Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tức là nhìn cái Thảo đi, mọi người nói với nhau ko bít lúc mình đi liệu còn ai ra tiễn không

hì đứa nào phắn cũng đc nhưng trc' khi đi thì nhớ trả anh sách :D cả tháng vừa roài toàn học tiếng thèm học hóa kinh khủng mà thiếu sách :(

Anh Boss đi Insa huh ????? Insa nào thía ???????
Mà anh học hóa làm j nhẩy ???? Bốc hơi đến đít rồi lại nổi máu chăm à ????? :)) :)) :))

thực sự không muốn câu bài lộ liễu thế này nhưng không thể để box lớp mình trong tình trạng ngấp nghé xuống trng 2 như thế này được :(

----------

sếp ơi mọi người ơi giúp tớ 1 tay chứ :((

chuyện gì xảy ra với box lớp mình thế

bỗng dưng bị bỏ rơi toàn tập :(

tộ nghiệp nó

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe lời kêu cứu của Thảo em lên đây kâu phát chứ em đây cũng sắp chít roài
mà tình hình là cái quần đồng phục lớp mình mặc chả hợp cái áo nào của em cả
chết mất thôi
@Sếp Kiên nhợn : Insa là cái gì nghe wen wen :D

ặc, áo đồng phục thì kêu mặc quần bò, còn quần đồng phục lại chả hợp mặc cái áo nào, thế thì việc gi` ông phải may ca bộ thế b-(, 2 cái đấy may để mặc với nhau cơ mà b-(

thế mới pó tay
nói chung là may rồi thì cứ cố mặc thui chứ cái quần đấy phải mặc với áo phông sáng màu mà tôi thì toàn áo đen thui
tình hình là tớ ốm thập tử nhất sinh mà ko bạn nào đến thăm nhờ
hix , buồn thế :D

Oạch !!!!!!!!!!! Lấy quần đp rồi à ????
Chết chưa sếp quên ko dặn : cái quần í may sai toét tòe loe nên chưa lấy về vội, đợi cô í đi nghỉ mát về sếp tính sổ.
@ LQ "Thần thất tình " : Insa là 1 hệ thống trường ĐH ở Pháp mà hồi trước sếp đã từng nhắc đến trên HAO :D

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Oạch !!!!!!!!!!! Lấy quần đp rồi à ????
Chết chưa sếp quên ko dặn : cái quần í may sai toét tòe loe nên chưa lấy về vội, đợi cô í đi nghỉ mát về sếp tính sổ.
@ LQ "Thần thất tình " : Insa là 1 hệ thống trường ĐH ở Pháp mà hồi trước sếp đã từng nhắc đến trên HAO :D
@Kiên nhợn: khốn X(
có cái mặt ông thất tình ý
mà quần lấy rồi mới nói
pó tay

----------

võ thu hà đã viết:
đỏ thế, thoát chết rồi hả :D
hix bạn bè kỉu nìa thì đúng là pó tay
ko hỏi thăm thì chớ lại còn hỏi đểu :D

Có 06-09 lúc nào thế 8-}

Ngọc có cần phải nhanh tay thế ko /:)

Kinh nghiệm là những box đầu mới lập vào kâu nhiều dễ bị lock , del lắm

@ Quân : uh rỗi /:)

rỗi chị ạ , thôi khỏi bàn đi , chỉ khuyên mọi người kêu bên 06-09 ít thôi, vào năm thik thì xuống nhiều chứ còn 4,5 trang đầu toàn thấy 04-07 , 05-08 , rồi cả anh Boss nữa phiền lắm , mod lock rồi del hết 8-} .
Hóa ra Phương cũng có blog rồi à, là gì :-/

Các bạn DHV và các thành viên HAO chú ý, từ bây giờ chúng ta sẽ khóa các thread có trên 5000 bài trong database, những thread này ảnh hưởng khá nhiều tới việc truy cập HAO. Mọi người có thể mở thêm thread khác để tránh bị dồn nghẽn quá nhiều bài viết vào 1 nơi.

Cảm ơn nhiều.

Ngô Nguyễn Duy
Thay mặt BQL Diễn đàn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên