Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đỗ Thành Trung đã viết:
hm theo như anh biết thì em ko wen Long thú còn A-gừ thì mới chỉ chat chứ thằng kia ko biết mặt em
Long thú có người yêu rồi quên chuyện kưa nó đi nhé ,ko tin cứ hỏi Longcon thì biết
(bó tay với ai chịu được Long thú)

hihi, ko bao giờ em có ý định cưa Long thú à, him thuộc loại người đặc chủng thì phải :)) , mới lại em có ngừoi rồi, ko nên linh tinh :> --> con bạn em thích him :))

còn Khánh thì .... con bạn em nó quan tâm chứ em thì không :D, TA cũng rứa
Long con thì miễn bàn :D, hôm qua nó khen bạn Thủy xinh, phải không Hà, tao với mày giúp nó đi :-" :p
còn anh là ai nhỉ, post cái hình lên di :D

@ hà, hình như đâu còn là PA nữa rồi, hình như là Vân lớp Pháp, khiếp, tụi bạn mình kinh we, điều tra vãi sợ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ah quên, nhắn lớp trưởng Kiên: thứ 2 tới là hạn cuối để đăng kí NHHH rồi, lớp trưởng nếu ko thích thì bảo lớp phó VTM làm, chứ chẳng lẽ lớp mình chỉ ngồi canh cái hòm từ thiện rồi đến xem mà ko có cái gì thì chán lắm
@ còn chiện canh cái hòm từ thiện thì cho tớ làm hôm thứ 4 nhé, tại thứ 4 nó chỉ có 3 tiết với lại tớ có ca học thêm đỡ phải đến trường rồi đi về, mệt bỏ xừ +__+

lớp mình bây giờ mới mọc ra cái trò làm cosultant mới hay chứ

mà lại còn toàn thằng cao to đẹp zai mới khốn chứ, bọn này đểu quá, toàn ra mời con gái

mày xem thế nào đi, ko có mình lại mất Hoàng công tử vào tay bọn nó là đi tong 300k của chị em mình đấy

tao thật ko hỉu nổi, thằng Hoàng nó đổ mày như chuối (nếu mày coi chiện TL khen Thủy xinh là có vấn đề) thế mà mày ko rủ nó đi học đi để mình còn kiếm chác, tao đang cháy túi này:((

Hà ui, phải cố gắng cho cái topic của lớp chứ, sao lai fishing thế?

hic câu bài tởm thật hơn cả đàn anh
thú đang cô đơn nên em nào có ý định nên nhảy vào đi nhé
Sắp tới có giải bóng rổ ko chuyên và Long thú dự định làm nền cho bóng rổ khối 10
em nào có ý định thì đi cổ vũ cho nó đi thằng đấy hám gái lắm đấy
(NHỚ đừng đụng vào người NÓ nha nó bẩn lăm đấy)

hxixhi, Hà ơi, mày đừng làm tao shock, tao còn chưa nói chiện hôm nay cái My Trang với Thủy ở lại để tra khảo "bạn Hòang" làm bạn ấy chạy mất dép rồi, bắt đền đó :((

còn về việc nó đi học TA thì tao ko bắt ép tại nếu thích thì tao rủ nó đi học cùng tao chứ nó vào đấy đi học cùng mày ahf :-" :p
đùa thôi, mình có người rồi, đừng có trêu quá, tao ngại lắm >_<

chòi, thú đang cô đơn hả anh, sao anh vừa bảo là có rồi, thiệt là .. để em thông báo cho con bạn em, để nó còn đi cổ vũ chứ :D

Giời ơi, bạn Hoàng bạn ý còn nai tơ lắm lắm, bao nhiu bạn cưa mà đã đổ đâu.... bạn ý theo chủ nghĩa tự do hơi bị lớn!!! Đừng làm thế, tội nghiệp bạn tui wa'!

hihi, bạn Hòang không hiểu làm sao mà kêu là bạn ấy thuộc cả lịch sử gia đình của bạn Trang thư rồi đấy, sợ không :p

Nó định trêu ngươi tớ đây mà!!!! Để tối tớ về gọi điẹn dần nó 1 trận!

hihi, đã thế hình như hồi đầu tuần, ấy nhắc nhiều đến bạn ấy hay sao mà cứ một tiết bạn ất hắt xì đến mấy cái, như bị cúm gà ấy :D :p

À, để tớ kể tật xấu bạn Hoàng: hơi thích khoe 1 tí!
Với lại bạn ý hơi bẩn: bạn ý mà bị xổ mũi, chuyên ra xé vở roai` dùng giấy đó lau.... rùi vứt tờ giấy vào trong ngăn bàn cho đến khi đầy kín cái ngăn bàn thì...... hết giờ!! :D

choi` choi, bạn Trang Thư sao lại nói xấu bạn Hòang giữa thanh thiên bạch nhật thế này có chết không chứ :D, hay ngày mai góp xiền đi mua cho bạn cả hộp giấy eng lun :D

Thư đánh sai chính tả nhá!!!!!!!!!:D
hik, bạn Hòàng trông thế mà kinh ghê

ủa, Trang biết Hòang là ai rồi hả, định giới thiệu mà quen nhau hết rồi thì thôi dzay :D

to everybody in 10Hóa(0407) ai bảo không bầu tao làm lớp trưởng? bây giờ thấy tác hại chưa? Bảo rồi mà chỉ có tao " xứng đáng" chỉ đạo lớp mình thôi. bạn lớp trưởng lâm thời của chúng ta chắc không có ý tưởng gì đâu thôi để lớp trưởng tương lai nghĩ cho. à lớp mình bao giừo bầu lại lớp trưởng đi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên