NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihihi Vân lại được viết bài rồi...Có ai vui mừng khi thấy con người xinh đẹp này way lại không... :))
Hôm qua về mệt quá lăn ra ngủ ngay...hichic.. nhưng mà cũng vui.. 8-} Hai vai của tao đỏ hết cả lên...hôm nay nó rát ko chịu được. ;)

Con Vân rát bằng tao kô?... hôm qua về thấy mặt mũi đỏ ửng đã biết điều đi đắp mặt nạ rồi... ấy vậy mày sáng nay đi bơi lại gặp nắng to... bây giờ trông tao như người Angola... nhưng mà cân sụt đi 1 kg rồi.. Sướng...!

sáng nay 12 h tao mới bình minh, ko thể day sớm hơn được, đi cũng bình thường, chẳng đẹp bằng Hạ long :"> ăn trưa xong lại buồn ngủ..
con ỉn để mặt đỏ đỏ hồng hồng cho xinh, ko fai mất công makie^:)

ơ TV đang trên mạng đấy à, nick YM gì thế TV ơi

ko thể để mày bôi nhọ thêm nick tao h ới, bố mày đổi pass đây

Hết tuần này là có điểm ĐH, bọn mày đã thấy lo chưa? Tao cũng bắt đầu hơi lo lo rồi :( Thu Vân bây giờ hơi kinh, ol toàn để invisible. Bạn Mai Linh nhà mình đã đỗ ĐH rồi nhé 18.5 hơn hẳn 3 điểm so vơi điểm chuẩn nhé :p

Nghe nói Thu Vân đặt vé máy bay rồi à..Tớ đang định đi thì cũng đặt cùng ngày vói Thu Vân và Hiền..Có bạn cùng đi đến đấy cho đỡ bỡ ngỡ.. hehehehe...Trượt đại học rồi buồn quá...Một ngày đi chắc 10 lần cũng không hết cơn mất hhehehe...
Nguyện vọng 2 thì ai cũng kêu xa vời lắm lắm... hic hic... Sáng nay em G đi mà tao không đến tiễn được.. buồn quá...Các nỗi buồn chồng chất... thôi tao đi vào toillet đây... :))

Đã biết điểm chuẩn Ngoại thương đâu mà chưa gì đã kêu trượt hả Vân. Còn nứoc còn tát chứ.

Thế bọn lớp mình biết điểm chưa? Thông báo cho các bạn biết đi!

Thằng Quân với thằng Dân đỗ cao phết toàn 26 điểm. Ngoại Thương tao thấy dự định lấy 22-23 điểm. Chắc là đỗ hết thôi bọn mày đừng lo! Thế bọn mày có định đi chơi nữa ko? Tao định tổ chức cho chúng mày đi vịnh Bái Tử Long, đẹp cực! Cứ suy nghĩ đi nhé, có gì gọi tao 1 câu! :D

Đỗ làm sao được mà đỗ... 22 điểm trở lên có tận 124 đứa, nó lấy có 60 thôi...hic hic thế là trượt thẳng cẳng rồi còn đâu... 8-} ..Thu Vân chắc là lấy kịp VISA thôi...Tớ viết sang trường xin chỗ ở mà chúng nó không viết lại.. khốn nạn thế cơ chứ.. b-)

Thế mày đi học trường gì hả Vân dê? Thế ko ai đi chơi nữa à?

mọi người đi chơi chán mất rồi, bi h đi chơi chắc thuê xe 2 chỗ cho mày và ỉn đi thôi, ỉn là vẫn máu đi chơi với mày nhất đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên