Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hic buồn thật lại có đứa nào bảo tao trông như thanh củi vừa đốt nữa chứ

ekke, bạn nào lại bảo anh Trung thế chứ, em xin đính chính, thật là thanh củi đang đốt chứ ko phải vừa đốt :p
kêk, thứ 4 Đại hội trù bị bà con ơi, lớp ta có Thanh Long với tui- MP cùng ta ứng cử, ko biết có được chân nào ko :D

hic sao lại nói anh thế bộ comple ấy thuê tốn lắm đấy:(

hihi, ủa, thế hóa ra complet đó là đi thuê à :D, thuê thì ít ra cũng phải chọn bộ nào mặc vừa chứ, nhìn Thế Anh là hết muốn nói rồi :))
nói thật thì nhân vật của anh diễn tốt lắm, ít ra khi ra sân khấu, bọn bạn em biết ngay đấy là cha xứ, ngoài trừ phần ra nhầm cảnh cộng với nói vào mic ra thì okie :D

Này con lợn Trung kia, mày trả tiền cho tao đồng nào chưa mà bảo thuê với thiếc cái gì. Làm tao với Thế Anh khệ nệ bê một cái vali vãi to từ nhà tao đến, chỉ mong anh em có quần áo.

Ơh, nhưng mà tao nhớ là mày chỉ mặc một cái áo đen với cái quần đen thôi mà, có dùng gì đến comple đâu. Lạ nhỉ ?

Long con cũng ra ừng cử BCH hả? Thế thì bầu cho đứa nào đây ? Long con - Minh Phương, Long con - Minh Phương ????????

Chọn : Long con :D Ha ha, vì hôm nọ nó giúp anh cầm nến mà.

Đùa chứ, Khánh râu ủng hộ cả 2 bạn, nhưng mà còn ý kiến của mọi người nữa chứ. Hôm đấy em Phương nhớ nói to, mặt lạnh tanh (giả vờ) nghiêm túc, giống chị Dung ma ma năm ngoái, cả phòng tròn mắt nghe bà ý nói. Đấy, cuổi cùng vào BCH ngon ơ.

hxixhi, hôm trứoc Long con có giúp anh cầm nến đâu, em nhớ mấy đứa lớp em cầm nến ko có nó :((
kekek, anh nhớ bảo bạn bè anh bỏ phiếu cho em hết nhớ :D
chết thật, mai trù bị rồi mà còn chưa chuẩn bị gì cả, mà cũng chả biết chuẩn bị gì hết :((, vẫn chưa rõ phải ăn nói thế nào cả T_T

Anh thấy em là người lo lắng nhiều nhất đến vụ BCH đoàn trường đấy. :D Mọi người chắc sẽ thấy được em nhiệt tình và bầu cho em thôi. Nhưng đến lúc làm thì phải nhiệt tình thật đấy :D Chứ không như anh, lười nhất hội .

thôi đi ông ơi ông có làm bí thư nữa đâu mà bày đặt
Em muốn được nhiều phiếu bầu thì nên cẩn thận ko lớp phản đối thì chết

cái lớp này con trai có vẻ yếu kém quá nhỉ chẳng thằng nào lên cả

Đỗ Thành Trung đã viết:
cái lớp này con trai có vẻ yếu kém quá nhỉ chẳng thằng nào lên cả
yếu kém? Vớ vỉn thật, chúng nó chăm học thế chứ ai như anh?

hihi, thì vốn em là người rất nhiệt tình mà :D, mới lại, em nghĩ trong lớp ko ai ghét em cả :)
keke, con trai lớp em thấy tụi nó hay lắm mà, em ko hiểu ý lên của anh là gì? lên mạng ấy hả? lên mạng thì nếu tụi nó thích thì lên, ko lên đâu nói đuợc là yếu kém T_T
Hà à, thấy tụi con trai lớp mình hay đấy chứ, học hành ổn, chơi thể thao tàm tàm, có mí bạn biết chơi ghita, mai lớp tổ chức 20-10 ko biết có dự được không, nhưng dù ko dự được vẫn thấy vui ^^

Đỗ Thành Trung đã viết:
thôi đi ông ơi ông có làm bí thư nữa đâu mà bày đặt
Em muốn được nhiều phiếu bầu thì nên cẩn thận ko lớp phản đối thì chết

Mày ơi, dull à, đây là bỏ phiếu trong BCH Đoàn Trường cơ mà. Vớ vẩn, bầu ở lớp nó thì tao bầu thế nào được. Chắc chú định câu thêm bài nữa chứ gì, thằng này gian lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Phương chán thế, thấy hăng hái nhất trong khối 10 mà cuối cùng đại hội trù bị lại chẳng thèm xuống. :D Bỏ rơi các bạn ở lớp 1 hôm vì việc lớn cũng được chứ sao?

Nhưng thôi, chúc mừng chú Long. Mấy chị ở BCH cũ cứ khen lấy khen để chú Long con, đẹp trai , ga lăng với các bạn gái. He he. Quả này thì okie rồi còn gì.

thôi H1 có Long con được rồi, khổ thân bạn hôm nay bận bịu đi thu disc với làm thiếp tặng bạn gái mà vẫn có thời gian tổ chức cho lớp, bravo ^^

@ K: anh đừng nhắc nữa, tiếc quá :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thấy năm ngoái mày làm trong BCH toàn thấy lớp mình đi phục dịch cho mấy cái vớ va vớ vẩn mà chả được cái j` cả
@P:hm học hành thì con trai lớp em anh ko biết nhưng nói vè ngoại khóa thì có vẻ hơi có vấn đề
+Đá bóng thì suốt ngày thua(nhất là lớp 10tin) ,bóng rổ thì khỏi nói nhé
+NH3 năm nay cũng có mỗi tí
Thôi về ăn đã đói wa'

Đỗ Thành Trung đã viết:
tao thấy năm ngoái mày làm trong BCH toàn thấy lớp mình đi phục dịch cho mấy cái vớ va vớ vẩn mà chả được cái j` cả
@P:hm học hành thì con trai lớp em anh ko biết nhưng nói vè ngoại khóa thì có vẻ hơi có vấn đề
+Đá bóng thì suốt ngày thua(nhất là lớp 10tin) ,bóng rổ thì khỏi nói nhé
+NH3 năm nay cũng có mỗi tí
Thôi về ăn đã đói wa'

hxihxi, công nhận là cũng đúng thật nhưng con trai lớp em chẳng lẽ em lại chê ra mặt à, thế thì không ổn, nên cho dù các bạn ko được hoàn hảo lắm, cũng phải bốc lên cho nó hoàn hảo chứ :>
- đá bóng thì thôi rồi, hôm trước mới thua Tin 3-7 thì phải, mệt quá đí :(( , bóng rổ thì cũng đựơc mà :D, mới chơi được có hơn tháng thì thế là tốt rồi, phải có thời gian thì các bạn mới tiến bộ được chứ b-)
- NH3 năm nay thì ngoài trừ các bạn tham gia bê nến thì làm gì có cái gì nữa :D, nhưng công nhân các bạn bê nến đẹp quá --> cảnh đẹp nhất của sân khấu đấy :)) :))
khen thêm vài cái nữa:
- mới phát hiện lớp mình có mấy bạn nam vừa hiền lại vừa nhiệt tình :D, hồi trước chưa nói chiện bao giờ T_T
- 20-10 tổ chức cũng được :)>-
- .. chưa nghĩ ra :D

nick TA hả, hình như bạn em có rồi khỏi phải mua :D

không phải được mà là rất được.Nói chung là từ trước đến giờ chưa thấy con trai lớp nào(trong những lớp mình đã học) lại tự tổ chức 20-10 cả.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên