NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ê, chat thì chat nhưng ai đó trả lời coi bao giờ lấy được học bạ bilingue đi chứ.

Chào các bạn lớp P2 (đây không phải là chào bình thường đâu,chào để sang pháp đó)Tớ chào các bạn của lớp mình dù có hay không lên mạng,dù quý hay ghét tớ.
tớ bay vào hôm 1/10 tới đây cho nên rất gấp .Không biết cs ai bay cung chuyến với tớ không .Tớ đi lúc 10 h sáng luôn.Phải sang nhanh để học chứ.
Thôi chào cả lớp đồng kính gửi lời chào cho các thầy cô giáo .

Vân dê ơi ! Buồn quá.
Hôm nay lên lớp lần đầu tiên , khó phết. Bà chủ nhà thì cứ đòi đuổi đi . ..

Mai đi được rồi hả Mai, mày đii đâu thế, có cùng thành phố với NF ko?
Thu vân ăn ở kiểu gì mà bị đuổi đi thế kia hehe, tớ học giỏi quá nên cũng bị đuổi học rồi =D>
hihi nhã ơi nhã , lâu lắm mới gặp mày, mà post một cái bài nhạt nhẽo vô duyên thế kia

ừ,Mai đi cùng vùng với NP đấy .MP vao day hoc roi a,co gặp Tâm không
Thế Thu Vân thế nào rồi ,vào học chưa .Có gì phải viết thư cho tớ chứ .
Nhã sang đấy có tốt không ?

Hờ hờ dạo này thấy rôm rả nhỉ,bọn mày có đứa nào xem cảnh sát hình sự không ? có "Hoàng tử" đóng đấy,vãi hay luôn lại còn rất thật

thật không hả mày tao có xem được được
ê MP tao viết ít thì có sao đâu

Mẹ ơi, con buồn wa, con muốn về nhà. Tao sang cóc có ai đón, lang thang ngoài đường mất 1 ngày trời, số cellphone của tao : 0603320578 có đứa nào rỗi thì gọi điện cho tao buôn đê, buồn quá! Đức ơi phone của mày là gì? Phone của TV nữa! Tao đi học ngồi như vịt nghe sấm, hiểu khoảng 50% chả biết đến lúc thi cử thì thế nào!

Chán rồi thì về VN đê, như em Thanh Vân ấy, ở nhà chuẩn bị lấy chồng thích hơn, học lại nhàn nữa, Vân nhỉ ;) :))

Thu Vân chưa có portable, khi nào có báo ngay
À, địa chỉ mới này:
Chez Mm Keil
51 rue Jean Mermoz, 13008 Marseille
Có gì viết thư cho nhau tí

Trần Dương Nhã đang ở Paris à ?
Minh đóng phim á, đóng vai gì thế?

tớ có biết gì đâu thằng Duy Anh nó nói đó chứ
NP ơi tao sang đây cũng như mày chả ai đón phải tự bắt taxi đi đến trường
học đã khó thì chớ lại chả hiểu gì cả

:eek:
Khổ thân Thu Vân với các em quá...Học thế thì chán nhỉ..nhưng mà thôi cố lên,,,đã sang rồi thì phải chịu thôi... hì hì...nếu về đây.. Vân cho làm chân bảo vệ nhà V được không??Nếu thích thì về... :))
Chời ơi.. tao học ở đây cũng chán lắm.. 8-} chua kiem' duoc ban be nhieu...ku MF còn nhớ chị hằng gia sư không...Con mụ í cũng dạy ở trường Thăng Long này...Điệu vãi tứ tung... [-x
À này ,, bạn Nhã là hơi bị quá đáng đấy...đi mà ko chịu nói cho mọi người biết.. uổng công mọi người yêu mến. ;;)

ủa Thanh Vân không đi du học sao tao tưởng mày cũng đi chứ không đi ở nhà lấy chồng hả sướng ghê

Ủa, vậy ở đây có mỗi mỗ là dân... thất nghiệp ngồi nhà sao? Hic, đau lòng quá !!!

không thất nghiệp đâu Minh ơi còn ối việc để làm đó chứ

Trần Quang Dương đã viết:
ủa Thanh Vân không đi du học sao tao tưởng mày cũng đi chứ không đi ở nhà lấy chồng hả sướng ghê

Chó Nhã... tao chỉ chờ Nhã thôi.. khặc khặc..làm sao mà lấy chồng trước được...mà mày học hành thế nào..Quen được em Tây nào chưa???.. :)) bạn Minh thất nghiệp ở nhà là sao??... 8-} Khó hiểu ghê

bạn Minh có thất nghiệp đâu bạn ý chỉ nói đùa thôi mà tưởng thật sao được
tao ở đây có quen được em nào đâu
học hành thì cũng tàm tàm gần bét lớp may mà còn có đứa học kém hơn mình ha ha

mình có portable đây ai thích thì gọi:0677274541
à mà Thu Vân với NP ơi bọn ấy làm Titre de Séjour chưa ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên