Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hé hé, hơi bị nhìu couples luôn :)) Mà bạn Trang hỏi thế có nghĩa cũng tự nhận bạn với sếp là 1 đôi rồi nhá!

Bạn Hà đừng nói thế. Bạn nói thế tớ ngượng lắm!:mad:)

chúng mày bàn tán gì không cho tao biết thế? sao có bao nhiêu đôi rồi nhỉ, có cần tao làm mối cho không. các đôi, các cặp cố lên. À Hà ơi, mày phải cố lên chứ giặc càng mạnh mình đánh thắng càng hay chứ sao. yên tâm 13 đứa con gái còn lại lớp H1 ủng hộ mày

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp Lý có bạn nào xinh zai không ??? Cho làm wen đê. Tớ đang chán Trường CN đây. Toàn bạn wê, xấu xí, chán wá

học chuyên ngữ công nhân con trai thì chán thật nhưng mấy anh Đh Quốc gia bên cạnh thì chất lắm mà em :D

này thế có bạn nào muốn làm quen con trai chuyên hoá không tui giới thiệu cho. Nhưng nói trước con trai chuyên hóa năm nay chán lém, không được như các anh năm ngoái đâu.

:))
em nhin` thấy các anh năm ngoái chưa mà nói thia'

THì nó cứ nói thế, đúng thì đúng mà ko đúng thì thui, BN nhỉ?;)

đùa 1 chút thôi, chứ con trai khối hoá năm ngoái trông cao ráo , ổn lắm mấy em ah. :D

Khối hoá là có lớp mình không hay là đại ca chỉ khen lớp của thằng đấy thôi đấy;;)

võ thu hà đã viết:
Bạn Kiên làm lớp trưởng mới thú chứ! Chắc nữ lớp Hóa ưa chuộng vẻ đẹp đặc biệt tiềm ẩn của bạn :))
haha, biết chuyện bạn Kiên rồi :)) nó bảo là nó làm lớp trưởng là hoàn toàn xứng đáng, thế rồi chú cứ vênh cái cằm lên :)) chết cười

Bảo Ngọc! Ai bảo mày con zai lớp mình chán, nói xấu thế ah? Tao thấy còn hơn khối bọn tự nhiên khác :)

choi`, đội trưởng đội dự bị của bạn Hà được bầu vào top hot boy khối 10 năm nay đấy àh, ngồi đấy mà chê, tìm cách cưa đi, ko thì đứa khác nó vào thì chít lun +_+

này Tri~ ơi,,,,ai lại bóc mẽ nhau trước mặt các em nhỏ thía :D
tui nói là nói lớp mình ý chứ ;;)

Hè hè, Khanh bình thường dở hơi lắm nhưng bây giờ nói 1 câu thì đúng quá:D

Ờ ! Con trai Hoá1 có khi là ổn nhất trong các lớp tự nhiên khác đấy.

ke, là ổn nhất so với 4 lớp tự nhiên học khối 10 buổi sáng a' --> ko dám chắc :-" ( nhưng có vẻ là thật à :D)

Chuyên lớp mình mà tất nhiên là ổn nhất rùi. Tao nói là không = các anh năm ngoái chứ còn so với mặt bằng chung năm nay thì lớp mình cũng tạm ổn. tất nhiên ngoại trừ 1 số đứa người mà ai cũng biết là ai đó ra. À hỏi lun đội trưởng đội dự bị nghe quen quá, bạn Hà nói luôn tên cho mọi người cùng biết cái nhẩy.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi everybody!
Cái topic này hình như đã chuyển chủ đề thành " Con gái khóa 04-07 buôn dưa lê về cái bạn/ các anh đẹp zai" rùi thì phải. Mà hình như tớ cũng được các bạn nữ quan tâm phết ( ko bít nên buốn hay nên vui đây :(( ). Nói thẳng nhé : tớ rất ko thích cái kiểu bàn tán vô tội vạ về người khác, kể cả nói xấu lẫn nói tốt, đừng nghĩ là vì tớ ko được bọn ấy khen. Dù sao đi nữa cũng xin được làm quen với các bạn chưa quen.

hớ hớ, bạn Kiên sao hôm nay khách sáo thế, thế bạn muốn nói về vấn đề gì để tớ nói nào, hay về đám cháy Magie nhé, hôm trước mình hỏi ấy ko được đành phải hỏi thầy, bi giờ thì có đáp án rồi :p
tốt nhất là rủ nhiều người vào nữa vào, có mấy người mà toàn quen biết nhau hết rồi thì còn biết nói cái gì nữa, muốn nhanh thì phone luôn cho xong
bạn lớp trưởng có ý tưởng gì thì cho bà con biết nhé ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên