NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xấu mù
Chỉ được cái gầy hơn Mai lột tí
Dương thế Nhã thế nào rồi
Thế TV đang ở nhà bà ấy à hay đi tìm nhà mới rồi

Đề nghị bọn này post bài có nội dung ko chat chit nhé, đọc chán vãi, có gi hay ho kể lể cho bà con xa gần nghe vói hì:p
thằng nhã như thằng dở hơi, đang ngồi chat trong đêm tối thì no' 2222222 giật cả mình, xong rồi biến luôn, lần nào cũng thế, mày đừng tửong tao nể tình mày là người iu tao mà tao k chửi mày hehe, bạn Nhã iu quý..

sorry tại mình không biết tưởng bạn out rồi lên mình cũng out luôn
thui nói cái gì dài ra chút đi bọn mày toàn câu bài ngại quá trời hà
Mai béo được nghỉ Toussaint 1 ngày thui hả tội ghê mình được nghỉ từ 23 lận

sao không có ai lên đây nữa vậy ngồi 1 mình chán quá à

Bọn mày dạo này chăm lên thế, mà đúng là câu bài, lúc nào cũng chỉ 2,3 dòng.
Cho tao ID trên Yahoo Messenger của bọn mày đi. Có gì khi nào rảnh chat chit tí nhỉ. hehehe :D

Mịa kíp !!! chúng mầy có phải là dân pháp hai không đấy ???
Sao mà toàn những câu từ tầm thường thế.....Bạo lực lên đi chứ !

Mà con Nha~ iem cha~ kia cấm nghịch ngợm mấy cái ảnh nhẩy xếch kia nhé,mayh thích thành đực nhẩy không ?
< p2 phải ăn nói như thế nhể >

thằng chó mày thử bạo lực lên coi tao sợ lắm bạo lực chút là toi ngay thui
Giang béo Ym là gì vậy của tớ là tqd1986 đó add vô chat đi ngồi 1 mình chán quá
ê DA đực nhẩy là cái gì
mày có bít không thằng Bòi nó nói nó làm lớp trưởng đấy bọn mày à

hihfìhi.. Bòi máu nhể... đúng rồi,, B xa thằng DAnh thì mới lấy lại tính nam nhi được..Chứ trong năm nó bị thằng DA hành hạ đến khổ..Không còn sức sống nữa... hhhehhehhe....Mà chúng mày câu bài ít thôi nhé... Đọc chẳng có nội dung gì mấy...Chán quá cơ... học như bờ...

Mấy ngày tao đi lượn ko lên mà rôm rả thế! Tao suốt 1 tuần nay bùng học bét nhè, đi chơi bét nhè hehhe. Hôm trước vừa đi ra biển atlantic xong, đẹp vãi đái!

Chúng mày ở nhà có gì vui ko? Kể cho tao với! Con Giang với con ỉn Noel sang đây làm gì? Sao ko sang vào tháng 11 này này, đang có vé máy bay miễn phí, chỉ mất có mỗi 15 euros thuế sân bay. Noel tao đang định nhỷ sang Đức chơi, hí hí, thế mà con Giang béo lại lượn sang đây thì tao sang đàn đúm với ai? Này sang Anh là phải xin visa đúng ko? Từ vùng tao sang Anh gần bỏ xừ nhưng mà ko biết đi xin visa kiểu gì!

Thế bài nào là của con Hiền, bài nào là của con MF, tao chả hiểu chúng mày viết gì cả! Sao con Vân dê lại thất tình? Tao cũng chuẩn bị thất tình đây hehheh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên