NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phỏng vấn cũng không khó lắm đâu NP ạ. Qua hết ý mà.

Nguyễn Duy Anh đã viết:
Chúng mày có đứa nào biết chỗ học tiếng anh hay hay thì bảo tao cái !
Tiếng Anh? Mày bỏ tiếng Pháp rồi hả? Thử chỗ HICO xem nhé. Nó ở bên chỗ đường Cao Bá Quát, tao không nhớ rõ số. Tên đầy đủ là Hanoi International Collage = Trường Quốc Tế Hà Nội ^_^.

Hic, quên không hỏi, có bác nào biết bao giờ thì lấy được học bạ bilingue và lấy thế nào không? Nếu biết thì nhớ nhắn dùm mỗ một tiếng ^_^.

MỌI NGƯỜI ƠI, TỤ TẬP MỘT HÔM ĐI!!! BỌN NÓ SẮP GIẢI TÁN HẾT RỒI
Mà bạn Lâm đã đi chưa, từ hôm mày về tao còn chưa được nhìn thấy mày, nhớ ơi là nhớ :x

Duy Anh oi, mày học tiếng Anh à, tao bán lại cho chỗ học của tao này 49o.ooo VND/3 tháng, mỗi tuần 3 buổi học ko? Học thì bảo tao nhé!

Ôi lạy trời tao được đi Tây chứ ở nhà làm giáo viên chắc tao bệnh quá :(( Tao thà chết chứ chẳng làm giáo viên đâu. Sao số tao đen thế nhỉ? Đen từ ngoài vào trong :((

Chả biết đến bao giờ lớp mình mới được toàn tụ đầy đủ nhể? Thế là lại 1 lần nữa khai giảng nhưng mà tao chả có trường để mà khai với giảng, bơ vơ ko nơi nương tựa :((

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Ôi lạy trời tao được đi Tây chứ ở nhà làm giáo viên chắc tao bệnh quá :(( Tao thà chết chứ chẳng làm giáo viên đâu.

ai cho làm mà làm

Sao số tao đen thế nhỉ? Đen từ ngoài vào trong :((

Đề nghị bạn NF sửa sang lại lời ăn tiếng nói, câu nói này của bạn sẽ rất khiến mọi người liên tưởng đến những điều ko nên liên tưởng 8-|

Chả biết đến bao giờ lớp mình mới được toàn tụ đầy đủ nhể? Thế là lại 1 lần nữa khai giảng nhưng mà tao chả có trường để mà khai với giảng, bơ vơ ko nơi nương tựa :((
Đoàn tụ theo kiểu gì cơ? Nếu lại học cùng nhau thì chả có đâu ^_^.

Mà tưởng lớp trưởng cũng đi Tây rồi, sao mà còn ước với mơ gì vậy ???? +_+

Chỉ có mày đầu óc đen tối nó mới thế! Sao dạo này tao ko thấy mày online hả mày?

to Hoàng tử: Chưa chắc tơ đã được đi Tây đâu :(( Còn nhiều vấn đề rắc rối lắm! Còn chả biết có lấy được vía hay ko, nhỡ đâu lại giống em Vân thì sao? :((

Phải học tập Thu Vân, câu bài theo kiểu này hehehe! Đoàn tụ để học cùng nhau thì tớ cũng chả thích, có đoàn tụ đi chơi thì đi thôi! Lúc đầu tưởng lớp mình có nhiều đứa đi Tây lắm chứ tính ra bây giờ cũng có mỗi 3 đứa nhỉ?
Chẳng biết thằng Minh Anh đã xin được visa chưa?

Minh Anh còn chưa phỏng vấn, đã lấy được VISA đâu.

Hình như là chủ nhật này bạn Ngọc Khánh với bạn Mai Linh dung dăng dung dẻ đi Tây thì phải. Mai có ai đi chia tay chia chân bọn nó ko?

Bọn mày ơi Lã Quang Duy đi Sing rồi thì phải heheh con MF nhớ người yêu ko em?

Nguyễn Mai Phương đã viết:
Ôi lạy trời tao được đi Tây chứ ở nhà làm giáo viên chắc tao bệnh quá :(( Tao thà chết chứ chẳng làm giáo viên đâu.

ai cho làm mà làm

Sao số tao đen thế nhỉ? Đen từ ngoài vào trong :((

Đề nghị bạn NF sửa sang lại lời ăn tiếng nói, câu nói này của bạn sẽ rất khiến mọi người liên tưởng đến những điều ko nên liên tưởng 8-|

Chui vào đây cưa sừng làm nghé vậy, anh cũng liên tưởng đến những điều nên liên tưởng :))

Hic, bà Thu Vân hồi này... xuống cấp quá. Câu bài kinh hồn.
Vậy là 3 nhân lớp mình Đi Tây, thế còn lại thì sao? Chúng nó ngồi nhà chờ thi tiếp hả?????
À, mà bao giờ lấy được học bạ song ngữ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên