NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi tao té đây, ko con Mai nó lại đợi 3h ngoài cửa, khổ thân nó ra!

Lam nốt bài nữa cho nó đủ 980 hí hí! Tao với Nhã hôm nay câu bài vãi nhiều Nhã nhỉ?

ho*ho* bọn vô duyên, câu bài trắng trợn chat chit tán tỉnh nhau ..
tớ lẹt đẹt mãi mới được 200 mấy bài, con H mấy hôm nay mất tik rồi, ko hiêu đi theo thằng nào ..:)|

Chào các bạn Mai béo đây .Sang bên này sướng cái la mình chẳng còn là béo mà thon thả xinh xinh.Nói đến Thu vân thì mới hỏi người ta nhé .Tớ đang ở với NP.Mà tớ co số điện thoại rồi ,à mà tớ cung chẳng nhớ số nữa nhé.Là 0677272366.Có bạn nào muốn nghe giọng thánh thót của Mai thì cứ gọi nhé.

Tao tán tỉnh thằng Nhã bao giờ. Thằng Nhã kia, sao hôm trước mày gọi cho tao xong đang nói chuyện mày lại dập mày ko thèm chào tao 1 câu hả? Mất lịch sự quá! Hết card à?

Sao dạo này chúng mày ít post bài thế! Con Mai đúng là hâm, sang Tây cũng vẫn hâm, post bài chuối ko tả được

À mà Thu Vân này trần trừ mãi không học tin ,Cho nên sang đây lại học Pascal này .Nhưng không sao bọn nó cũng học lại từ đầu mà.MÀ lớp tớ ít lắm có hơn 10 đứa à,lại còn học đến đâu là thực hành đến đấy nữa chứ .Cũng hơi vất với tớ tại học muộn mà cho nêm lý thuyết nó học rồi mình lại không biết để mà thực hành chứ.
Mà MP đú đởn với Tâm thế nào mà quyên cả bạn chẳng online cho bạn biết thông tin gì cả thế .Thế Hiền không học mà còn vào đấy chơi.
Bạn ML với NK chẳng thông tin gì cả nhỉ.Bạn Dương nhà mình như thế sang Pháp mà cũng mạnh bạo lên suốt ngày online cho bạn bè biết thông tin.Thế là đủ mà mà chuyện đó có khó gì đâu phải không ?

ở với NP còn có người nói chuyện chứ bọn Pháp ở lớp nói chuyên với nhau mình chẳng hiểu gì cả .Đi tầu điện ngầm cũng chỉ toàn tiếng Pháp không .Nhưng ở chỗ NP thì hơi xa chỗ tớ học cho nên phải tìm nhà mới thôi.

con ML với thằng NK đú đởn đi cùng nhau, ko biết có chuyện gì xảy ra ko nhỉ heheheh! 2 đứa này bí mật nghê!

Chị có ở nhà tôi tôi cũng ko cho chị ở chị ạ, chật bỏ xừ hehehe!
cả nhà cả cửa có 10m2, nằm chung với sọt rác, tởm thật!

anh NK với chị ML không thấy thông tin gì hết à
bọn mày có biết địa chỉ không
à Mai ơi tớ online ở trường có ra ngoài tí nào đâu ?
to NP hôm đó đang gọi thì hết card nó kêu đến 2 lần rùi bao giờ tao gọi lại cho
okie ?

ê em Mít ở nhà ra sao rùi
học ở BK như thế nào kể tớ nghe với

Chắc lớp mình đi được 6 đứa ít không mà .Pháp 1 đi đông hơn nhiều cơ ,Thế mà mọi người bảo học bilingue di Pháp hết à.

Có tao, con Mai, con ML, NK, Thu Vân, Minh Anh, Nhã, Đức leng keng hehehe, thằng Tú Khiêm nữa. Hết rồi, đang chờ chúng mày sang đây!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên