Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Huyền Nga đã viết:
mày nói thế thì khác nào chửi tương lai của mày? mày thì 10h1, nó 11h1 cơ mà? nhân tiện cho hỏi, cái box gì đó mà tú linh bảo " chửi nhau có phải là một nghệ thuật ko" nằm ở vị trí nào hở mày?
Tao lập ra cái topic đấy nhưng toàn bị chúng nó đả kích nên tao cũng chả thèm vào nữa, chắc bi h nó tụt xuống Page 3 rồi cũng nên. Mày có hứng thú thì vào đấy mà post bài

Lớp H1 năm nay có bạn nào hứng thú làm trong ban chấp hành đoàn trường không?
Chuẩn bị sẵn diễn văn rồi ra ứng cử đi nhớ. Sắp đại hội đoàn trường rồi.

Năm ngoái , khối Hóa mình có 3/9 người trong BCH, năm nay các bạn khối 10 tích cực hoạt động một chút, học là chính nhưng chơi vẫn là chủ yếu.

choi`, đoàn trường --> đoàn lớp, hôm trước thiếu có 1 phiếu là vào được, bạn nào ko bầu cho tớ :(( --> thật là ... trù trù :p

Không sao đâu em Phương, em thích vào ban chấp hành (làm đồng minh của anh!), hôm nào đại hội em cứ đến và đứng lên tự giới thiệu bản thân là một con người năng nổ hoạt bát và đầy kinh nghiệm (dù thực sự không phải là thế đi chăng nữa cũng có ai biết đâu :D), anh sẽ bầu cho em một phiếu.

keke, anh bảo tất cả những người anh quen biết nhớ bầu hết cho em nghen ^^, thanks :D

đồng minh của mày à có bị làm sao ko đấy ,bây giờ là HA với Vũ dĩ chứ ko phải mày nhá

xhixhix, thiệt à, chòi, đau thật, nhưng ko seo :D, dân Hoá phải ủng hộ nhau chứ :D
hôm nay suýt nữa em với Hà đã biết được mặt anh, nhưng tiếc quá, hỏi Long thú nhưng LOng thú lại ko có thiện ý chỉ, ngại thật, có đúng anh là đại ca ko dzị, nghi ngờ lém :p

Trích nguyên văn câu nói của đồ đệ nè: " ÚI xời, cái thằng rẻ tiền đấy em xem mặt làm gì?" Thế có bùn ko chứ :))

Phạm Duy Khánh đã viết:
Ai bảo anh là đại ca đâu em ơi!

hii, ko phải anh, anh Trung kêu ảnh là đại ca của anh với Long thú b-) , còn mặt anh thì em còn phải xem làm gì cơ chứ, thuộc rồi :D

Trích nguyên văn câu nói của đồ đệ nè: " ÚI xời, cái thằng rẻ tiền đấy em xem mặt làm gì?" Thế có bùn ko chứ

hà, mày có biết tao cố ý ko nói ra câu này ko hả, nói ra mất lòng nhau :|

Thằng Trung lại đi ba hoa bốc phét với mấy em rồi! Thôi, cho mày làm đại ca tao luôn. :D Nhưng nhớ đến hôm thứ bẩy tuần này mày học thuộc lời thoại cho tao nhớ.

:D Vai của mày nói nhiều nhất kịch mà.

ui hình như em biết mặt anh Trung rồi. Có phỉa anh bị cận không vậy?
nhân tiện: Phó bí thư lớp 10 hóa(vừa bầu sáng nay xong) chính thức ra mắt bà con.

biết rùi cấm nói à nghen
thằng kia tao đóng vai hồi nào mày có bị làm sao ko vậy
Chiều nay anh sẽ đi với em

BòBN ơi, sao bảo mày được bầu làm bí thư từ đời nào rùi cơ mà?

keke, bí thư lớp tớ là bạn Thanh Long cơ mà :D
tớ cũng là ủy viên nè :D, ko hiểu 1 lớp có 1 phó bí thủ hay là 2 phó bí thư nhỉ, nếu 2 thì mình cũng lên làm phó bí thư ^^

He he, hôm nay đi xin ủng hộ cho trẻ em nhiễm CĐMDC với mấy bạn Hóa 1 và mấy chị Hóa 2 vui thiệt, mai đi tiếp...ke ke.

Bạn Phong gì vận động mọi người ủng hộ nhưng nhớ bản thân cũng ủng hộ nhớ :D. Kinh nghiệm là cứ thấy thầy cô nào đi qua là phải túm ngay lại và phình phờ. Các thầy cô là chúa hay mềm lòng với mấy cái vụ từ thiện, nhất là phải làm sao tâng bốc được các thầy cô lên nữa chứ.

Năm ngoái quyên góp được hơn 3 triệu trong vòng 1 tuần (kể cả số tiền thu được buổi tối hôm diễn!)

keke, đểu nhất là, có 3 cổng vào thì đóng 2 cổng bên kia, chỉ để lại 1 cổng, ai muốn vào đều phải qua cổng đó hết :p

Năm ngoái lớp anh quyên góp mới được thía đấy:>
Tiêc là hồi đấy mình chưa có mẹt:D

uh uh, hôm qua nhìn thấy các anh đi " quyên góp" rồi à, sợ wé :))
ah quên, thấy cả mặt anh Trĩ nữa chứ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên