quà h2o ngoài về đó
các bạn học hành tốt nhé
bạn nf và tm cu tương trợ nhau mà nện bọn kia đi ha
mà bạn nhã thèm nói ah mà nói lắm thế để ng ta nói với chứ
thằng duy anh post bài chất lượng tí nhe
các bạn còn câu bài tớ méc bạn việt đó ah nghen cứ cẩn thận
thế thôi nhỉ dài rồi ko chửi bậy kẻo bạn fuong bạn í quở trách tớ đó ah
thôi buốn ỉa quá đau hết cả bụng tớ đi đây
các bạn vừa đỗ đại học vừa đi tây tớ thèm quá hee thế viết thư các bạn trả tiền vận chuyển nhé ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mít ơi học ở đây cũng vui phết
bọn tây nó cũng buồn cười phết trêu cô chủ nhiệm như gì ấy mày ạ

hiền viết nè hí hí nhã bây h ăn nói cục cằn thô lỗ ko còn ngây thơ như ngày nào đúng là tác động của du học hí hí

Mai ơi sinh nhật có nhiều quà không ? Định gửi card nhưng để địa chỉ email của Mai ở nhà rồi nên chúc mừng qua đây vậy
Bon anniversaire
Chúc Mai giảm cân và học giỏi nhé
hè gặp nhau đi

Tớ chuyển sang ngành Lý hóa rồi, nhưng vẫn phải học tin, lập trình thì phải năm thứ hai thứ ba mới phải học cơ, tin năm nay học cái con khỉ gì ý, chẳng hiểu gì cả .

lớp tớ cũng học tin đang học về Mapple (thực hành)
còn lý thiết thì học về logic giống Pascal ý
không biết Thu Vân có học như vậy ko ?

nhà NP hình như là chỉ có 10 mét vuông thui
vậy là mai béo không qua đươc rồi

Thu Vân đểu nhé ấy chúc tớ giảm cân tớ giảm cân được 2 cân rồi đấy .

Vai dai, tao tang can chung may a. Hoc tieng Anh nhu cut i :(( chac kiem tra thi tao chet mat. Thu Van voi thang Nha cau bai nhieu the!
The Thu Van co di dong chua? Thu Van goi dien cho to di TV, phai nhu ban Nha day nay, goi dien buon voi NF 3 lan roi hehehee, Nha dang iu!

Con Hien cuoi thang nao the, sao ko moi tao an cuoi, may cuoi thang Phuong hay thang Duy ha Hien? Con caai the nao ma nhanh the, tu luc tao di da du 9thang 10 ngay dau, may de sieu toc ha Hien?
May dang ki nick moi vao post bai di may!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên