Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm qua chịu chết ko onl đc :D hôm nay vào chúc mừng năm mới các em cái :)...thằng TC chúc thế em thảo lại tủi thân bi h :))

Chúc các em mọi sự như ý :D Hehe chúc ngắn gọn súc tích mà hàm chứa 1 nội dung tư tưởng lớn :))

wa lâu lắm mới vào đây
chúc mọi người năm mới zui zẻ , sức khỏe tăng cao để còn post bài nhìu nhìu

wa lâu lắm mới vào đây
chúc mọi người năm mới zui zẻ , sức khỏe tăng cao để còn post bài nhìu nhìu
chúc thế mà chú chỉ có 40 bài xem ra là ko thuyết phục roài :D

2 anh câu bài kinh thế:))

----------

anh boss túng quá đi tiếp thị 4teen ah;;)
có chí
có chí:))

Cho hỏi: Lớp Hóa1 04-07, hôm Hội trường 25/12 có 1 bạn gái hát bài gì đó rất hay luôn, cho hỏi tên bài đó là bài gì thía! :D

:)) lại có fan chíp này Thảo ơi :)) mà sao toàn hỏi bài ko hỏi ng` hát thế :))
@Vl : có thường cái nồi ...hơn hẳn cái Williams pick me của mày ngày xưa :D

@em Ngân Hà: chị xin lỗi vì vẫn chưa gửi được nhạc cho em. Cái hòm Yahoo của chị attach file lâu không chịu được.
@VLong: anh nhận được nhạc chưa vậy? Gửi xong mấy bài cho anh thì mạng nhà em down luôn :D
@Lê Huy: bài đấy tên là Sleigh Ride.
đọc kĩ câu của bạn Huy không hiểu "bài gì đó rất hay" được em hát hay em hát bài đấy hay nữa :D Trong trường hợp dễ nhầm lẫn thế này thì chắc nên dùng tiếng Anh, anh Long nhỉ :)) Tình hình môn TA của anh thế nào rồi?
à, có một con bé khen boss viết chữ đẹp đấy. không biết nó có cận không. em chưa thấy chữ boss bao giờ. mà cho hỏi tại sao lại gọi là boss thế?

con bé :-? bé nào thế mà chữ Bozz thì đẹp nhất lớp roài :))...con vì sao gọi là bozz thì phải hỏi mấy ông khóa 0104 anh chịu ko biết :D

@em Thảo: Anh nhận được rồi, nghe cũng khá hay
Còn boss gọi là boss vì nhà boss gần cái bốt công an :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên