Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Em Thảo đọc Harry tập mấy đấy? Anh có tập 5 và 6.
Còn mấy tập trước toàn ebook, chả đọc được.

Nếu có thì sau tháng 1/1 cho anh mượn các tập về trước, đang không có gì đọc phải đọc truyện ma classic - siêu siêu nhạt.

@anh Khánh: Mấy tập trước nữa em cũng không có, nếu anh chịu được đọc trên máy tính thì anh hỏi thằng Long con ý. Lần trước nó cop cho một đứa trong lớp mấy phần đầu. Nhưng đọc trên máy thì mệt lắm, không sướng.
Em có mượn một số truyện ngắn khá cổ, nhưng chưa đọc: The time machine (H.G Wells), The old man and the sea, White Fang, The black arrow(truyện này cho trẻ con), và một quyển nhiều tác giả The Giant book of fantasy all-time greats. Em thấy mấy truyện này không có hứng đọc lắm. Nếu anh thích thì để em mang cho.
@TLong: tội gì thế?

Ebook thì anh thừa.
Em có the old man and the sea à :)) Hôm nọ anh Việt Long đã làm một quả orally translate truyện này trước lớp rồi. Hay hơn cả truyện ma anh đang đọc :))
Nếu có thời gian em vào khóa 0306 mà đọc cọmment Thủy Thủ Mặt Trăng :D Cũng hay lắm.

H.G Wells hình như là tác giả của Animal Farm hay là War of the World ý nhỉ :-? Em Thảo máu đọc classics nhỉ :D Bọn anh ghét lắm nhưng vẫn phải cố đấm ăn xôi :( Vả lại bọn anh sống chết gì cũng phải đọc paper-based, ebook đọc hại mắt lắm :D

@anh Khánh: Đọc cái Pretty Guardian Sailor moon hả anh? trang anh VLong post em đọc rồi, các chị xinh đấy nhỉ!!!! Nhưng em không down được. Mà anh Vlong translate kiểu gì cơ, tóm tắt lại em nghe thử?
@anh Long: em viết là em chưa đọc mà. Em thấy văn classic không cuốn hút lắm.
Có ai thích bài Last Christmas không em gửi cho. Có 1 bản của Wham và 1 bản Rap mix nghe hay hay. Bài này trong Sailor moon cartoon cũng có đấy.

Thì classics chỉ có cái thời đấy thích đọc thôi, văn chương có phức tạp và formal quá :D Em đọc Angels thấy khác hẳn, lối viết khá thoải mái dễ hiểu :D
Em có mấy bài giáng sinh của Crazy Frog thì gửi cho anh :D

đang nói về mấy cái tác phẩm bụi phủi đấy ah...dek đọc cái j ` cho nhẹ sọ :D

Thảo ui, hôm nọ em hát đỉnh lắm!!!
Cám ơn nhìu vù em lại còn bè cho anh nữa!!!

Thái Hoàng Long đã viết:
đang nói về mấy cái tác phẩm bụi phủi đấy ah...dek đọc cái j ` cho nhẹ sọ :D
Nông cạn [-x :D có bao nhiêu môn anh không được tổng kết rồi? :))
@anh VLong: Crazy Frog có bao nhiêu bài về Christmas vậy? để một vài hôm nữa em gửi nhé, mạng ở nhà em đang trục trặc.
@anh Phượng: không có gì phải cảm ơn. hôm đấy vui nhỉ:) . Nhưng có khi 5 năm nữa em mới gặp lại anh. Lúc đấy anh em mình song ca nhé :D

ai nông cạn thế :)) hôm nay cò đc môn Sinh roài...HS giỏi roài :)) làm sao đánh đồng anh với LC đc :))

Ôi cái kiểu "gãi gãi cái đầu ngây thơ" của bozz sợ bỏ xừ, cô nào chả sợ nên phải cho bozz điểm :))

đâu có ...dạo này thức đêm sáng dậy ko kịp gội đầu nên ngứa thì gãi...:D
mà cái ý kiến của thằng KR sao giống con Lê + thíe :-?

Tùy bozz thôi, bây giờ làm gì thì làm đi, không có 1000 TOEFL :)) (chắc bozz phải thi 3 lần) thì đừng có gãi đầu nữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên