Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
6/9 phải nộp danh sách các tiết mục cho BTC rồi, ko có thì ko đc tham gia đâu!1

năm nay H1 làm sao hả bạn Hà ,tớ thấy Phương bảo vui đấy chứ!
Năm ngoái thấy NHHH thành công lắm,năm nay đề nghị H1 hợp tác với H2 để làm cho NHHH vui hơn năm ngoái nhá!

bít mà, năm nay giữa tháng 10 đã tổ chức NH3 rồi!

thế thì vội quá, bàn sao kịp, ko xin hoãn tẹo được à?

Bạn Phương thấy vui ah? Hic, chắc vì suýt được ngồi cạnh bạn Hoàng thoai.
Tớ thấy các bạn năm nay rất có tinh thần tổ chức NH3, bạn Huyền ko học Lớp H mà cũng máu nhỉ?

ừ,tớ thích mấy cái trò hội họp này lắm bạn Hà ạ,có cơ hội để đi chơi mí cả họp mấy đứa bạn thân!

Ko hoãn được, đã định ngày rồi, tổ chức ở Rạp Khăn quàng đỏ!!
Mà có vấn đề gì cứ nói với tớ, tớ trong BTC của NH3, tớ sẽ truyền đạt thông tin đến các anh chị cho!

ủa, sao NHHH năm nay lại tổ chức sớm vậy, năm ngoái tổ chức muộn lắm mà, mơi lại, tớ cũng chưa nghe thấy thông tin gì về cái chiện 6/9 là ngày đăng kí cả, bới nếu gấp thế thì hôm tập trung cô Thu phải thông báo cho mọi người chứ ????
@ cảm ơn mọi người đã tín nhiệm, nhưng tớ tự xét thấy không có đủ tài năng để làm nv XÁC ƯỚP, mọi người không biết chứ thôi, để đóng đuợc vai này thì phải tài năng như Trố của bạn Huyền thì mới đạt đươc, tớ nào dám tranh cái chức ấy :p

@ Thư, nếu ấy rỗi thì hôm nào ghé qua H1 chơi, tại về sau 2 lớp sẽ học khác buổi mà, gặp mấy hôm tập trung là tiện nhât ^^

Bọn này bon chen nhanh quá.Chẳng để hội trưởng kịp post bài gì cả. To MP & NNNH, cám ơn sự tín nhiệm của các bạn. To all(những ai đang nóng lòng chuyện NHHH, đợi 3/9 tranh cử tao đưa ra luôn thể.Một công đôi việc luôn). À, làm thế nào để tranh cử thành công hả bà con?

choi`, con vít xong bản đề án kế hoạch chưa, có cần mẹ góp ý chi không ^^

con đã viết xong bản đề án. khiếp nghĩ xong đúng là gần chết. bây giờ đang duyệt lại. mẹ đợi đến 3/9 con sẽ cho mẹ đọc đầu tiên.

Hê hê, bạn BN máu gớm nhẩy? Chắc chỉ có mỗi lớp mình bày ra trò tranh cử này chứ lớp khác các cô toàn chỉ định thôi. Các bạn cố lên nhá! Tớ thấy bạn nào cũng sáng giá cả

Rất tiếc, bạn Minh Phương ạ, cái này cô Thu ko bít gì đâu..... Tất cả là do học sinh và các anh chị trong BTC đã quyết!! Tớ cũng chỉ được thông báo thôi...... cô CN lớp tớ cũng chẳng bít gì đâu..... 3/9 này tớ cũng phải thông báo cho cả lớp!

hxihxix, nếu thế thì tụi mình ngồi không à, hĩhihxixx, chòi ơi, khỉ thật >_<
thế thôi dzậy +__+
@ ngọc: con ui, nếu con lên làm lớp trưởng, nhớ đề xuất 1 vụ đi chơi đầu năm cho các bạn làm quen nhau nhé, nếu ko thì ko khéo vào năm rồi, mẹ vẫn chẳng nhớ ai với ai >_<

hehe....đúng là các đàn em nhiệt tình và ngoan ngoãn ...:D
năm nay phải tổ chức sớm cho các anh chị 12 thi ĐH các em ah.
các em nào có khả năng nên tham gia vào lần này luôn để có kinh nghiệm về sau
Chị muốn thông báo luôn : em nào yêu thích việc làm đoàn đội thì cũng chuẩn bị ra ứng cử trong Đại hội chi đoàn đầu năm nhé ,Khối Hóa mình có truyền thông tham gia cái đó mà :D

lớp Hóa năm nay thấy bảo là đội hình đẹp lắm à các con? :D má thấy có thằng Kiên vào thì hay thôi rồi. cứ gọi nó là DVD sơ thế nào nó cũng tức lộn ruột, nếu nó hỏi thì bảo là má nói nhá :D nó ko dám kêu gì các con đâu

Hóa 1 năm nay có 1 boy đỉnh phết các cậu nhỉ! Hihi bọn ấy có biết Thanh Long không nhẩy? Cao ráo, đẹp trai, học giỏi, bóng rổ thì miễn chê ( tâng bốc bạn của mình quá ).... Đùa vậy thôi chứ bạn này chơi hay lắm, cái tính tốt là quan trọng nhất phải không nào?? Cần gì phải đẹp trai nhỉ???

Nguyễn Lê Khanh đã viết:
hehe....đúng là các đàn em nhiệt tình và ngoan ngoãn ...:D
năm nay phải tổ chức sớm cho các anh chị 12 thi ĐH các em ah.
các em nào có khả năng nên tham gia vào lần này luôn để có kinh nghiệm về sau
Chị muốn thông báo luôn : em nào yêu thích việc làm đoàn đội thì cũng chuẩn bị ra ứng cử trong Đại hội chi đoàn đầu năm nhé ,Khối Hóa mình có truyền thông tham gia cái đó mà :D

Chị ơi, tụi em sẽ cố gắng!!! :D
Nhg tháng 10 thì hơi sớm wa', vì bọn em chưa hỉu gì về nhau hết!! :-?

Bạn Kiên làm lớp trưởng mới thú chứ! Chắc nữ lớp Hóa ưa chuộng vẻ đẹp đặc biệt tiềm ẩn của bạn :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên