NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Qua điểm sàn thì kiểu gì chả đỗ, bố nó làm luật sư chắc cũng quen biết nhiều, kiểu gì chả xin được cho nó. Mà ko xin được thì chúng mình lại được đến nhà Sơn Tây ăn bánh kẹo heheh đến mừng hạnh phúc của bạn Sao Tuấn với cái em gì xinh xinh đi Made in 12 í :D :)) hehehhehehe

chời, Đệ của tao tạch rồi à:-/ sao lại để F nghe được tin đau buồn trong một ngày 13/8 như ngay hôm nay- nhắc khéo haha- ông chời thật là bất công với F và Đ quá chẹp :-&
mà nghie chừng là lớp mình cũng nhiều đứa đỗ nhể, mấy ông bà đã từng chê bai trù ẻo lớp mình trượt ĐH hết dù chỉ là trong í nghĩ or nói sau lưng bi h sẽ fai? đau khổ và hối hận X-(
cn đi chơi hở, tao muốn đi lắm, nhưng hết tiền thì rồi thì có được đi ko :)|

hehe.. em Phương là cứ giỏi nhắc khéo nhưng chả ai để ý cả.... khổ thân Phương iu ghê... biết tại sao kô? hôm nay thứ 6 ngày 13 mọi người sợ dùng sợ đen nên chả ai đi dùng máy tính để chúc mừng P cả.. .mỗi Ỉn đây là thành tâm khô sợ gian lao, nguy hiểm ... :D lên tận Net để chúc mừng P... mà hôm nay mày buôn chuyện với ai kô mà tao gọi bị bận mấy lần liền>>>. Tối gọi lại.
Thôi, chúc em iu tuổi 18 với cái gì cũng đẹp hết! Cố gắng duy trì sự nghiệp học hành và tình iu với ĐỆ nhé! heheheh LUV U... :X :X :X

Ghẻ thế... gõ mấy cái trái tim cho P mà chả hiện ra cái nào...
Lớp mình cũng giỏi đấy chứ! chả học gì ở trường mà vẫn đỗ==> đủ biết lớp mình chăm học thế nào nhỉ? :X
Tao thì tao thấy cùng là 1 lớp với nhau, ai đỗ cũng đáng chúc mừng cả, chả việc gì phải so bì người nọ người kia... Đỗ hay trượt ở đây đâu chỉ do giỏi dốt, còn nhiều yếu tố: may mắn, biết lượng sức mình nữa chứ.....
Dù sao thì cn này mong gặp cả lớp!....

Hôm nay thứ sau ngày 13 co' bác nào bị tử nạn ko
Mẹ thằng Sơn Tây cũng đỗ DH ah ? thế này thì loạn ah? loạn hết cả rồi.
Đệ, Đức Tuấn học khá phết thế mà lại trượt
Thế lớp mình có mấy đứa đi Tây?

To P.Trung: tao thấy là chả có gì loạn ở đây cả... nếu Đệ với mấy đưa học khá thi cùng trường với Sơn Tây thì mới so sánh được... đằng này mỗi đứa 1 trường. Chả chúc mừng nó thì thôi còn phải nói đểu với việc nó đỗ... chúng mày cứ nghĩ xem nếu là ST mà đọc những dòng bạn bè cùng lớp nói về nó thế thì có hay kô?

Hehe tao chả thấy ngày hôm nay đen gì cả, ngược lại đối với tao là 1 ngày rất may mắn và đang iu hehehe. Con ỉn còn sau tao, tao chúc mừng con MF từ lúc 1h45 am và đã kịp tặng quà cho em MF thân yêu.
Tao cóc cần biết chúng mày đỗ trượt thế nào nhưng chủ nhật này thì cứ phải tập trung đầy đủ đấy nhé!

to ỉn bủn xỉn- nick mới- : mày cho F của mày ít tim + ko thật lòng nên nó ấy hiện ra [-x . mày cố tình chọn lúc tao bận máy để gọi điên làm bố mày lại fai? gọi lại để ngie happy bd to em iu tốn cả xiền hehe, iuu mày ko thể kể đâu cho hết :x ( tim này mới là tim con lai vàng)
to chef nf : khiếp quá cơ cái em Mf thân yêu của mày, nghe cứ như con bd hehe; thank u con lợn mày à của mày, tao sẽ treo nó lên gương toalet' nhà tao nhé..
ui zoi`, 13 thứ 6 vẫn đen đủi như chưa bao h đen đủi =.. từ sáng đến tối chỉ có chửi bới cãi nhau ầm ĩ 4`4`4`, may mà còn chưa tử nạn bị cây rơi đỏ vào đầu hehe, sáng nay bão mưa to dã man, cây đổ uỳnh chắn ngang đường MHD, mưa xối xả,mưa thối đất thối cút, hạt mưa rơi vào rát cả đôi mắt
get' ST thật nhưng thấy ST giỏi hehe, nó mà 15.5 thương mại mà vào quản trị kinh doanh là chỉ thiếu có 0.5 điểm đấy 0:)

hôm nay đi SN con MF về, đúng đến nhà con Vân thì đâm xe què cẳng :(( đã thế ăn tiết với thịt bò khô của con MF lại còn bị tào tháo đuổi, chả hiểu mai có lết được đến trường đi chơi với cả lớp ko? :((
SAo tao cứ đi với con Vân là tao bị đâm xe thế nhỉ? Hehehe Vân ới, tao với mày làm sao í! Hôm nay đen quá đi!

Nguyên Phương Add nick của mỗ này: yamikishivn
Nếu sợ sai thì copy rồi paste vô vậy :)) .............
Lớp mình nghe nói có chú Thụy die rồi, bác Đức Tuấn cũng đi tong, rồi cả anh Đệ Đú cũng tiếp bước nốt. Chú Mít thì mới xém rơi thôi :)).
À, mà khi nào có giấy báo là sẽ phải tới trường lấy hả????

híchíc.. Tại cái xe của mày đấy...Làm tao bây giờ nguời đau ê ẩm... đau lên tận cou... :((

Phuong yeu oi, tao xin loi nhe, hom truoc tao ko len duoc, ma may biet roi day, tinh hinh la dung Internet o day rat kho khan, heheheh:) Chuc em yeu cua tao sinh nhat vui ve. Con cho, da 18 tuoi roi day, tao con phai doi den cuoi tuan( nhac' khe'o), bon may co dua nao nho den thi viet thu dong vien tao. Buon qua a.
THe Phuong yeu oi, hom day may to chuc the nao, co vui ko, co chup anh ko. Con bao nhieu anh tao muon load len tren nay ma may' tinh o nha do hoi qua. hichichic, bon may chup anh thi cho len cho tao xem nha.
Anh In o nha the nao roi, dao nay con choi boi tit mu ko hay la cham chi hoc hanh? Tao nho bon may qua. Tao bay h di hoc chang quen ai buon lam.
Dua nao thinh thoang viet thu cho tao vao [email protected] nhe. Chat thi kho nhung viet mail chac la se de hon tai tao dung net o truong ma.
Yeu bon may nhieu! ( Thong cam tao quen ko viet dau) :x :x :x :x :x

Ê! Lớp mình có biết chỗ nào học tiếng Đức không?

Ng Thu Van đã viết:
Ê! Lớp mình có biết chỗ nào học tiếng Đức không?
Thu Van oi, học tiếng Đức thì ra chỗ viện Goethe Institut mà học. Ở đấy hơi đắt nhưng mà có vẻ cũng chất lượng, có cả giáo viên Đức nữa. Ngoài ra thì có những khóa học tại chức của mấy trường Ngoại Ngữ gì đó, ở trường Ngô Sĩ Liên hồi trước buổi chiều cũng dậy đấy. Nhưng mà ko biết có tốt ko. Em Thu Vân định đi Đức à????

hihi Thu Vân chắc là hỏi cho giai đấy mà...ừ.. sắp sn em Giang rồi nhỉ...Thế cái hộp bút với mấy cục tẩy của bọn tao có hữu dụng không mày??hehehe..Đang vui vẻ thì mày lại. phải sang Đức sớm...Xin lỗi em G hom trước không ra tiẽn mày được vì tao không có xe...hichic...

khổ thân iem giang béo, thế mày mới vào trường mới hở, năm nay lên lớp 11 rồi, nhớn rồi đấy hí hí kiểu gì cũng kiếm được một anh tây điẹp daii, mà có thừa nhớ để fan` cho tao một anh nhié

híhí biết đâu đấy... Thu Vân là gian manh cực kì....:))

Sao chúng mày vui tươi thế nhỉ? Đề nghị Thu Vân khao đê, đỗ điểm cao đi Tây, phải khao đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên