NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con Van dee dao nay bien dau i nhi? A, Hien oi the may hoc QG hay TL voi con Van de? THong tin len day cai, may oi tao sang day cha co tivi, cha co dai bao gi, mu thong tin da man, cha biet cai khi gi caa!

hi' hí hiền học quốc gia có anh đẹp dai định bỏ chồng theo dai đây hí hí nhã nhớ hiền ah hí hí
hờ thế thíc biết thông tin gì tao bảo đăng kí mãi chả dc thôi dùng ké vậy
ơ sn mai ah tặng quà tao đi hí hí

o* cái con này, được thể cứ dùng mãi . Vào đấy nhiều anh đẹp zai, để dành cho tao một thằng hehe
NF sang đấy mù thông tin, chẳng bit cái khỉ gì cả à hihi
mày cứ bắt nạt Nhã, để cho bạn học, cứ bắt bạn gọi điện, bạn còn fai gọi điện cho tao nữa chứ hêhê

Bon may o nha co ve vui nhi .Cu ngoi ma cuoi mai the.Nguoi ta di tay kho biet may a.The ban hien hoc cung DT voi dua nao nua the .Hien oi hom truoc me tao bao QG no goi dien den bao tao di hoc nua chu may a.Ben nay con nhieu anh dep trai hon o day a.Tha ho ma chon nhe.Sang day di.

The bon may hoc hanh the nao roi .Tao vua di hoc cung sap duoc nghi roi .Nghi TOUSSAINT day.1tuan co .The may ban di Phap co duoc nghi khong vay.TuVan oi bon to thuc hanh nhieu lam.O the Thanh Van vao dau roi the .Ca chi MP sao dang hoc lai ra the .

lam cho gi co anh nao dep giai. Nhung anh dep giai toan la nhung anh co nguoi yeu roi, nhung anh co don con lai thi toan bon xau xi heheh.
Lop tao co 1 ban dep zai lam nhung ma ban i cung co nguoi iu roi :((
The tinh hinh con Van de the nao roi?

Co chu lop Mai co nhieu du loai cho cac ban dai dai lop minh .Ma toan anh hon tuoi thoi suong nhe

mấy bạn đánh tiếng việt hộ mình với mình đọc không hiểu gì cả

Tớ học Tin Introduction à l'informatique
Toàn học về data bit byte file... Nói chung trừu tượng lắm

kinh chưa hí hí ( tao là h ) đúng đó viết tiếng việt đi
hí hí anh của tao đẹp dai ngây ngất luôn chúng mày snag tây có anh đẹp dai thì cũng dễ thành mẹ tre lắm hí hí fai yêu trong snags như tao chứ
khiếp dùng có 1 tí đc thể đâu mà bạn f hí hí
tao học cúng thằng đtuấn thằng đàm quang trung làm lớp trưởng mới vãi đái heeeeeee
chồng tao là thằng đẹp dai thông minh hí hí nhưng bỏ rồi đangc huẩn bị tái hôn hí hí
í nhã gọi điện cho tao buôn đi mày hí hí

chời ơi chúng mày viết nhièu quá.. làm tao chẳng muốn đọc nữa..
hichichci/// Cái lớp của tao có đúng một bạn sáng sủa,,Còn đâu toàn tối sủa cả...toàn Quảng Ninh , HP với Gia Lai... khac khac.. chết mất thôi...Ko có một chút động lực nào cả.. thế này làm sao mà sống cho nổi... :(( NP mày có kiếm anh đẹp zai bên đấy cho tao đi.. cả Thu Vân với Nhã nữa.. :x

ngu thế kiếm dai cho nó chứ ai heeee
có thíc tao giới thiệu bạn hải fong lớp tao cao to nhà giàu heee
cướp ra dai chỉ ra đường mới gặp thôi chứ hrrr

tao cha kiem duoc zai dau, tu hom sang den gio tao moi noi chuyen duoc voi 4 thang con zai Phap thoi, nhung ma cha than voi thang nao, ngoi canh thi noi the thoi! Con Van de sao dao nay may im hoi lang tieng the may? Len day tao con hoi tham chu!
To con MP: Anh J cua tao dang iu lam may a, hom nao cung mail cho tao voi ca goi dien cho tao, hom qua no goi cho tao 3 lan lien, moi toi tao cha hieu no noi gi, ma tao cung cha biet noi gi hehehhe.The con zai cua may the nao roi?

đọc không hiểu rì cả NP ơi
bộ bàn phím ở trường mày bị sao mà không đánh được dấu vậy

hứ
máy nhà tao mấy hôm nay bị dở hơi, cài lại máy thì chẳng hiểu sao ko ko vào được yahoo, load đến 3 lần mà còn bị lỗi..:-&, net ko có YM đúng là đau khổ hi.hi.zai gái nỗi gì nữa:((
mấy hôm nay chỉ lên đọc tin anh Tuấn ở Nga thôi, thương đau thấy mồ .. :(

Anh Tuấn gì? Như thế nào? Kể cho tao nghe xem nào, sang đây mù thông tin wa. Vào Vnnet với cả vnexpress font chữ chả đọc được gì cả! Đến khổ! Tao thì cũng có YM đâu màym bực cả mình! Tiên sư cái bọn France Telecom

Quên mất ko kể cho chúng mày nghe, em Mai béo nhà mình sang đây bây giờ trang điểm phấn son kinh lắm hehehe, bọn mày ở nhà cứ gọi là sách dép nhé!

eo eo
con mai chết nhé, kinh thật haha. Tớ là F, con H đăng kí lick đi nhé, hứ

Eo ơi lớp Vân có nhiều anh đẹp rai lắm Vân dê nhé
Nhưng mình đứng chưa đến nách nó ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên