Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hừm, chả biết, thêm 1 tuần xem bạn ý có quan tâm đến lớp không đã +___+
@ bạn lớp trưởng hiện tại:
hưm, nói trước mặt bạn cũng đựoc thôi, nhưng thôi, ko có thời gian nhiều trên lớp, tiên thì nói luôn trên này
lớp mình có thể nói là 1 lớp rất đặc biệt, tại chọn lớp trưởng ko phải là do cô chỉ định mà là do các bạn ứng cử phải làm hẳn 1 bản đề án kế hoạch rồi mọi ngừoi bầu, nói thật ai bầu cho ấy thì tớ ko biết, nhưng cho dù tớ ko bầu cho ấy nhưng dù sao hiện nay lớp trưởng cũng là ấy và tớ hi vọng ấy có thể quan tâm đến lớp hơn một chút nữa, như Ngọc hiện nay, bạn ấy chẳng làm 1 chức vụ gì chung của lớp cả, tổ trưởng là của tổ, còn của lớp thì ko, thế mà ngay mấy cái việc lấy họ tên PH, bạn ấy cũng làm, thì thử hỏi lớp trưởng sinh ra làm gì, chả lẽ chỉ có việc hô đứng hô ngồi thôi chắc, nếu thế thì chả cần phải có đến cả 1 bản đề án kế hoạch gần chục trang để chọn lớp trưởng, tớ ko phải là phản đối ấy làm lớp trưởng, nhưng nsoi thật nếu như hiện nay thì tớ sợ nếu có bầu lại lớp trưởng thì e rằng ...
đó chỉ là ý kiến của riêng tớ, có gì ko đúng thì bỏ quá cho, nhưng đã quen nhau mấy năm nay, tớ nghĩ là ấy cũng nên đọc hết cái đống ở trên mà xem có gì cần sửa đổi không

:D>vỗ tay rào rào, tớ tuy là dân ngoài, nhưng đã từng học với Kiên hẳn 4 năm rùi, tớ cũng tự cảm thấy nên đóng góp ý kiến với cậu một chút, hãy quan tâm đến bạn bè xung quanh nghĩ rì về mình, rùi xem xem tại sao lại có ý kiến như thế, quan tâm hơn đến lớp của mình, đừng nghĩ là lớp trưởng rùi thì ta chỉ có việc sai bảo mọi người, còn ta thì ngồi một chỗ chỉ tay năm ngón,cũng nên xem lại hành động cư xử của mình với con gái, đừng thô bạo như thế, cậu phải biết là mọi người rất thất vọng về cậu, con trai lại đi chấp vặt như thế bao h cơ chứ?:(Về học tập thì Kiên giỏi, tớ công nhận, nhưng còn về khả năng lãnh đạo lớp thì nói thẳng,cậu ko bằng BN đâu, ko phải vì tớ thân Bn nên nói vậy, nhưng học với mọi ngừơi thì tớ biết.
Túm lại là, ấy nên sửa lại tính cách của mình đi, đừng quá độc đoán cho là mình là nhất như vậy,cậu nên coi trọng ý kiến cá nhân của người khác, vì cậu cũng chỉ là một cá nhân thêm chức danh lớp trưởng trong lớp mà thôi, thiếu lớp trưởng này có thể bầu lớp trưởng khác, nhưng thiếu cá nhân thì ko thể thành lớp được đâu!
Tớ nói có rì sai thì ấy bỏ qua cho.Dù sao đây cũng chỉ là ý kiến chủ quan của tớ thôi

trời không ngờ mọi người lại ủng hộ mình đến vậy. Híc cảm động quá. Nhưng mà tớ cũng giũ chức thủ quĩ đấy(xấu hổ quá cơ. lớp trưởng hay lớp phó thì không làm lại làm thủ quĩ bao giờ đâu)

Thôi mày, tham thì thâm đấy:D Như tao nè, bỏ bí thư, thành thư kí lớp :)) Tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa:((

Tham là thế nào? tao chỉ nói vậy thôi chứ tao "tự hào" với chức thủ qũy lắm đó. Mày thử nghĩ xem các hoạt động mà không có xiền thì dù bí thư hay lớp trưởng cũng chịu chết sao mà tổ chức được đúng không?( tuy nhiên nếu bầu lại lớp trưởng chắc chắn tao không bỏ qua đâu. Phải đấu tranh đến cùng chứ.)

hừm, ai thành lớp trưởng mẹ cũng ko phản đối, miễn ngừoi đó phải biết quan tâm đến lớp với mọi người, that's all
còn con mà làm lớp trưởng thì quá tuyệt vời ^^

Hóa 1 xôm quá nhỉ, tớ vào câu bài chút. Bảo Ngọc à, có phải BN thích Nam Sơn không vậy, mình tưởng BN mù net cơ mà ?? Lạ nhỉ. Bảo Ngọc mà làm lớp trưởng hóa 1 thì, chẹp chẹp, làm thủ quỹ là dễ tham nhũng lắm đấy, Hóa 1 cẩn thận :D. Dạo này ít gặp, nhớ Bảo Ngọc quá :)

choi`, bạn Hiếu thế này là ko đựoc rồi nghen, sao bạn lại chỉ nhớ có mỗi con tớ thôi ko hả, thế có định làm con rể thứ ... mấy mấy không :D

Phải học tập lớp trưởng Hóa 2 khoản này BN ơi!!!!!!
To mọi ng`: Thực ra, tớ định tâng bốc bạn Hoàng lên rùi sau đó cho bạn ý xuống, xẹp lép như con tép <<< Đầy ý định trả thù, nhg do ko hợp thời cơ, bi h tớ mới có thể thực hiện ý định :(

hừm hôm trước tui đã nhìn thấy bạn Trang thư ở sân bóng rổ bạn diện cái áo đẹp quá, nổi bật cả trường ^^

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Hóa 1 xôm quá nhỉ, tớ vào câu bài chút. Bảo Ngọc à, có phải BN thích Nam Sơn không vậy, mình tưởng BN mù net cơ mà ?? Lạ nhỉ. Bảo Ngọc mà làm lớp trưởng hóa 1 thì, chẹp chẹp, làm thủ quỹ là dễ tham nhũng lắm đấy, Hóa 1 cẩn thận :D. Dạo này ít gặp, nhớ Bảo Ngọc quá :)

Này này ăn nói cẩn thận nha. Người ta có 1 chồng + 1 con rồi đó. Nhớ BN hả có định làm đội trưởng đội dự bị không? Còn trống đấy. Đùa thôi chứ viết thế không sợ bạn Dung ghen à?

To BN: Oái, Zung nào ở đây, vớ vẩn :D. Bảo Ngọc à, trước nay tưởng là mù máy tính chứ, thế mà lên net như điên í nhỉ.
To Mực: Hề hề, sợ chứ, tùy người :D

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
To BN: Oái, Zung nào ở đây, vớ vẩn :D. Bảo Ngọc à, trước nay tưởng là mù máy tính chứ, thế mà lên net như điên í nhỉ.

như sợ BN chẳng hạn.:x

Này mọi người tích cực lên chứ. Phải làm thế nào rủ được cả lớp mình lên đây không có tình hình ngày càng trầm trộng mất.
To Hà: thằng Gud là thằng đội trưởng đội dự bị đó hả? nếu đúng thì chắc nó rủ mày đi học AAC chứ gì?

Trần Bảo Ngọc đã viết:
Đặng Hoàng Hiếu đã viết:

như sợ BN chẳng hạn.:x
Dạ dạ, sợ Bảo Ngọc lắm cơ ạ !!!

bóng đá thì hình như mai có trận với 10 tin, có ngừơi bảo mình đi cổ vũ nhưng mai phải ngủ :D
lớp mình có tổ chức Trung thu rồi, hay quá, hi vọng là xin được thầy Cường 1 tiết, ko thì 1 tiết chẳng tổ chức nổi
hôm nay bùn quá, trả bài Toán, nhục chưa từng thấy :((

Có "người" bảo đi à? Nghe hay vật. Sao bọn nó cứ thích đá sớm thế làm đếk gì nhỉ?

chòi, bạn Vũ Anh đấy ạ, nhưng tớ bảo tớ còn phải ngủ :))
xong rồi, tớ hỏi bạn ấy có cần tớ rủ hộ bạn Thủy không, bạn ấy bảo để bạn ấy tự rủ, kinh không ... --> hóa ra mình là cái mồi nhử, đau lòng thiệt :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên