Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
e hèm có em nào muốn làm wen với Long thú có thể đi qua nick này:
Lequoclong1988
bay giờ nó cũng là thành viên của HAO rồi lên hệ thành viên lê quốc long

thế sẽ không bao h phí thời gian đi xem lũ khỉ vờn bóng 1 lần nào trong đời nữa. Bọn khốn nạn, chỉ giỏi bắt con gái đi mua nước cho thoai

con gái ko mua nước thì bắt con trai đi mua à ko có luật đấy đâu em ạ

thôi nào thôi nào, bạn Hà xinh đẹp mà cáu lên thì không được đâu
sao bảo hôm nay mấy bạn chả cổ vũ bóng đá mà sang học bóng rổ là sao thế :((, lớp mình thua rồi, đau thật
@ Trung: chờ được chat với QL thì đến Tết côngô mất :))

uh, mai là trung thu rồi, lớn rồi mà vẫn thích trung thu, mà tụi mình đã lớn đâu nhỉ :p, còn trẻ con bỏ xừ, ai cũng bảo mình trẻ con :(( ---> sai lầm :((
mai lớp mình được tổ chức trung thu 2 tiết, hi vọng tốt đẹp, mong quá ^^

Lớp mấy người sướng, lớp tui cô định cho làm rùi, nhưng mà cô lại sợ con trai ko chịu đi dọn dẹp, bắt con gái làm, nên cô ko cho nữa

ha ha trung thu sang lớp anh chơi đảm bảo đủ mặt nạ ,súng fun nứơc tah hồ mà chơi ko ướt ko rời trường

mà me Phương hay em Ngân ko biết bây giờ nó hay lên lúc 10-11h đấy Cứ lên giờ đấy thì sẽ gặp

Xin đê, lớp tui xin tiết Văn(mà đáng ra là kiểm tra)nè

Đỗ Thành Trung đã viết:
mà me Phương hay em Ngân ko biết bây giờ nó hay lên lúc 10-11h đấy Cứ lên giờ đấy thì sẽ gặp

em học sáng mà, Ngân học chiều --> ol lúc 10-11h thì chắc là Ngân, em chỉ ol buổi trưa với chiều thôi
hôm nay có 1 lúc diễu hành qua hành lang nhà B tầng 3, nhưng đi nhanh quá, chưa kịp coi đấy là lớp nào ?!

Hix!Trung thu thì phải hỏi lớp tui nè.Đợt vừa rùi lớp tui làm trung thu vui lém lém.Hehe

ừa, lớp tớ trung thu cũng vui cực kì,bây giờ mới biết các bạn con trai lớp mình hát hay thật!

Tự dưng sáng nay thấy 1 hội mấy thằng như vừa ở châu quì lạc vào, chạy qua lớp mình kéo theo mấy em đeo khăn quàng đỏ. Có phải 11h1 ko?

trời không lên một cái là topic này bị đẩy xuống p2 luôn là sao?
to anh Trung : anh ơi lớp anh có mấy người tên Trung thế ạ?
to everybody: phải kéo bọn lớp mình lên đi chứ.

mày mún tao vít thế để kéo cho lớp mình khỏi tụt chứ gì? Thôi mày ạ, để yên cho chúng nó còn học

ôi chời, vừa làm BT toán xong, nhức đầu we >_<
tụi nó học tụi mình cũng phải học mừ, kéo hết tụi nó lên đây cho vui cửa vui nhà mày à :D

miẹ nó, hôm nay thề rằng là cái bài KT như điên ấy, được trên 7 ăn mừng, hôm trước 6 rồi, nhục quá, mà điểm toán mình từ hồi cấp 1- cấp 2 năm nào cũng trên 9,0, năm nay ko đựoc 6,5 thì hay đấy :)) :))

thôi khỏi đi đây là khu vực tự trị của phiến quân 11h1 muốn chiến nhau thì đợi tuần sau nghỉ Asem đi tham wan cho tha hồ mà chiến!
To Ngọc :lớp anh có 3 Trung .chấy ,bơ và Richu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên