Nhân tài Hóa 1 đâu cả rồi???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hô hô, thế thì boss là cái người phải cút đầu tiên đấy, bốc phét ít thôi ko lại bị bọn lớp 9 nó chửi cho

Anh Khánh ơi, kế hoạch NH3 thế nào rồi? Định làm cuối tháng này đúng không anh? Có cần phải làm gì không ah?

Hô hô, thế thì boss là cái người phải cút đầu tiên đấy, bốc phét ít thôi ko lại bị bọn lớp 9 nó chửi cho
thằng này hôm nay điên à...dek ai làm j` mày mà cứ lằng nhằng ...ai chửi kệ mie nó can j` đến tao...

sao không khí căng thẳng thế? Có ai cho em biết là định làm NH3 thế nào không ạ? Hay là không làm nữa vậy?

Không làm nữa em ạ. :(
Kinh phí sẽ chuyển về các lớp trong thời gian sớm nhất, trừ khi các em muốn làm giao lưu và muốn sử dụng tiền.

Phạm Duy Khánh đã viết:
Không làm nữa em ạ. :(
Kinh phí sẽ chuyển về các lớp trong thời gian sớm nhất, trừ khi các em muốn làm giao lưu và muốn sử dụng tiền.
Sao lại thế hả anh? :( tại lúc này muộn quá rồi nên các anh chị không có thời gian làm ạ
Anh Khánh hoặc VLong cho em hỏi cái Exchange student yêu cầu điểm bình quân là 7.0, nghĩa là môn nào cũng phải từ 7.0 trở lên, hay là điểm cả học kì trên 7.0.

Ko phải là ko có thời gian mà vì năm nay có 20 năm rồi nên BGH ko cho làm nữa, ko lại bảo ăn chơi nhiều quá
Quên exchange đi em à, lởm lắm

Anh nghĩ là không nên đi exchange, tốn tiền mà lại học trường công, chất lượng không cao lắm.

Thực ra nếu em thích đi thử cho biết 1 năm, rồi quay về nhà học 12, học tiếp để apply thì cũng được đấy, câu giờ, mà lại có mác là từng là abroader. :D Đấy là anh nghĩ thế thôi, không phải là người có kinh nghiệm vụ này.
Nhưng nếu em muốn nói chuyện với vài người đã từng đi exchange để có thể hiểu rõ được nên hay không thì bảo anh, anh sẽ đưa em nick.

Anh THL ơi YID của anh là gì ạ?
Em có 1 số chuyện muốn nói riêng với anh
Đừng hiểu lầm anh nhé!

(Mong là chị nào đó ny của anh cũng không hiểu lầm)
Em hoàn toàn có mục đích trong sáng!!!

sao em ko vứt luôn YM ra đây anh add cho nhanh lại còn tốn sức để anh gõ lại nữa :-/:D...mà chuyện j` cứ nói hồn nhiên đê sợ j` :)
mà em Thảo béo đi thật đấy à ...cứ tưởng hội tuyển nói đùa :D

Chị em đã từng đi exchange rồi, có sao đâu. Nhưng anh cũng cứ vứt cho em mấy cái ID, để em còn tham khảo.
Hồng Anh ơi có chuyện gì thế, mai đến lớp kể tớ nghe :D Anh Long còn không ngại thì ấy ngại gì :D
Sao anh TLong gọi em là cứ phải thêm chữ Thảo béo vào thế? Làm gì có Hoàng Thảo trên forum đâu mà sợ nhầm.

Đi exchange tốn tiền là chính em à :D Vả lại Internet access limited, rồi nhiều thứ rules, restrictions mệt lắm 8-}

sao lại xuống trang 2 thế :D..bọn 0407 lười câu we' toàn để anh với thằng VL , TC kéo hộ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên