Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phải biết người biết ta, suy nghĩ trước khi phát biểu nữa boss ah :))

đá ít thôi thằng này :smoking: muốn chết ah B-)..tao ko đỗ vì có 1 số lí do đặc biệt :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người đang nói về chuyện thi HSG vòng 2 ah? nhắc lại lại thấy buồn :(( Em làm cũng sai như thế.
Em đọc xong Angels and Demons rồi, mấy hôm nữa em trả anh VLong nhé.Cảm ơn anh nhiều lắm.
Có ai nghe nói gì đến chuyện dây cáp của fpt bị đứt không? Không được lên mạng em sắp cuồng rồi, phải sang nhà ông bà dùng nhờ mấy phút. Đợi mấy hôm nữa em gửi Xmas song cho anh VLong. Có bài Energy của Natalie feat Baby Bash anh TLong nghe chưa? thích thì Y! của anh là gì để em gửi coi như quà năm mới. Chẳng biết gửi cho anh Khánh cái gì để cảm ơn mấy quyển sách anh cho mượn nữa.

:D em chào các anh chị 11 Hóa :D
em hỏi 1 chút đc ko ah, có phải hôm hội trường 25/12 có 1 chị của lớp 11 Hóa 1 hát 1 bài j` đó :D em ko biết tên :D bài ý rất hay là chị ý hát cũng rất hay :x
Cho em hỏi tên của bài ý đc ko ah :x

bài ý tên là Energy ah :D thx các anh <chị> :D

tại em hỏi cả lớp em chả ai biết nên phải mò lên đây 8-|

<thấy mình quê quá :"> >

EM ơi nhầm rồi, không phải anh ý nói bài chị hát đâu. Bài chị hát tên là Sleigh Ride, của Billy Gilman và Charlotte Church.
Vui quá, có người khen mình hát hay :)) :D

Ơ thế ah :x cảm ơn chị yêu nhiều :x

nhg mà tình hình là em search mấy web dll nhạc toàn k có bài ý....... chị yêu hay ai khác có link dll ko ah :( share cho em với..... :D thx.. :x

duykhanh125
năm mới say bia ko lên chúc em gái đc :p chúc em gái và các em lớp hóa hay ăn chóng nhớn , tăng cân đều đều :D

Vũ Ngân Hà đã viết:
Ơ thế ah :x cảm ơn chị yêu nhiều :x

nhg mà tình hình là em search mấy web dll nhạc toàn k có bài ý....... chị yêu hay ai khác có link dll ko ah :( share cho em với..... :D thx.. :x

Nếu cái link em Khanh gửi hoạt động không tốt thì em E-mail của em cho chị, chị gửi cho. Trang music vn99 đấy nghỉ hoạt đọng cả tháng nay rồi, không biết thế nào.
Sung sướng quá, ADSL ở nhà hoạt động lại rồi. Phải gửi Last Xmas cho anh VLong cái.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên