Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn lớp trưởng có gì bức xúc à? Nếu thế tớ cũng nói thẳng nhé: ấy ko thích nhưng tớ thích thế đấy, làm gì được nhau nào?

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Hi everybody!
Cái topic này hình như đã chuyển chủ đề thành " Con gái khóa 04-07 buôn dưa lê về cái bạn/ các anh đẹp zai" rùi thì phải. Mà hình như tớ cũng được các bạn nữ quan tâm phết ( ko bít nên buốn hay nên vui đây ). Nói thẳng nhé : tớ rất ko thích cái kiểu bàn tán vô tội vạ về người khác, kể cả nói xấu lẫn nói tốt, đừng nghĩ là vì tớ ko được bọn ấy khen. Dù sao đi nữa cũng xin được làm quen với các bạn chưa quen.
Hình như tớ thấy bạn Kiên là ổn nhất lớp Hóa1 .:D:D:D:D:D

topic lập ra chỉ là để làm những việc thế này thôi mà ,,,,các em cãi nhau làm gì, ai thích thì tham gia , ai ko thích thì thôi, có ai ép ai đâu :)

choi`, đấy các bạn thấy chưa, nói gì mà chả được, như chị Khanh thế kia cũng là câu được 1 bài rồi đấy :-" :D :p
chị Khanh ơi, chị là người quản lý cái vụ đăng kí tiết mục cho NHHH đúng ko dzij, bi giờ đã có lớp nào đăng kí tiết mục kể chiện ma chưa, lớp em định làm đấy, chị cho ý kiến đi chị ^^

Hic, công nhận.Mà lớp Toán cũng có mấy bạn hot phết thì phải.
Mà các bạn ko kể bọn khối chiều à?

hihi, lớp sáng thì chỉ kể lớp sáng thoi :-"
mới lại, mấy bạn khối xã hội thì con gái vãi xinh, sánh sao kịp :((
còn con trai thì tớ chỉ thích con trai tự nhiên thôi, nên ko bàn :D
lớp Toán à, hôm nào xuống thăm mới được :p

SÁng nay xem bóng rổ hay thật! Công nhận là lớp mình chơi hơi bị được.
Lần đầu tiên mình xem cả gái cả zai chơi chung :))

choi`, lớp mình đội hình đẹp quá, về cả chiều cao lẫn "nhan sắc" :)) :))
điệu này thì thi đấu vui rồi, mà lớp mình có cần đội cổ vũ không nhỉ, phải cổ vũ tận tình thì các bạn mới chơi sôi nổi được ;;)

Chả bù cho cái lớp bên cạnh , quá chán , mỗi 1 ngày đi học là 1 ngày tra tấn !

Longcon ở lớp này đâu rồi ra đây cái nào (à chắc j` nó đã biết j` về net)
chào mấy em nha mấy anh 11H năm nay "xinh lắm" có muốn lên làm wen ko

choi` cho`i, chả biết thế nào, nhưng trong đầu em thì lớp H1 năm ngoái chỉ có 3 anh: Long thú, Khánh với Thế Anh thôi ( 3 người này tụi bạn em hâm mộ quá trời ) :D
Anh Trung hôm nào xuống lớp em chơi đi :D mới lại, em ko thích xinh đâu, em chỉ thích đẹp trai thui :-" :p

hxixhi, mình thương cái topic này quá, cứ 1 ngày mà ko viết bài thì nó trôi luôn xuống tít gần cuối trang 2
hôm nay học buồn ngủ wá, từ tiết 1 mình đã ngáp rồi >_<
Hà ui, hôm nay chiện vui nhỉ, bạn Gud bạn ấy nói chiện cũng kinh nhỉ :p, nhưng nói bậy như thế là ko được đâu nhé, phải dạy dỗ cho cẩn thận chứ :D

Uầy, lớp SInh cùng cảnh lớp Lý rùi, sang đây bắt tay cái nào:((Cho tớ bít mặt mũi, khi nào đi họp off thì còn rủ đi cùng nè

câu bài ghê wa' em ơi
Mà em ko biết mấy thằng kia là đồ đệ của anh à
Khánh râu Long thú toàn là tên tuổi lặt vặt thôi em gái ạ
Mà hình như anh vào lớp này 1 lần rồi thì phải!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bực we' post lại đến 3 lần!!!!:((
Lớp Sinh sang đây bắt tay lớp Lý:((,à mà này, HOa ơi, khi nào sang lớp tui đi, tui bít tui còn rủ bà đi HARC cùng, đi 1 mình ngại lém!

Nói thế mà đã gọi là bậy à Phương? Thằng này trình độ còn còi lắm [-x Ờ, để tớ giáo dục vài bài cho nó vào đời b-)

hihix, ko hỉu bạn Trang đang nói cái rì ?! :(
@ Hà, mày tao cứ tưởng nó ngoan ngoãn hiền lành lắm, nhìn cái mặt nó thía, ai dè nó cũng ... thôi thôi, tùy mày, nó của mày chứ có phải của tao đâu mà tao lo :D
@ anh gì đó lớp 11H1 ơi, em quên mất tên mà lười lật trang :D: có xuống rồi à, chắc xuống lúc mình đi ăn mì dươí canteen
keke, đang tưởng tượng cái mặt đại ca của Long thú :D

hm theo như anh biết thì em ko wen Long thú còn A-gừ thì mới chỉ chat chứ thằng kia ko biết mặt em
Long thú có người yêu rồi quên chuyện kưa nó đi nhé ,ko tin cứ hỏi Longcon thì biết
(bó tay với ai chịu được Long thú)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên