NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà Noel Mai lên Paris Dương cấp nhà ở nhé ? Chỉ 1 tuần thôi. ánh với cả Giang định ở đâu nếu Noel sang? Vân thuê nhà bao tiền 1 tháng?

Hớ hớ con đượi nào viết bài trên đấy ? Được duyệt
Con còi hay con in đô đây.

Không phải tớ thích câu bài đâu, gửi mail cho ai tớ cũng phải gửi đến 2,3 cái một lúc vì cứ quên mất phải viết gì, đến lúc nhớ ra thì lại phải viết cái khác ...

Tớ thuê 250€/tháng bao gồm hết, mà ở với bà Pháp này gentille lắm
Tớ đang mong có CAF được giảm nửa tiền nhà
Thế Mai thuê nhà combien ?

Mai ơi ấy nhớ con mụ vợ cậu tớ không ?
Bây giờ nó liên kết với cả cái bà người VN(1 bà sorcière) tớ ở nhờ bên này trước khi thuê nhà ý, để hại tớ đấy, kinh không ?

khiếp cậu cậu tớ tớ !
Thế Thu Vân có portable chưa? Chả thấy liên lạc gì với bạn bè cả!
Công nhận với con MF từ hồi sang đây tao mất dạy quá, mỏ mồm ra là vãi nọ vãi kia hêhhe, càng ngày càng láo toét!
Dạo nào mày còn chat đêm ko cu?

chán quá không có qué gì để nói sao mà hỏi đi hỏi lại toàn cái cũ hả bọn mày

Con ddaay' lao' nhi?Thao? nao?dot, moi' sang ay' keu nhu the'.May laè cung thue duoc nha roi nhi.
To' thue 215e cung ca?charge roiè.Con" xin caf khong duoc 1 nua? dau .To nghe noi chi?duoc 70 hay 80e thoi .The' nhaè ay' o ho noi' mang roi hay phai? ra hang the'?Thoi tiet o? do' the' nao ,co' hop voi' ay' khong ?Co' nhu bon minh mong khong day'?

To' cho ca? lop' dia chi? nha nay .Co' ban nao muon viet thu hay ke chuyen mui man gi thi gui vao day nhe'.Di Tay moi' biet' thu tu quan tronh ntn.Dia chi? la:9 RUE DES TISSERANDS ,LES BONNETIERS ?APT
66 RESIDENCE CENTRE VILLE III ,76300 SOTTEVILLE LES ROUEN.

THE' THang Tu' khong sang phap' a.Thu Van oi co ca MAnh o cung vung voi ay con gi.The' ay da lam duoc titre de sejour chua the'

Tớ mới gặp MA có 2 lần (tình cờ thôi)
Tớ đã có portable đâu, có tớ thông báo ngay
ở trường cho vào net miễn phí nên tớ toàn vào net ở trường

Địa chỉ của Mai dài thế
Tớ chưa làm titre vì chưa rửa được ảnh

Thang Lam biu o dau the nhi ,tao quen mat roi ,cho tao dia chi mail luon nhe,a quen , may o do vui khong con ?

Con nha hom gi bo tao nhe ,tao viet xong thu dinh chat tiep thi khong thay may dau ca ,dung la con cho mat day,lan sau tao deo vut xuong cho nhat nua

trời con Thanh Vân, em yêu sao nỡ cướp công của tao thế mày

ah Anh Thụy cũng sang Pháp rồi à?????có gì liên lạc cho tao ngay nhé điện thoại của tao 0033 618231261,,,,,đỉa chỉ email la [email protected],,,nick tao trên Y!MM là votudi (không viết hoa nhé, nhớ liên lạc càng sớm càng tốt, mày đang ở vùng lào đấy????????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên