NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đề nghị bác Ngọc Dung hay Ngọc Dũng gì đấy vào đây thì ngồi mà nghe cấm bình luận nhé! Đúng là con cô Mỹ có khác :p GDCD nhiều quá!
Cuối năm gọi điện hỏi cô Nga học bạ bilingue nhé!

Chào các bạn Pháp 2 thân yêu )>-
À mà, sao các bạn đi pháp mà chẳng tổ chức chia tay ?Phải gặp lại đông đủ cả lớp lần nữa chứ (dù lúc đấy tớ là người bị trêu nhiều nhất,ghét nhiều nhất :(( Nhưng mặc kế!)
Tớ vẫn tiếc là cả lớp chưa có cái ảnh đủ cả lớp mà tử tế cả ,vẫn chưa thân thiết như người trong 1 lớp .
ÔI!tớ lại nói dài dòng ,ngớ ngẩn rồi.

Hôm qua con ML nó tổ chức chia tay đấy còn gì? Duy Anh ơi mày đâu rồi, mày có học tiếng Anh ko ???

Đùa chứ ko có em Hiền , em MF với em Thanh Vân topic của lớp mình cũng buồn hẳn, bọn mày đâu hết rồi hả?

Các em ấy còn mải đi với người yêu, ko lên đây nữa đâu :))
Anh có dám GDCD gì đâu, thấy vui vẻ nên vào hóng hớt một tý thôi mà :))

Lạ nhỉ, viết ít cho nó thông thoáng dễ đọc chứ.

tao suy nghĩ kĩ rồi, mai linh mà sang bên này thì hè năm sau tao sang Anh hoặc tây ban nha, học ở pháp 2 năm làm tao chán ngấy

tao có biết chuyện cô Nhung, cô bị ung thư tuỷ giai đoạn cuối, chắc chỉ sống được mấy ngày nữa thôi

tao sang ben nay duoc hon 1 tuan roi, tao bay dem ngay 2-9, sang 3-9 tao den Paris, con mai linh với cả thằng ngọc khánh đi vùng nào bọn mày có biết không??? Chỉ có 2 đứa bọn nó sang thôi à??? tao nghe bọn mày kể có nhiều đứa lắm cơ mà????

hê, 2 tháng rồi không lên, bây giờ lên câu được 4 bài, còn chuyện cô nhung là tao nhớ nhầm với cô thằng bạn tao, không phải cô bị ung thư tuỷ đâu,tao cũng chỉ biết cô bị ung thư thôi,bây h bọn mày lên đại học hết, chắc có di động và người yêu hết hả???? Đứa nào có di động thì ghi lại số nhé

Ặc ặc MAI "lợn" mà cũng vào đây chắc tao chả dám xuất hiện nữa đâu.Hôm nọ ML tổ chức đi hát hò có mỗi mấy đứa đi,con V,P,Indo,Tuyet,Khiêm...

Thế Duy Anh vào trường nào rồi?
Này mọi người ,sao làm visa phức tạp thế cơ chứ

Thằng Đức câu bài lắm thế, thứ 6 hoặc Chủ nhật này tao đi Pháp đây này, Đức ơi ra Roissy đón tao với! Mai cũng sắp sang này.

Thằng Ngọc Khánh với con ML đi Amiens, tao với Mai béo đi Rouen.
Hôm trước tao vừa nhận được giấy đỗ ĐH xong, sướng hết cả người hehehe Tao đỗ Sư phạm HN cùng với thằng Tường nhé, oai ko? heheheh

Thế con ML nó đã đi chưa hả bọn mày, tao thấy đứa thì bảo nó đi hôm 12 rồi, đứa thì bảo 26 nó mới đi, chả hiểu thế nào.
Con MF sắp vào SG học rồi. Thế là lớp mình tan đàn xẻ nghé thật rồi! :((

Tao phải học tập thằng Lâm câu 4 bài 1 lúc mới được!
Duy Anh ơi, mày cho tao gửi lời chào đến cô Xuân nhé! Cám ơn trước!

Đâu, tao câu 5 bài đấy chứ, sao bọn mày sang đây học gì mà toàn về NÔNG THÔN 100% thế, tao nói trước ở mấy cái vùng đấy còn nhỏ hơn ở chỗ tao rất nhiều, nên chắc chắn là buồn hơn.....

tao vừa đổi di động rồi, hehe máy PC POCKET của O2, có đứa nào muốn tao khao thì sang đây với tao

khặc khặc...Không có tao là chúng mày loạn cả lên...hà hà...Thấy chúng mày đi mà tao buồn quá...Bi h ở nhà chẳng còn ai chơi với tao nữa :((....Đến 4/10 tao mới đi học... Nhưng ..tao mà vào trường mới có bạn mới là tao sẽ quên chúng mày luôn..Ai bảo bỏ rơi tao.... :(( Cả ku MF nữa...
này ai cho con NP nói anh DŨng thế...mày là .. hư lắm... 8-}
Thu Vân chủ nhật này đi đúng không??...Thôi chúc TV lên đường bình an nhé...Tại vì chắc tớ khôg đi tiễn ấy được..Cố gắng học rồi kiếm tiền đón tớ sang với nhé...Tớ chỉ trông cậy vào mỗi Thu Vân thôi. 0:) ..Chứ cái thằng Đức với con NF là không đáng tin được,,, khặc khặc...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên