Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời vừa có mấy ngày không lên mà topic này đã bị đẩy xuống trang 2 là sao vậy? Mọi người tích cực lên chứ.

hxihix, mẹ cũng đang cố gắng xúc cái topic này lên trên, nhưng mà, dạo này bạn Hà chẳng thấy đâu nữa, bùn quá đi >_<
hôm nay lớp mình làm sinh nhât cô cũng hay đấy chứ nhỉ, bất ngờ nhất là bạn Thanh Long đọc bài diễn văn :)), chòi ơi, bạn giỏi Văn vật vã luôn :))

chuyện có Bn góp sức thì sao mà không hay cơ chứ. À mà sắp đại hội chi đoàn rồi đấy. Không biết mình có nên ra tranh cử không đây?

to Hà: mày mất tích ở đâu rồi hả?
À mà ở trong câu lạc bộ âm nhạc đang phản đối ƯHP, HAT,AXN đấy. mày vào mà phản bác lại đi.

hix, ko phải tao cuồng nhạc sến đâu, chẳng wa mấy hôm chán đời mới hay hát thoai

có ai biết Đỗ Thành Trung nổi tiếng của chúng ta mặt mũi thế nào ko?????

ờ tao biết hai ông tên Trung lớp 11H1 cơ nhưng không biết có anh nào tên Đỗ Thành Trung không nữa.

võ thu hà đã viết:
có ai biết Đỗ Thành Trung nổi tiếng của chúng ta mặt mũi thế nào ko?????

chữ của chúng ta làm tớ sởn gai ốc :)), muốn thì hôm nào bảo anh xuống thăm đàn em cái, lớp em có bạn Hà rất muốn chiêm ngưỡng dung nhan của anh :))

bánh tớ làm thì phải ngon rùi ^^ :p

thích thì lên mà hỏi anh ngại xuống tầg dưới mỏi chân lắm

Hôm trước con bạn em lên gửi bài hát trên voice of ams, nó bảo bọn 11H1 ngồi tụ tập bầy đàn vuốt ve nhau trông khiếp lắm>>>đến sợ :))

hơ ai bảo đấy là vuốt ve đừng nghe thông tin 1 phía như thế bọn nah chỉ có ý định cho 1 thằng đi cầu thang = .....bàn tọa thôi

Đỗ Thành Trung đã viết:
thích thì lên mà hỏi anh ngại xuống tầg dưới mỏi chân lắm

ui anh ơi, bọn em là con gái "chân yếu tay mềm" mà. Với lại anh sợ mỏi chân chẳng lẽ bọn em không sợ à? ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
đau chân thì anh nhờ ai cõng xuống vậy. Sao anh bảo Long thú là đệ tử của anh mà. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bảo Ngọc, anh Trung này có vấn đề lớn ở não bộ mày ạ, đừng bắt anh ý đi lại nhiều

uh vốn dã học lớp Hóa là phải có 1 chút vấn đề ở trong đầu rồi

Đỗ Thành Trung đã viết:
uh vốn dã học lớp Hóa là phải có 1 chút vấn đề ở trong đầu rồi
Bó tay với chú này rồi. Chắc bọn 11H1 trông mặt mũi thế chứ toàn loại dở hơi ăn cám hấp :))

mày nói thế thì khác nào chửi tương lai của mày? mày thì 10h1, nó 11h1 cơ mà? nhân tiện cho hỏi, cái box gì đó mà tú linh bảo " chửi nhau có phải là một nghệ thuật ko" nằm ở vị trí nào hở mày?

hi, nói thía là ko ổn rồi, Hà ơi, mày thông cảm, anh đang tự ám chỉ chính bản thân ấy mà :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên