Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
keke, cái nguời có bài post ngay trên bài của em ấy :p, gọi tên tắt cho nó nhanh ^^

hôm qua lớp đấu bóng rổ, tuy thua nhưng cũng ko buồn lắm, lớp mình chơi rất cố gắng, còn tụi con gái cổ vũ cũng rất nhiệt tình, thấy H2 có 3 tuyển trường mà chỉ thắng lớp mình cách biệt 7 điểm ---> lớp mình giỏi quá ấy chứ ^^

lớp mình mới tập chơi thế là giỏi lắm rồi, cái đấy không phải bàn, chỉ tiếc từ nay ko được cổ vũ nữa thôi :(

long con ko phải là tuyển trường à anh thấy nó đánh hay đấy chứ

Mấy bạn Hóa 1 chuẩn bị được thí nghiệm thí nghiếc xong hết chưa? Còn mỗi 2 hôm nữa thôi đấy. Mua được mấy cái hóa chất chưa? Cho anh biết đáp án câu hỏi luôn đi, nhưng phải viết mail cho anh, để mọi người không biết trước ,hôm đấy anh giơ tay đầu tiên, lấy quả phần thương về cho các em nó mừng :p

@ K:hxixhi, anh chả cập nhật thông tin gì cả, lớp em ko làm được thí nghiệm rồi :((, tại cái sân khấu khả năng ko cho phép :((, tất cả các hiện tượng đều sẽ thành màu vàng hết, mà giờ H1 ko làm gì >_<
@T: thì lớp em chỉ có 1 tuyển trường thôi, còn lớp kia là 3 :D

Đỗ minh phương đã viết:
uh uh, hôm qua nhìn thấy các anh đi " quyên góp" rồi à, sợ wé :))
ah quên, thấy cả mặt anh Trĩ nữa chứ :))
Híc, em là em ở ngoài hay ở trong hả em:D
Hóa ra 1 trong 2 em là MP à:D

Phạm Duy Khánh đã viết:
Anh nào mà nghe tên kinh thế hả em . Anh nhớ làm gì có anh Trĩ...
Tôi toàn bị gọi thía thui:D Chắc ông mới biết:))

kekek, ai mà chả thế ^^, trong hay ngoài thì đều là học sinh của lớp em cả đấy :p
thế anh nghĩ em là đứa nào :D

@ hỏi chút, ai giỏi mấy cái phần thiết kế cấu hình nguyên tử trên máy tính ko, VD như vẽ lai hóa sp3 trên máy thì làm sao ?!

bsba là đội bóng rổ của đàn anh trong trường mỗi năm học sinh lớp 10 muốn vào đội thì phải làm lễ ra mắt thành viên cũ
Đơn cử là Longcon ngày hôm wa và suýt nũa hôm nay cho đi lần nữa
câu tạo trên máy tính thì phải hỏi lớp tin

nhưng ngày hôm qua các anh xuống đúng lúc lớp em tụi nó xuống đá bóng, có thấy đứa nào trên lớp đâu :D
cái đó lớp em gọi là DSBA ( thấy con trai lớp mình giỏi tiếng anh quá trời :)) :)) ) ai đoán đựoc cái này ko :)) :)), đoán được là thiên tài quá :))
@ TD: thế nào là ngồi ngòai, ngồi ngoài so với cái gì :D phải có vật mốc chứ :p
em là đứa tóc ngắn hơn trong 2 đứa

longcon là hơi may đấy ko thì lại được đi ngày hôm nay
Có ai định đến sớm chơi Sega ko

keke, nói thật thì cảnh đẹp nhất là cảnh mấy bạn lớp em cầm nến :D
nhưng tiết mục hay nhất cũng là tiết mục nhạc kịch, chỉ tội giọng hát của Thế Anh nghe nó thật buồn cười, tụi bạn em ngồi dưới bình luận cái áo đó chắc lấy của bố --> nhìn ngố ko thể tả được :D
---------------------
hxihxi, năm nay tiếc quá, lớp em chả tham gia gì cả, năm sau thì chắc chắn là phải có gì đó :((

hơ áo đi mượn đấy ngố thì phải chịu thui
Buòn cười nhất là tốp Long thú ngồi ở dưới hát đớp
May mà mình ko hòa vào vũng nước đục

Đỗ minh phương đã viết:
nhưng ngày hôm qua các anh xuống đúng lúc lớp em tụi nó xuống đá bóng, có thấy đứa nào trên lớp đâu :D
cái đó lớp em gọi là DSBA ( thấy con trai lớp mình giỏi tiếng anh quá trời :)) :)) ) ai đoán đựoc cái này ko :)) :)), đoán được là thiên tài quá :))
@ TD: thế nào là ngồi ngòai, ngồi ngoài so với cái gì :D phải có vật mốc chứ :p
em là đứa tóc ngắn hơn trong 2 đứa
Anh chả nhớ đứa nào tóc ngắn đâu. Anh nhớ mỗi là có 2 đứa, 11 đứa ngồi ngoài tức là ngồi gần cái trống ý:D

ui tiếc đứt ruột hôm qua phải về sớm. À anh Trung hôm qua đóng cha xứ đúng không vậy?

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày đóng đạt lắm mà Trung, tao thấy rất ổn, nhìn mặt mày người ta biết ngay đấy là cha xứ, quá ổn còn gì. Mỗi tội ra nhầm cảnh thôi =)) .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên