Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hạnh H2 thì đúng rồi nhưng sao nghe lại nản :D, với lại có Hạnh ở đấy thì Long kể lại càng có hứng hơn ấy chứ :D :))

Đỗ Thành Trung đã viết:
tao thấy năm ngoái mày làm trong BCH toàn thấy lớp mình đi phục dịch cho mấy cái vớ va vớ vẩn mà chả được cái j` cả

Trung ơi, năm nay tao lại làm tiếp đấy, chắc lớp mình còn làm phục dịch dài dài. Chịu khó đi, năm ngoái tao để bọn mày được nghỉ bao nhiêu tiết, cuối năm làm mỗi tí là đi bóng rổ còn gì. Sướng thế còn kêu. Có muốn bùng tiết "hợp pháp" không?

To Phương:+bạn mày là đứa nào thế?(có phải tao ko???^__^)
+công nhận bọn con trai lớp mày hay đấy chớ,nói chung là ổn và hơn đứt bọn lớp tao!

Anh Khánh đừng có mà tưởng bở nhé,em nói con trai 10h1 đấy nhé,conh con trai 11h1 thì kô biết thế nào đâu. :>
Con trai A2 thì chán lắm,chắc là chán nhất trong cái khối 10 ý chứ. :((
Hôm nào lên buổi sáng làm quen với mấy bạn Hóa 1 mới được,Phương nhỉ??? ;)

hihix, đâu có nick của TA thì phải là TH chứ ( viết tắt tự hiểu đứa nào, ko post lộ thiên đươc :D), mày sao được :D, còn nếu chiện khen chế thì là ai đấy tao cũng ko rõ :p, nhưng mà có người khen kẹo ngon rồi đấy Huyền à :p
- con trai Hóa 1 thì cũng tùy người thôi, có một số người kiêu lắm, kiêu lắm --- nhưng may lớp tớ cũng có mấy bạn rất là hay ho ... ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
Anh Khánh đừng có mà tưởng bở nhé,em nói con trai 10h1 đấy nhé,conh con trai 11h1 thì kô biết thế nào đâu. :>
Con trai A2 thì chán lắm,chắc là chán nhất trong cái khối 10 ý chứ. :((
Hôm nào lên buổi sáng làm quen với mấy bạn Hóa 1 mới được,Phương nhỉ??? ;)

:(( :(( :(( . Sao lại thế , con trai lớp 11H1 cũng hay lắm em ạ, không thua kém gì đàn em đâu.

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
À mà sao anh Khánh lại bị gọi là Khánh râu thế?^__^

Tên anh hay không? Lớp anh đặt đấy, lí do rất đơn giản, vì anh để "râu" rồi lại cạo đi, rồi lại để râu rồi lại cạo đi, rồi lại......rồi lại..... Mỗi lần như thế đều thay đổi khuôn mặt kinh dị.

Phạm Duy Khánh đã viết:
Tên anh hay không? Lớp anh đặt đấy, lí do rất đơn giản, vì anh để "râu" rồi lại cạo đi, rồi lại để râu rồi lại cạo đi, rồi lại......rồi lại..... Mỗi lần như thế đều thay đổi khuôn mặt kinh dị.

anh ơi, anh viết làm em buồn cười qúa :)) :)) , lý do đây sao, nếu thế thì cái nick tụi em đặt cho anh còn hay hơn, H nhỉ :>

10H1 sắp đi Cúc Phương rồi, lúc đầu bảo là đi Mai Châu, nhưng sau bị núi lở, lại quay về đi CP, hình như khối 10 năm nay nhiều lớp đi CP lắm thì phải

Ơ Hạnh nào thế nhỉ ai nói về Hạnh đấy
Anh ko bít nó có dùng ko nhưng đúng là có nik TA thật fan club của nó toàn hỏi bọn lớp anh mà!
Mày vớ vẩn vừa thôi may mà ko gọi mày là Khánh trắng đấy
@ huyền : cứ thử lên lớp anh lúc bọn anh làm thịt thằng Longcon khi nó dám mò lên đây sẽ biết lơp anh hay hay ko

Thôi chú ơi, một mình chú thì đánh ai, chẳng qua là hội đồng vào bắt nạt thằng bé, tự hào qué gì. =; :> =;

Em Phương vui lòng cho biết anh được gọi tên là gì đi.
Mà hôm nay đã thấy sự hùng hậu của fanclub Thế Anh chưa ? Lên hẳn Voice of Ams. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
keke, lúc em nghe voice of ams đoạn FC của TA tặng bài hát, đúng lúc đi ngang qua phòng phát thanh thấy có chị nào đang ngồi cười cười ở đấy :>
à, thế cái fc này có hôm nào cho giao lưu giữa thành viên mới người đuợc hâm mộ không :>
@ Huyền ơi, liệu tao có nên nói nick của K ra không nhỉ ? :D, mày cho tao nói thì tao nói à ^^
lúc con trai lớp 11H chơi trò DSBA với Long con ấy hả ?!

Chỉnh sửa lần cuối:
To bé Phương:tao ko cho nói đâu đấy!^_^,mà cái trò DSBA là trò gì thế hả mày? :-/
To Khánh:cái sự tích về cái nick của anh hay ho nhỉ???hôm nào thử để râu đi,cho em xem,keke! :))
Phương ui,mày muốn vào FC của anh TA thì cứ nói thật đê,có anh Khánh tiến cử có khi còn được làm hội trưởng ý chớ ;)

à,quên,to Trung:em lên lớp anh liệu có bị "làm thịt" giống thằng Long ko?hehe :)

muốn vào fan club cũng ko khó vấn đề là ko được manager TA là anh cho tiếp cận TA đâu
chỉ con trai mới bị cho đi DSBA thôi còn con gái thì ko tùy vào mức độ wen biêt
thằng Râu kia mày muốn j` muốn mai đi cầu thang hả đừng tưởng mày to là bật được nhá đến Boss Hòa còn bị lớp mình cho đi nữa là

I beg you, thế thì thử một mình mày làm đi. Tao đã bảo là chơi trò hội đồng vào bắt nạt một người cũng chả sao, nhưng chả nên tự hào làm gì. Mà thôi, tao với mày tự nhiên lại cãi nhau trên này. :D Mai mày khao tao ăn nhớ, tao đang hết tiền rồi. :D

hi, Huyền à, DSBA có nghĩa là down stairs by ass :D ( chà, ko biết mình vít sai chính tả ko nhỉ ?!) học thầy Cường lâu lắm rồi ko viết TA T_T
con gái làm sao đi được hả anh :D --> ảnh hưởng tương lai :p :))
còn vụ FC TA thì em ko ham, nhìn thần tượng xong cười mất 10', mà mình lại bất lịch sự ở chỗ là đang cười giở thì ko sao stop lại được T_T

hxihxi NH, ấy làm sao thế, đầu câu thì xưng mày, câu sau thì xưng em, thế là ko được, ai bảo là tao ko lịch sự cơ chứ, tao lịch sự đấy chứ, lúc nào cũng lịch sự chỉ trừ những lúc ko lịch sự ra thôi :D

Nói thế mà cũng nói hả em ? Mà anh thấy sao cái topic của lớp em hẻo vậy , quanh đi quẩn lại (hiện nay) có 4 mống, trong đó đã 2 nhân 11H1 rồi. Híc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên