NHẬT KÍ LỚP F2 (01-04) DÂN F2 VÀO ĐÂY ĐÊ !!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ đã biết điểm đâu. Cái trường lâu không chịu được. Bao giờ tất cả các trường phải có điểm nhỉ?

Vân ơi! Phải đợi một thời gian cơ. Nó không viết ngay cho mình đâu. Tốt nhất là viết mail cho nó nhanh.

Ng Thu Van đã viết:
Vân ơi! Phải đợi một thời gian cơ. Nó không viết ngay cho mình đâu. Tốt nhất là viết mail cho nó nhanh.
Tớ viết mail đấy chứ...nhưng mà mãi không thấy trả lời...Thu Vân ơi tớ mà kiếm đựoc nhà thì THu Vân sang chơi với tớ rồi mới về Mac' Xây nhé hehehehe
Chiều nay tao mới đựoc biết. nguyện vọng 2 cực kì là mơ hồ.. Bố tao đi hỏi 2 trường ĐH ngoai ngữ rồi.. Nó đèu kêu là lấy đủ hết rồì...hic hic Đấy là còn quen biết rồi nhé... 8-} Hết rồi...hết thật rồi....

Thôi, em Vân xác định đi Pháp đi để tao còn sang chơi với chúng mày nữa!
Hơ hơ... Ỉn cũng vẫn máu đi chơi chứ! mỗi tội Ỉn đây ham vui, đông mới đi...
À, tao bây giờ đang phải học luyện thi tiếng Anh... sáng nay vừa học buổi đầu tiên... đời bao giờ mơi hết bể khổ của học hành thi cử cơ chứ? hic hic....

NP ơi Vân 26 điểm đấy, nó chẳng cộng điểm con thương binh gì cả

Minh ơi ấy có được cộng điểm con thương binh không?

Chị Vân câu bài hơi bị nhiều đấy nhé, mỗi câu chị lại cho thành 1 bài thế kia à? Tôi là tôi mách bạn Đỗ Việt bây giờ hehehee.
Thằng Tường cứ tí tởn được cộng 2 điểm Tày nhưng mà tao chả thấy trên mạng nó ghi là được cộng gì cả, chả hiểu thế nào. Thôi Thu Vân 26 là ok rồi còn kiện tụng gì nữa.
Bạn Hoàng Minh đỗ Đh rồi nhé, còn bạn Sơn Tây lớp mình cũng rất chi là giỏi 15.5 Cả lớp hoan hô cái nào! heheheh

ừ.. em Ỉn nhớ sang chơi với tao nếu tao đi nhé...
Thu Vân câu bài cứ gọi là hơi bị trắng trợn đấy...hichic 26 điểm , cao vãi .. rồi mà còn đi kiện.. Đừng làm những con người như tớ đau lòng thêm chứ.. :-s
Số phận mình hẩm hiu quá.... :-s

mà con NF mày thôi ngay cái kiểu khen đểu í đi... đọc mà thấy bực mình...Ai cho mày nói Sơn tây thế...:))

Thế mày đã quyết định đi hay ở nhà chưa Vân dê? Nhưng nếu mà đi thì cũng ko sợ buồn đâu, bọn lớp mình sang cũng đông mà, nếu được nghỉ hay rảnh rỗi thì đến chỗ bọn nó chơi. Mà sang đấy thì cắm đầu cắm cổ vào học chứ làm gì còn thời gian đi chơi mà lo buồn :p Cố gắng lên mày ạ!

Thế tao phải khen bạn Sơn Tây thế nào bây giờ hả mày? heheheeh Thật lòng tao muốn chúc mừng bạn í đã rất cố gắng bằng một nỗ lực phi thường vượt qua được điểm sàn mà. Sao mày lại bảo là tao khen đểu? heheheh :))

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Thế mày đã quyết định đi hay ở nhà chưa Vân dê? Nhưng nếu mà đi thì cũng ko sợ buồn đâu, bọn lớp mình sang cũng đông mà, nếu được nghỉ hay rảnh rỗi thì đến chỗ bọn nó chơi. Mà sang đấy thì cắm đầu cắm cổ vào học chứ làm gì còn thời gian đi chơi mà lo buồn :p Cố gắng lên mày ạ!

Ừ 90% là đi rồi....ừ cắm cou mà học.. hehehehe...thế mày ở lại học hả.. mày đỗ NT là cái chắc rồi còn gì mà phải lo đúng không?

Tao chả biết, thằng chó Tường nó đang dọa tao NT lấy 25, nó cứ cuống quít cả lên. Kệ, trượt thì thôi, trượt thì lại gia nhập đội quân đi du học cùng các bạn vậy. Bọn mày thấy avatar mới của tao đáng iu ko? :D

Hic, NT lấy 24 là hết nước roài ^_^. Lớp trưởng thân mến đỗ rồi nhé, có khao gì hông vậy? :)) Mỗ cũng đỗ roài, mặc dù có mỗi... 23 điểm ^_^.

Nhưng đời quả là lắm bất công, sao thằng Sơn Tây đần nhân ấy cũng đỗ mà bạn Đệ yêu quí lại thẳng cẳng hả trời T_T.......

Minh ơi ID của ông ở Yahoo là gì để tôi add? Đệ làm sao mà căng thẳng??? Đứa nào có thông tin gì của bọn lớp mình thì post lên đây cho mọi người biết nhé!

Tao có một đề nghị là bây giờ tổ chức đi chơi xa cũng khó vì bọn mày vừa đi xong thì chắc bố mẹ ko cho đi nữa. Thôi, bây giờ hẹn nhau đi chơi trong HN 1 hôm coi như là chia tay các bạn chuẩn bị đi du học, thời gian là chủ nhật tuần này 15/8 khoảng 8h sáng ở cổng trường mọi người thấy thế nào? Nếu đồng ý thì báo tao, tao liên lạc với tụi ko lên net, ok? Nhanh lên nhớ!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên