Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
EM mua. anh có bao nhiêu vé? Anh TLong đọc lại thông báo đi. HS trong trường (không phải CTV) và đã đăng kí có 2 chọn lựa
-Mua bằng mức với cựu HS
-đợi đến chiều 24: còn vé mời thì mua với giá 50000

Thế thì để từ từ em ạ, anh còn phe vé nữa :)) Bố anh là giáo viên nên cũng được tặng vé :))

:)) anh có 2 suất đăng kí +CTV ...đến 25 chắc chắn cháy vé nên cứ chờ đê...lúc đấy mình ra phe vé 100k kiếm lấy ít tiền chơi Noel :))

Nguyễn Hương Thảo đã viết:
Không sao đâu anh ạ. Anh xem Sailor Moon người đóng hay hoạt hình thế?
@TLong: rơi máy tính mà mất hết số liệu được ah? Máy tính anh hay thế.
Hôm nay qua nhà cô Thu chấm bài từ 3h đến 8h15 mới xong--->mệt, nhưng mà được cô mời ăn bao nhiêu thứ, vui ơi là vui, vừa chấm vừa buôn chuyện với cô. Chỉ tội thằng con cô nghịch làm mất mất cái bút chì xịn :(( Thể nào hôm trả bài mình cũng bị kiện tùm lum :D Nhưng tự thấy mình chấm thế là còn nhẹ :))

:-j
hôm đấy em cũng học ở dưới nhà:D
thằng con cô mất dạy k0 chịu đượcb-)
ăn bánh rán ~> k0 rửa tay8-|
cứ sờ sờ vào máy tính, bút chì,...:-s
nói chung là sờ được cài j thì nó vơ hết:-s
làm bọn em chạy như chạy giặc:|

Thường thôi em ạ :)) Gặp Long Thú lớp anh là con cô từ kết tủa cũng thành bay hơi luôn :))

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Em Thảo hôm nay hát đặc biệt thật :D Tương lai Soprano được đấy :D
Thanks. Được mọi người khen hạnh phúc quá:D Hôm qua sau tiết mục My humps em phải về,đến mấy giờ thì hết chương trình ah? Đằng sau có tiết mục gì nữa ah? Nghe nói buổi hôm qua sẽ được đưa lên mạng đúng không?
Quyển Angels and Demons hay, nhưng đọc quyển này khó hơn Harry Potter
@Mr Boss: hôm qua anh làm việc vất vả nhỉb-) Lúc em đi về mới hỏi em hát chưa :))

lúc em hát anh đang đi chơi với gái :)) security mà mở cửa tầng 2 dẫn gái đi chơi :D

Boss lại làm trò gì mờ ám đấy :))
@em Thảo: Hết My Humps anh cũng về :D Đến đấy là hết tiết mục hay roài :D

Angels and demons trí tuệ hơn mà em. Mỗi tội mấy chapter cuối hơi bị loãng. Còn Harry Potter 6 đọc liền tù tì không dứt ra được.

bọn ngu này hôm qua sau My humps mứi hay :D...bọn HAO band lên phiêu...chỉ mỗi cái là ko lak :))...mie cái thằng hát chính giống Văn Quyến dek chịu đc :))

Phạm Duy Khánh đã viết:
Angels and demons trí tuệ hơn mà em. Mỗi tội mấy chapter cuối hơi bị loãng. Còn Harry Potter 6 đọc liền tù tì không dứt ra được.
Em cũng thấy thế. Suốt 4-5 ngày đọc Harry, ngoài ra chẳng làm gì khác cả.
HAO band lên thì cũng muộn rồi, không ở lại được em cũng tiếc. Đợi xem phim sau vậy.

hôm wa 2 h sáng tao mới về đến nhà ...mất cái phóng sự tiếc wa' :((...mong là trong ban Security thì dc 1 cái VCD miễn phí :D

Thôi ko phải trình bày nhiều boss ạ :)) Nghe nói hôm qua boss bị ăn chửi tội ko canh gác cẩn thận :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên