NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
quên không dặn bạn Minh có gì thì gửi tin nhắn cho tớ nhé

Hơ hơ, không phải thất nghiệp thì là gì? Các bạn sang bên đó là phải đi làm thêm cả, right? Vậy thì rõ ràng mỗi Hikari này thất nghiệp rồi ^^.

Thu van qua dang ban than nhu the ma chang hoi han nhau duoc mot cau.Nguoi ta sang phap roi day nay .

Dia chi nha Nguyen Phuong nay:
NGUYEN Nguyen Phuong
24 rue Louis Ricard
76000 Rouen

Nhã kêu ca gì, Nhã còn ở ngay sân bay về Paris, tớ còn phải đi tàu về Rouen nữa, mà 1 mình tớ 70kg, khóc dở mếu dở ở Gare St Lazare.
Nhã ơi, Nhã được học bổng, Nhã giàu thì Nhã gọi điện cho tớ đi, tớ nghèo cóc có tiền dùng cellphone hehehe
Tức nhỉ, cái bàn phím của bọn PHáp như shit í, dùng như dở hơi!

Hihi lớp mình dạo này vui, vui thật hehe, mọi người cứ ra vào tấp nập

hoàng tử đóng fim à hho*ho*, canh sát hình sự á?? Bọn mày mới sang học hành chẳng lo học mà cứ đú đởn lên net rồi lại hẹn hò thư tù với nhau, tự nhiên tớ lại thấy yêu trường nhớ lơp hihi :"> thế NF sang đấy có học cùng hương bá linh ko hehe, có chuyện gì hayy ho chúng mày kể lể cho các bạn nghie với nhé :-$

Vân ơi, con H nó dạy Thăng long thật à, con này máu nhỉ, ai cho tốt nghiệp ra trường thế ko bit, vào đấy học thi` nhớ dạy bảo nó tử tế nhé, F la F giao chi H cho V đấy, cố mà bảo ban nó cho nên người, chứ ko để như ngày xưa được đâu hhaaha_mà ở đâu ra cái trò gọi bố mày là cu thế?? ku cái gie` b-). MÀ ko được đong đưa Nhã đâu nhé, V có thằng Đức rồi còn giè hehe, Nhã là của F ..nhã học hành ngoang ngoãn đừng có zai gái lung tung, F ở nhà chờ nhã hihi 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Thang cho Nha, hom truoc tao goi cho may may ko nhac may de tao bi dinh repondeur, mat toi 4 unite cua ba.
Hoc voi ban Huong a, nhieu chuyen hay ho lam, no toan cuoi deu tao may a, kho chiu cuc, ma tinh vi gioi tieng Phap, suot ngay nhin thay mat tao o dau la xo tieng Phap.
2 bon no noi chuyen voi nhau cung = tieng Phap, giong kieu su tich "terrible" i hehhehe
Ban Huong thi suot ngay "oh merde" voi ca "oh putain" nghe cu goi la ..........
Tao post bai ma cu phai ngo truoc ngo sau vi con Huong no dang luon o day, no thay minh noi xau no thi no giet chet heheheh

Hoang tu dong phim gi the?
MF oi may lai sap ra HN a? Ko thich hoc o trong Sg nua a? The tinh hinh cac ban lop minh di hoc DH the nao roi, ke tao nghe cai xem nao.
Lau lam roi tao ko duoc chat chit ngua chan ngua tay qua may a, ma net o truong tao thi nhu shit
Tao thay con Diem no bao hoi chat dem tan roi a heheheh

È, lớp trưởng sang Pháp có quà không vậy ^_^ ????
Mà ai đi đóng phim thế ???? Cho xin chữ kí ^_^

Có địa chỉ cố định là làm titre được rồi, mỗi tội tớ chưa làm, hìhì

ê NP gọi cho tao à lúc đó tao không có nhà để mai mốt tao gọi lại cho nhé

làm titre lâu hơn cả làm visa cơ xếp hàng đăng ký lâu vãi lúa ạ

Có người nửa năm mới lấy được carte de séjour

Minh ơi là Minh đọc lại từ đâu đi nó nói ông đóng phim gì gì đó

hehe Mai với Nf ở cùng nhau à, 2 chúng mày fai? làm gì đi chứ để bọn kia nó tinh tướng thế à hehe, fai làm rạng rỡ cho 12f2 chứ hề hề:D .Tao cũng định ra rồi, ko học trong này nữa, chán lắm 8-| 8-| , tao với con Tâm cũng đi đú đởn vơi nhau mấy lần rồi hehe, cả con Hiền nữa, con H nó cũng mới vào chơi. Thế còn mày với anh của mày thế nào rồi hehe, hội chat đêm h tan tành thật hehe, tan cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng , chỉ còn đợi mày với anh J bùm =D> , thế là đủ bộ hehhe. nhưng khi nào về nhà chắc F lại đựoc tái xuất giang hồ hehe, ko có zai này thì còn zai khác, nhờ :-s

Thằng Nhã như thằng điên 12h đêm nó gọi điện cho tao xong rồi nó kêu tốn tiền rồi nó dập máy.
Ờ Mai béo đang ở nhờ nhà tao.
Tao với anh của tao á? heheheh gọi điện thoại, làm quái gí có net mà online, anh tao từ lúc tao ra đi cũng ko dùng net nữa nên bây giờ chỉ buôn điện thoại thôi.
mày gọi con Hiền lên đê, vắng nó forum cũng buồn hehehe

12 h lúc đó tao mới nhơ ra là mày gọi tao nhưng không gặp nên tao mới gọi lại chứ NP hâm ê mày online ở đâu vậy ở trường hay ở nhà ?

tội nghiệp thiệt ra hàng tốn tiền lắm ra KI của trường xài sả láng mà chả tốn xu nào chắc mày bị ngồi vào máy bẩn thôi chứ KI của trường tốt lắm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên