Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vậy thứ tư, sau tiết 1 em qua lớp anh lấy quyển The great gasby vậy nhé. Thanks a lot.
Sắp Noel rồi mọi người có kế hoạch gì không?

@Em Thảo: Có cần mượn Angels and Demons ko, anh đọc xong quyển đấy rồi và anh khuyên em nên đọc quyển đấy trước Da Vinci vì đấy là phần trước của Da Vinci:D
Chúc các em đội tuyển thi tốt được giải đỡ phải ôn thi ĐH tập trung đi du học nhá :D

:D thi xong rồi
:(( trượt rồi--->cảm thấy nhục nhã
@VLong: Vậy thứ tư em mượn luôn quyển Angels and Demons. Thanks

hixc hôm nay em Thảo đi wa làm mình rơi cái máy tính đánh bụp...mất hết cả số liệu :(...cũng trượt như ai :D

Em đi qua lúc nào vậy hả anh boss?
lúc em đi ra ngoài :( ng` đâu mà đi như voi giày :))
thằng Quân sai bét hết ...thằng Cường cũng tương đương ...chỉ có anh Khôi với thằng Kiên con Tâm là vãi hàng :(....anh em mình lập guild thi trượt đê:D
hôm wa mình có con mạnh dạn sửa đề ngon vãi :))

Hôm nay xin lỗi em Thảo nhé. Tại hôm qua anh mải xem Thủy Thủ Mặt Trăng :)) nên quên mất sách cho em.

Bozz chả thấy mặt ở lợp cả mấy tuần nay rồi, nhỉ?

Phạm Duy Khánh đã viết:
Hôm nay xin lỗi em Thảo nhé. Tại hôm qua anh mải xem Thủy Thủ Mặt Trăng :)) nên quên mất sách cho em.

Bozz chả thấy mặt ở lợp cả mấy tuần nay rồi, nhỉ?
Không sao đâu anh ạ. Anh xem Sailor Moon người đóng hay hoạt hình thế?
@TLong: rơi máy tính mà mất hết số liệu được ah? Máy tính anh hay thế.
Hôm nay qua nhà cô Thu chấm bài từ 3h đến 8h15 mới xong--->mệt, nhưng mà được cô mời ăn bao nhiêu thứ, vui ơi là vui, vừa chấm vừa buôn chuyện với cô. Chỉ tội thằng con cô nghịch làm mất mất cái bút chì xịn :(( Thể nào hôm trả bài mình cũng bị kiện tùm lum :D Nhưng tự thấy mình chấm thế là còn nhẹ :))

Chắc vậy, còn em học tập thầy Đạt: chữ O không tròn--->trừ điểm :))

ko, 11H học con thầy Đạt :D
hôm qua định đến nhà cô, nhưng ngủ trót đến 3h30 mới dậy, đến chả biết còn gì làm ko, thế là ngủ tiếp :D
hôm nay vui quá, iu mọi ngừoi quá :x

Có ai rõ kế hoạch tổ chức ngày hội trường thế nào không? Vé buổi tối hôm 25 là bao nhiêu tiền? Hôm 27 thì tổ chức những gì thế?

cô Thu cho chúng mày chấm bài ah:D để anh chấm choa:))...m,à hình như con ông Đạt sắp lấy chồng ...thằng Long Con đc mời :) hôm trc' ngồi làm VOa mới biết :D...
@ Thảo :cái nút On đập mặt xuống đất em ạ :D
mà cái hội trường 25 cần có cái mác CTV hoặc đăng kí onl thì mới đc mua vé giá 50k...còn ko thì giải quyết ở mức cựu học sinh là 150k ...may mà mình có cả 2 :)) =D>

Hoho ai muốn mua lại suất vé gặp đây giải quyết nhanh gọn cho 25K/suất :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên